Trang 13 / 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213
Hiển thị kết quả từ 121 đến 128 / 128

Chủ đề: Chụp hình cưới miễn phí cho người cùng sở thích.

Quote Được gửi bởi Mr.Trojan View Post
    ôi.bác chụp miển phí. mà phí hạt dẽ 7trieu thôi...miễn phí thế đấy,ai bỏ 7 trieu em chụp cũng được.ko mang danh nghĩa chụp free như thế còn tốt hơn.bác lấy này để PR cho mình thôi
    Xin hỏi bác đọc hết 12 pages topic chưa mà vào thả 1 câu thế này :-?
    @Bác chủ: giờ e vừa mới đọc từ đầu topic thấy có 1 số bác kêu là cướp cơm này nọ, rồi là làm giảm bớt khách của các bác dùng ảnh làm nghề. Theo em thì khi bác chủ post topic này tại 1 diễn đàn ảnh thế này, thì đối tượng vào đọc ít nhất cũng là những người có quan tâm đến ảnh ọt, hoặc cũng có bạn bè tham gia chụp, hoặc tự bản thân chụp. Như vậy, số khách hàng mà các bác kiếm cơm bằng nghề ảnh bị mất tính ra sẽ còn ít hơn nhiều so với các bác tưởng tượng đấy ạ.

BÁc cho em hỏi nếu chụp ở sài gòn, vd như bình quới, thảo cầm viên... thì bác lấy bao nhiêu vì có đứa bạn nó muốn chụp và mình đang tìm, hy vọng anh em vnphoto sẽ nhẹ $ hơn

Up lên cho cô dâu & chú rể nào cần.
    Large Format Photography

bác chụp bằng niềm đam mê . thật ngưỡng mộ ạ . mong bác co những bộ ảnh thật đẹp

chừng nào bác chụp cho e ké với đc ko, e chưa đc chụp đám cưới bao h
    Nhan sắc có hạn...thủ đoạn vô biên ^^!

Quote Được gửi bởi alo24h View Post
    ko phải là PR đâu bác, mà là e muốn dc đi đến những nơi đẹp để luyện tập và ghi lại những khoảnh khắc đẹp đó mà, có gì đâu mà lỗ?
    Được cái này mất cái kia. Em thích việc làm của bác.

Cái này là đam mê ý chứ . Cần ủng hộ ^^

Thwcj sự là em không đọc hết 12 trang mà chỉ page đầu và page cuối, thì em có ý kiến như này vì em cũng đang tham khảo các nơi để chuẩn bị chụp ảnh cưới. Bác chủ top chụp miễn phí em hoan nghênh, nhưng tính ra cái tiền tự lo trang điểm, tự lo váy cưới, tự lo hoa cưới và các phụ kiện đi kèm cũng chết ốm rồi ạ. sau đó in ảnh, phóng ảnh, thuê váy và thuê áo dài, trang điểm hôm cưới... Em tính ra thì không rẻ hơn là chụp trọn gói đâu ạ, vì các dịch vụ lẻ kia khá đắt đấy ạ.

Trang 13 / 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213