Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 30

Chủ đề: Chụp ảnh thẻ đẹp ở TPHCM

- Bác đến photo Lộc gần ngã tư TP+TBT p4 q5 . chiều ..chiều bác thấy khách đến lấy hình đông lắm. Đây là tiệm lâu năm, có tiếng chuyên sửa trên film.

Quote Được gửi bởi NGUYÊNCLICK View Post
    - Bác đến photo Lộc gần ngã tư TP+TBT p4 q5 . chiều ..chiều bác thấy khách đến lấy hình đông lắm. Đây là tiệm lâu năm, có tiếng chuyên sửa trên film.
    Bây giờ vẫn có người sửa ảnh trên film hả bác? Em chả tin

Btw, ảnh passport giờ được scan rồi in phun thẳng lên pp chứ không dán ảnh nữa, nên ảnh có đẹp mấy thì khi nhìn passport chất lượng cũng tầm tầm thôi.

bac toi tiec Loc o dg Tran Phu-Tran Binh trong Q5 , ko dep ko lay tien

Hiện nay đang có dịch vụ ảnh thẻ tự động sử dụng phần mềm 123passport

Phần mềm có thể tự động xử lý, thay phông xanh, phông trắng, in các kiểu hộ chiếu thông thường, hộ chiếu Mỹ 5x5.

Tất cả mọi người đều có thể sử dụng để mở dịch vụ chụp ảnh thẻ 5 phút lấy nhanh.

Hiện nay mình chưa post link được, các bác có thể vào google tìm: 123passport giúp nhé!

ảnh thẻ làm PP thì ra chỗ làm PP ở nguyễn du chụp luôn ( bên trong phòng khai hồ sơ chứ ko phải mấy tiệm ảnh linh tinh bên ngoài nhé ), đảm bảo ảnh rõ ràng, ko bao giờ bị từ chối bắt chụp lại. mà bác này cũng ngộ, ảnh thẻ làm PP thì công an họ yêu cầu rõ ràng, đầy đủ đặc điểm nhận dạng ( sẹo cũng phải để nguyên đấy ), ảnh thực chứ có phải ảnh đi lừa tình mấy em gái đâu mà đòi đẹp này nọ

ở Gò Vấp ghé em, chụp ae vnphoto miễn phí lun hehehe
    passport, cmnd mà có bị trả lại em đền chầu cà phê
    Studio Huỳnh Danh 420 Nguyễn Thái Sơn f5 Gò Vấp
    ĐT:0983245840
    YH:huynhdanhntn@yahoo.com.vn

Các bạn nhớ tránh tiệm ảnh Mắt Vàng ở 195 Đường 3-2 Phường 9, Quận 10 ra nhe.
    Tiệm ảnh này chụp ảnh thẻ rất đắc! Gia đình chúng tôi chụp tất cả là 6 người, mỗi người in 10 tấm ảnh 3.5cm x 4.5cm. Tổng giá là 500,000.00 VNĐ. Khi chúng tôi yêu cầu chép file gốc, tiệm ảnh bắt trả thêm 30,000.00 VNĐ một kiểu ảnh. Họ diện dẫn, file ảnh là sở hữu của Mắt Vàng. Đúng thật là "Vàng Mắt". Chúng tôi xin gởi vài cảm nhận. Mong Quí Vị Cảnh Giác kẻo bị làm tiền giống gia đình chúng tôi.
    Thân ái
    Huỳnh Quốc Hưng

Quote Được gửi bởi thanh the View Post
    anh em ghé chổ Mắt Vàng ở đường 3/2 xem sao, ở đó chụp cũng đẹp lắm
    và lại cũng nhiệt tình nữa.
    ====> Tiệm ảnh này chụp ảnh thẻ rất đắc! Gia đình chúng tôi chụp tất cả là 6 người, mỗi người in 10 tấm ảnh 3.5cm x 4.5cm. Tổng giá là 500,000.00 VNĐ. Khi chúng tôi yêu cầu chép file gốc, tiệm ảnh bắt trả thêm 30,000.00 VNĐ một kiểu ảnh. Họ viện dẫn, file ảnh là sở hữu của Mắt Vàng. Đúng thật là "Vàng Mắt". Chúng tôi xin gởi vài cảm nhận. Mong Quí Vị Cảnh Giác kẻo bị làm tiền giống gia đình chúng tôi.
    Thân ái
    Huỳnh Quốc Hưng

Quote Được gửi bởi huynh anh View Post
    ====> Tiệm ảnh này chụp ảnh thẻ rất đắc! Gia đình chúng tôi chụp tất cả là 6 người, mỗi người in 10 tấm ảnh 3.5cm x 4.5cm. Tổng giá là 500,000.00 VNĐ. Khi chúng tôi yêu cầu chép file gốc, tiệm ảnh bắt trả thêm 30,000.00 VNĐ một kiểu ảnh. Họ viện dẫn, file ảnh là sở hữu của Mắt Vàng. Đúng thật là "Vàng Mắt". Chúng tôi xin gởi vài cảm nhận. Mong Quí Vị Cảnh Giác kẻo bị làm tiền giống gia đình chúng tôi.
    Thân ái
    Huỳnh Quốc Hưng
    6 người mà mỗi người 10 tấm, tính ra chỉ có 60 tấm mà chém tới 500K????
    vậy tính ra là 8k 1 tấm ah. Địa chỉ số mấy vậy bác?
    Gà đang tập chụp ảnh

Quote Được gửi bởi Tiến View Post
    Quá chính xác! Ảnh thẻ em tự chụp, sau đó xử lý bằng PS, ảnh vẫn dùng làm passport tốt, có gì đâu mà phải "kén cá chọn canh". Nếu tính bác cầu kỳ thì trước khi đi chụp (bất kỳ tiệm ảnh nào), bác nên trang điểm dung nhan cho kỹ vào, dùng keo vuốt tóc (gel) mà chải cho mượt mà, sau đó đóng bộ vester sang trọng..., bảo đảm bác sẽ có ảnh như ý.
    Dạ chắc bác đó giống em. Hận cái ảnh CMND kiểu cũ (do CA chụp) xấu hoắc nên muốn có một cái kha khá làm PP. Em cũng thích giấy tờ của mình có hình ảnh sáng sủa 1 chút. Mà khổ cái ra tiệm thì mình thấy mình ổn thì nó chụp ra xấu. Lúc mình vội chụp ảnh gấp ko mặc đồ chỉn chu thì nó chụp ra lại đẹp. Mặc đồ đẹp quay lại chụp thì lại xấu.

Mà để tripod tự sướng thì ảnh cũng rứa, setup sẵn máy nhờ người chụp em cũng làm rồi. Nỗi niềm người cầm máy là mình chụp người khác đẹp mà người khác chụp cho mình thì tệ.

Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng