Trang 16 / 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 614151617 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 151 đến 160 / 166

Chủ đề: Quy hoạch lại box Mua bán - Yêu cầu thành viên đăng bài lưu ý

Quote Được gửi bởi 11002 View Post
    Bài nào vậy bạn? Bạn có thể ghi lại nội dung không?
    Bài của mình đăng với nội dung như sau.
    +Cần tiễn em SONY NEX5 kit 18-55 full box còn bh đến 06-2013.
    -Hình thức mới 99% vì xài bao da máy đã chụp 4k shot
    -Phụ kiện full box. Tặng thêm pin pisen, bao da, thẻ 2G.
    Giá ra đi 10tr5

+Lens Pentacon 50 1.8 hình thức khá coating tím ngắt + mount M42 = 1tr.
    Hình chụp bằng máy NEX đây ạ.

Bạn xem lại Quy Định Box Mua Bán nhé, bài viết của bạn vi phạm điều 3 và điều 5 ...
    Chúc Bình An
    FaceBook

Bạn xem lại Quy Định Box Mua Bán nhé, bài viết của bạn vi phạm điều 3 và điều 5 ...
    Thanks 11002 nếu bạn không nhắc thì mình cũng ko biết là cái topic bán máy cách đây 1 năm mà nó còn tồn tại. Topic này là topic thứ 2 mình bị xóa rồi .Lần sau xin bạn nhắc nhở bằng tin nhắn qua diễn đàn cho những người vi phạm mục [ x x x ]để họ không phải mất công thắc mắc như mình.

Quote Được gửi bởi hoangtrungs View Post
    Thanks 11002 nếu bạn không nhắc thì mình cũng ko biết là cái topic bán máy cách đây 1 năm mà nó còn tồn tại. Topic này là topic thứ 2 mình bị xóa rồi .Lần sau xin bạn nhắc nhở bằng tin nhắn qua diễn đàn cho những người vi phạm mục [ x x x ]để họ không phải mất công thắc mắc như mình.
    Bạn sai thì bạn phải tự tìm hiểu mình sai chổ nào, không biết thì hỏi, không thể yêu cầu ngược lại bạn nhé, BQT không có thời gian để PM cho từng người.
    Chúc Bình An
    FaceBook

Quy định box mua bán của vnphoto.net không up bài, bạn post để up thì sẽ tự động nhập vào post cuối

Cho dù bạn có hỗ trợ phí cho hoạt động duy trì site, bạn được quyền cập nhật thông tin như bổ sung thêm món hàng bán, thay đổi giá bán, tặng khuyến mãi, cập nhật hình ảnh ... Không được quyền up bài.
    Một số bác trong DS đó có đóng phí hỗ trợ site - Vui lòng xem Quy Định box mua bán.
    Hai câu này của bác mình thấy hơi mâu thuẩn chút..Một câu thì bác nói cho dù đóng phí vẫn không được quyền up bài, còn câu dưới thì đối với một số thành viên đóng tiền hổ trợ site thì được ưu tiên....Mình coi trong qui định mua bán của diễn đàn cũng không thấy nói phí cụ thể là bao nhiêu để bài post kg bị trôi..

Quote Được gửi bởi triviet77 View Post
    Hai câu này của bác mình thấy hơi mâu thuẩn chút..Một câu thì bác nói cho dù đóng phí vẫn không được quyền up bài, còn câu dưới thì đối với một số thành viên đóng tiền hổ trợ site thì được ưu tiên....Mình coi trong qui định mua bán của diễn đàn cũng không thấy nói phí cụ thể là bao nhiêu để bài post kg bị trôi..
    Các thắc mắc bạn nêu ra không có dẫn chứng cụ thể post nào nên BQT không thể trả lời chi tiết được.

Nếu bạn thấy TV nào vi phạm khi up bài, vui lòng report cho BQT, còn nếu không, đừng thắc mắc không có căn cứ nhé.

Phí list bài là 2 triệu/năm, chỉ dành cho TV có list hàng mới cần cập nhật nhé.
    Chúc Bình An
    FaceBook

admin cho hỏi bài mình vi phạm vì dùng font chử lớn và màu mè ! như thế bài sẽ bị xóa luôn ah ?
    và mình muốn đặng lại 1 cách hợp lý hơn theo đúng quy định của diễn đàn thì phải làm lại từ đầu hây mod trả lại bài vậy ?
    thanks

Bác cho em hỏi e mua bán và sửa chữa máy ảnh máy quay kts thì đăng ở mục mua bán nào a?

Ad ơi ! ad cho em hỏi !! sao hôm qua giờ em đang bán cai D90 bị xóa bài riết vậy !! Em đọc em đâu thấy có lỗi gì đâu !!
    không có máy ảnh nào chụp đẹp bằng photoshop

admin cho em hỏi, em muốn là thành viên mua bán trả phí để được list bài thì phải đăng ký ra sao và mức phí là ntn? em tìm hoài ko thấy cách hướng dẫn đóa!

Trang 16 / 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 614151617 Cuối cùngCuối cùng