Trang 15 / 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 51314151617 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 141 đến 150 / 166

Chủ đề: Quy hoạch lại box Mua bán - Yêu cầu thành viên đăng bài lưu ý

Quote Được gửi bởi hoangchung View Post
    Hôm trước (26/8) em có lập thread bán máy, nay nó trôi xa quá rồi. Vậy bao lâu thi em có thể xóa thread củ để tạo cái mới ah. Xin cám ơn mod tra lời giúp em .
    Bạn không được mở nhiều thread bán cùng mặt (hoặc nhóm) hàng, vui lòng cập nhật vào ngay trong thread cũ.
    Chúc Bình An
    FaceBook

Xin cho e hỏi là nếu topic e đăng bán đồ, nó bị trôi wa vài ngày, giờ phải làm sao để đăng lại. Khi e đăng lại thì bị xóa. update thi vẫn nằm tít bên dưới. xin cảm ơn.
    Được sửa bởi viethai1988 lúc 05:07 PM ngày 10-09-2012
    Chụp...chụp nữa....chụp mãi....

topic em trôi nhanh quá, giờ muốn nó được ở lại trang đầu thì em phải làm sao.Hình như phải đóng phí, mà đóng bao nhiêu tiền vậy bác nhỉ..

Quote Được gửi bởi viethai1988 View Post
    Xin cho e hỏi là nếu topic e đăng bán đồ, nó bị trôi wa vài ngày, giờ phải làm sao để đăng lại. Khi e đăng lại thì bị xóa. update thi vẫn nằm tít bên dưới. xin cảm ơn.
    Quy định box mua bán của vnphoto.net không up bài, bạn post để up thì sẽ tự động nhập vào post cuối

Quote Được gửi bởi triviet77 View Post
    topic em trôi nhanh quá, giờ muốn nó được ở lại trang đầu thì em phải làm sao.Hình như phải đóng phí, mà đóng bao nhiêu tiền vậy bác nhỉ..
    Cho dù bạn có hỗ trợ phí cho hoạt động duy trì site, bạn được quyền cập nhật thông tin như bổ sung thêm món hàng bán, thay đổi giá bán, tặng khuyến mãi, cập nhật hình ảnh ... Không được quyền up bài.
    Chúc Bình An
    FaceBook

vậy phải làm sao đưa lên trên nếu e bán 3 món, mà còn 1 món chưa bán được nó cứ nằm tít bên dưới vậy mod? mở topic mới riêng thi lại k được. vậy món đó sao mà ngta biết được???
    Chụp...chụp nữa....chụp mãi....

Quote Được gửi bởi viethai1988 View Post
    vậy phải làm sao đưa lên trên nếu e bán 3 món, mà còn 1 món chưa bán được nó cứ nằm tít bên dưới vậy mod? mở topic mới riêng thi lại k được. vậy món đó sao mà ngta biết được???
    Nếu giá của bạn tốt, hàng sẽ bán được nhanh, còn nếu không cho dầu bạn có update liên tục thì chỉ mất thời gian thôi. Bạn nên thay đổi giá bán hay có chương trình khuyến mãi thích hợp hơn là cứ update.
    Tại sao bạn cứ đòi hỏi phải đưa lên trên? Nếu các Tv khác cũng đòi hỏi như bạn thì thread cũng bạn cũng sẽ nhanh chóng qua trang sau.
    BQT vnphoto.net không cam kết và cũng không thể giúp các TV bán được hàng nếu giá chưa tốt.
    Chúc Bình An
    FaceBook

Thật sự mình thấy có nhiều mem có khả năng tự up bài mình lên được..Như meoluoi2000, tixiai74,zin,thangcanon,Ngochungphat,ruoi77...Có vẻ kg giống như bác admin nói lắm

Quote Được gửi bởi triviet77 View Post
    Thật sự mình thấy có nhiều mem có khả năng tự up bài mình lên được..Như meoluoi2000, tixiai74,zin,thangcanon,Ngochungphat,ruoi77...Có vẻ kg giống như bác admin nói lắm
    Một số bác trong DS đó có đóng phí hỗ trợ site - Vui lòng xem Quy Định box mua bán.
    Chúc Bình An
    FaceBook

Xin cho hỏi. Tại sao bài mình đăng bán trong box mua bán bị xóa mà ko thấy lý do ????

Quote Được gửi bởi hoangtrungs View Post
    Xin cho hỏi. Tại sao bài mình đăng bán trong box mua bán bị xóa mà ko thấy lý do ????
    Bài nào vậy bạn? Bạn có thể ghi lại nội dung không?
    Chúc Bình An
    FaceBook

Trang 15 / 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 51314151617 Cuối cùngCuối cùng