Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 15 / 15

Chủ đề: Cảnh giác, cảnh giác các bác ui....

Quote Được gửi bởi hoa_kts
    Các bác ui, dạo này "bọn xấu" giựt dọc ngoài đường, đã bắt đầu chú ý và chuyển hướng sang Camera, vào chiều nay, đã có một bác "tặng" cái 20D cho bọn nó rồi đấy, mà ác cái nữa là gắn trên 20D là con 70-200L IS yêu dấu... và thế là đi toi gần 3.000, cái 20D vừa mới mua, đang chờ up Firmware, thì bọn kia đã mang đi "đâu" up dùm, không có hồi âm...

Các bác nào thường lon ton streetlife thì xin chú ý cảnh giác dùm em cái nhé...
    CF nữa bác nhỉ? không biết bác nào xấu số thế? xin chia buồn cùng bác.

Xin chia buồn cùng nạn nhân :-(
    Yêu cầu cho biết bị mất ở đâu, trong trường hợp nào? Đã báo CA chưa?

Hic, xin chia buồn. :(
    Ở Mỹ có bảo hiểm máy ảnh và lens, không biết ở Việt Nam, Bảo Việt và Prudential có bảo hiểm tài sản cá nhân không vì tính lại bằng cả con xe máy rồi, có bảo hiểm xe máy thì có lẽ có bảo hiểm tài sản. Có ại làm bảo hiểm không cho anh em biết tình hình cái nào.
    www.xichlo.com My Gallery @ vnphoto.net

One goal, One focus, One Red dot, One photography community, One VNPhoto.net

Quote Được gửi bởi xichlo
    Hic, xin chia buồn. :(
    Ở Mỹ có bảo hiểm máy ảnh và lens, không biết ở Việt Nam, Bảo Việt và Prudential có bảo hiểm tài sản cá nhân không vì tính lại bằng cả con xe máy rồi, có bảo hiểm xe máy thì có lẽ có bảo hiểm tài sản. Có ại làm bảo hiểm không cho anh em biết tình hình cái nào.
    bảo hiểm thế nó có bảo hiểm cho mình khi mất cắp ko bác nhỉ? nó mà đòi proof thì mình làm thế nào?
    nói ví dụ nếu nó có bảo hiểm mất cắp nhé, thì giả sử mình ko mất nhưng mà mình giấu đi rồi khai là mất, thì sao nhỉ?

hồi trước nghe nói có 1 bác lên núi chụp hình, đánh rơi cả túi đồ xuống vực thẳm, xong lúc về khai với bọn bảo hiểm thì bọn nó bắt phải show cho nó bằng chứng --> chẳng nhẽ chui xuống cái vực đó để gắp mấy mảnh vỡ mang về show cho bọn nó?

chắc anh em phải kiếm sợi dây cột máy vô người quá :(

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12