Trang 11 / 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 910111213 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 101 đến 110 / 153

Chủ đề: Giải pháp & Phương hướng Xây dựng Vnphoto.net!

Bác ơi thêm 1 chức năng để chọn on/off cái bài du dây (spam), em thấy có nhiều chủ đề hay, nhưng dài quá, vì các Bác vào ké bài, hay nói vẩn vơ trong đó.

Thêm chức năng sao cho mọi người đọc có thể đánh dấu, bài này spam, du dây, không giá trị, v.v... khi các mem mới vào học (đọc) có thể chọn không hiện các post đó đỡ mất thời gian đọc mấy cái vô bổ đó.

Mục theo dõi đề tài

[Chẳng hiểu sao forum của mình ko có mục theo dõi đề tài nhỉ, mình thấy cũng có, nhưng chẳng thấy các bài viết nào ở mục đó cả, hay là mình không biết cách, xin các bác hướng dẫn mình với, vì cứ mỗi lần muốn lục lại đề tài của mình là mình lại phải lia từng trang của chuyên mục, help me...
    Được sửa bởi maycatang lúc 01:36 PM ngày 13-09-2012 Reason: Bỏ chữ màu và in đậm

em mới vào web mình ko bao lâu thì đc biết một luật lệ rất vô lý khiến e bất bình là nhưng member nào nói chuyện theo kiểu teen thì sẽ không đc dùng VNPT, bị xoá bài hoặc ban nick! Vậy lý do vì sao web làm vậy? Nếu làm vậy thì web này chỉ dành cho những người lớn nói chuyện theo phong cách của nglớn thôi sao? Còn những ng thuộc thế hệ 9x hoặc có kiểu nói chuyện teen, thoải mái, vui vẻ thì không đc dùng VNPT?!
    Nếu đã đặt ra luật này vậy thì em đề nghị VNPT nên đưa ra định nghĩa chĩnh xác về THẾ NÀO LÀ NÓI CHUYỆN KIỂU TEEN!?! để những bạn trẻ teen như tui e khi vào thì biết đường post bài cho khỏi bị xoá, ban nick.
    E mong là VNPT nên xem xét lại vấn đề này và nếu đc thì xin chỉnh sửa lại quy định này vì điều đó là ảnh hưởng đến rất nhiều bạn trẻ có nhiệt huyết muốn tham gia nhưng chỉ vì những phong cách nói chuyện mà ko cho dùng VNPT!
    Và nếu có xoá bài, ban nick thì tốt hơn hết là dùng với những ngôn ngữ văng tục, thiêu lịch sự.
    Được sửa bởi maycatang lúc 01:36 PM ngày 13-09-2012 Reason: Bỏ chữ màu và in đậm

đúng rồi bạn à, VNPHOTO không cấm nói chuyện kiểu teen nhưng viết theo kiểu teen thì sẽ bị cấm ví dụ: bít , mún , hôm wa etc, những cái đó là sai đó là sai tiếng Việt và sẽ bị xử theo nội quy nếu cứ tiếp tục.

Quote Được gửi bởi lovelyboo13 View Post
    em mới vào web mình ko bao lâu thì đc biết một luật lệ rất vô lý khiến e bất bình là nhưng member nào nói chuyện theo kiểu teen thì sẽ không đc dùng VNPT, bị xoá bài hoặc ban nick! Vậy lý do vì sao web làm vậy? Nếu làm vậy thì web này chỉ dành cho những người lớn nói chuyện theo phong cách của nglớn thôi sao? Còn những ng thuộc thế hệ 9x hoặc có kiểu nói chuyện teen, thoải mái, vui vẻ thì không đc dùng VNPT?!
    Nếu đã đặt ra luật này vậy thì em đề nghị VNPT nên đưa ra định nghĩa chĩnh xác về THẾ NÀO LÀ NÓI CHUYỆN KIỂU TEEN!?! để những bạn trẻ teen như tui e khi vào thì biết đường post bài cho khỏi bị xoá, ban nick.
    E mong là VNPT nên xem xét lại vấn đề này và nếu đc thì xin chỉnh sửa lại quy định này vì điều đó là ảnh hưởng đến rất nhiều bạn trẻ có nhiệt huyết muốn tham gia nhưng chỉ vì những phong cách nói chuyện mà ko cho dùng VNPT!
    Và nếu có xoá bài, ban nick thì tốt hơn hết là dùng với những ngôn ngữ văng tục, thiêu lịch sự.
    www.xichlo.com My Gallery @ vnphoto.net

One goal, One focus, One Red dot, One photography community, One VNPhoto.net

Quote Được gửi bởi xichlo View Post
    đúng rồi bạn à, VNPHOTO không cấm nói chuyện kiểu teen nhưng viết theo kiểu teen thì sẽ bị cấm ví dụ: bít , mún , hôm wa etc, những cái đó là sai đó là sai tiếng Việt và sẽ bị xử theo nội quy nếu cứ tiếp tục.
    Uhm, nếu như vậy thì em hiểu rồi. Ít ra thì cũng giải thích rõ ràng như bác này e mới hiểu chứ. Cám ơn bác nhiều

Chẳng hiểu sao forum của mình ko có mục theo dõi đề tài nhỉ, mình thấy cũng có, nhưng chẳng thấy các bài viết nào ở mục đó cả, hay là mình không biết cách, xin các bác hướng dẫn mình với, vì cứ mỗi lần muốn lục lại đề tài của mình là mình lại phải lia từng trang của chuyên mục, help me...
    vào fần thông tin cá nhân của bạn- check all post là có các topic bạn cmt- như thế cũng là 1 cách theo dõi đấy ;))
    Vất vả chắt chiu+ tìm kiếm, mãi mới lấy đc 1 em FM2 :x

dạo qua một số trang web ảnh của nước ngoài, em nghĩ, Vnphoto mình nên có chức năng hạn chế số lượng up ảnh của thành viên trong ngày để mọi người có trách nhiệm hơn khi up ảnh

Thanks

vnphoto từ trước đến này đều giới hạn 5 ảnh một ngày mà bạn, ngoại trừ một số thành viên được phép post nhiều hơn thôi.

Quote Được gửi bởi thanhleo View Post
    dạo qua một số trang web ảnh của nước ngoài, em nghĩ, Vnphoto mình nên có chức năng hạn chế số lượng up ảnh của thành viên trong ngày để mọi người có trách nhiệm hơn khi up ảnh

Thanks

em mạnh dạn đề nghị up 1 ảnh 1 ngày thôi ạ :D
    Quote Được gửi bởi xichlo View Post
    vnphoto từ trước đến này đều giới hạn 5 ảnh một ngày mà bạn, ngoại trừ một số thành viên được phép post nhiều hơn thôi.

Bạn có up cái ảnh nào ngoài gallery không mà đề nghị 1 ảnh 1 ngày? Lý do bạn đề nghị?

Quote Được gửi bởi thanhleo View Post
    em mạnh dạn đề nghị up 1 ảnh 1 ngày thôi ạ :D

Trang 11 / 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 910111213 ... Cuối cùngCuối cùng