Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8

Chủ đề: xin mod chiếu cố cho em được post comment và post bài

xin mod chiếu cố cho em được post comment và post bài

Chào BQT của VNphoto,

Em chơi máy ảnh cũng lâu năm, rất thích bộ môn này, nhưng cũng ko thích tranh luận hay mấy vụ tào lao nên ít tham gia các diễn đàn

Nay em tham gia vào 1 số chuyện mục Landscape và Macro của VNphoto, và cũng cần mua 1 số thiết bị như tripod, filter, raynox, nên em viết bài này xin BQT cho em được quyền post bài và comment.

Mong BQT chiếu cố do em đi làm cũng ko có thời gian để post linh tinh ba xàm ba láp spam cho đủ 50 bài nổi (từ ngày tham gia Vnphoto em chỉ có 13-14 post, nhưng ngày nào cũng chăm chỉ theo dõi các mục trong vnphoto)

Hi vọng BQT xem xét giúp

Quote Được gửi bởi gaconsooner View Post
    Chào BQT của VNphoto,

Em chơi máy ảnh cũng lâu năm, rất thích bộ môn này, nhưng cũng ko thích tranh luận hay mấy vụ tào lao nên ít tham gia các diễn đàn

Nay em tham gia vào 1 số chuyện mục Landscape và Macro của VNphoto, và cũng cần mua 1 số thiết bị như tripod, filter, raynox, nên em viết bài này xin BQT cho em được quyền post bài và comment.

Mong BQT chiếu cố do em đi làm cũng ko có thời gian để post linh tinh ba xàm ba láp spam cho đủ 50 bài nổi (từ ngày tham gia Vnphoto em chỉ có 13-14 post, nhưng ngày nào cũng chăm chỉ theo dõi các mục trong vnphoto)

Hi vọng BQT xem xét giúp
    Bạn post hình mình chụp lên các box có liên quan đi ạ.
    Tham gia diễn đàn nhiếp ảnh mà ít post hình lẫn nêu cảm nhận về ảnh thì khó quá.
    Chúc Bình An
    FaceBook

Quote Được gửi bởi 11002 View Post
    Tham gia diễn đàn nhiếp ảnh mà ít post hình lẫn nêu cảm nhận về ảnh thì khó quá.
    tại mình dùng macbook đời cũ, up lên bàng flickr ko tương thích với safari

còn ở công ty thì mạng bị khóa :(

Ở Sg cũng hay giao lưu với anh em hội MF, nhưng vì trên VNphoto ko có chức năng tương tác với các thành viên nên ít cập nhật

à bác 11002, em có hỏi bác mấy vụ mod lén FD với MD luôn á, chắc bác ko nhớ :D

Quote Được gửi bởi 11002 View Post

tại mình dùng macbook đời cũ, up lên bàng flickr ko tương thích với safari

còn ở công ty thì mạng bị khóa :(

Ở Sg cũng hay giao lưu với anh em hội MF, nhưng vì trên VNphoto ko có chức năng tương tác với các thành viên nên ít cập nhật
    à bác 11002, em có hỏi bác mấy vụ mod lén FD với MD luôn á, chắc bác ko nhớ :D
    Nhiều TV điện thoại hỏi, nhưng không xưng níck làm sao em biết?
    Vui lòng không spam reply 2 posts liên tục cho cùng 1 TV.

Flickr có chút vấn đề: http://www.vnphoto.net/forums/showth...97#post3169397

Một ảnh dù chưa đẹp vẫn hơn spam posts
    Chúc Bình An
    FaceBook

Mod ơi, sao hôm qua tới giờ không thể nào em post bài được. Ngày thứ 7 cung cúc đi chụp, tý tửng về Post ai dè không được.
    Bác giúp em xem lại, em Post bài trên hội X-A1 ý!

Quote Được gửi bởi vuong_thi View Post
    Mod ơi, sao hôm qua tới giờ không thể nào em post bài được. Ngày thứ 7 cung cúc đi chụp, tý tửng về Post ai dè không được.
    Bác giúp em xem lại, em Post bài trên hội X-A1 ý!
    http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=25726
    Chúc Bình An
    FaceBook

Đa tạ bác nhiều! Phải cố thêm mấy bài nữa vậy, cơ mà đã hơn 5 bài sao đăng hình của mình trên Flickr cũng không được bác ạ. Thôi 10 bài cho chắc!