Trang 10 / 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 89101112 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 91 đến 100 / 153

Chủ đề: Giải pháp & Phương hướng Xây dựng Vnphoto.net!

Nhờ Adimin

Với tư cách là người lớn tuổi trong nhóm DPG và là thành viên lâu năm của vnphoto.
    Kính đề nghị các Admin xóa hộ Topic này để giữ hòa khí cho anh em miền Trung và làm cho diễn đàn trong sach hơn:

http://vnphoto.net/forums/showthread.php?t=46486
    D700s + Nikkor 12-300 f/2.8 VR Nano

Quote Được gửi bởi tourane View Post
    Với tư cách là người lớn tuổi trong nhóm DPG và là thành viên lâu năm của vnphoto.
    Kính đề nghị các Admin xóa hộ Topic này để giữ hòa khí cho anh em miền Trung và làm cho diễn đàn trong sach hơn:

http://vnphoto.net/forums/showthread.php?t=46486
    Đã xóa theo yêu cầu.
    Được sửa bởi hoa_kts lúc 04:39 PM ngày 17-09-2009
    Thành viên nữ duy nhất của SGPB :o

Em xin có chút ý kiến :

Vnphoto nhà mình có tính năng search tích hợp của vbulletin, tính năng này thì em đánh giá khá chán, gần như vô dụng, các từ khóa đơn giản thì còn ra, các từ khóa có thêm các dấu lạ (? / " ...) thì nó lúc nào cũng bó tay (điều này xảy ra với mọi forum vbulletin). Các bác có thể tích hợp thêm thanh custom search powered by google vào trong forum này, thiết nghĩ sẽ tiện hơn cho anh em. Các diễn đàn lớn khác như tinhte.com, forum.ubuntu-vn.org... đều đã tích hợp google custom search.

Thân.
    -w-

Unhappy

Chào các bạn! Mình cũng là thành viên khá lâu trong này, có mấy lần đi off ở thác giang điền, thi canon marathon...vui, về thấy cũng có hứng thú post bài và hình ảnh nhưng cuối cùng không hiểu sao post hoài không được, hơi nản nên chỉ thường vào xem anh em trò chuyện cho vui thôi, sau này những cuộc thi canon marathon trên vnphoto không cho đăng ký dự thi dù là thành viên... buồn! mặc dù ở bên ngoài người ta vẫn đăng ký được bình thường nhưng mình có cảm giác ở đây mình là "con ghẻ" hihi... theo mình thấy diễn đàn có càng nhiều người tham gia càng vui, nếu bài hoặc hình ảnh nào BQT thấy không phù hợp hoặc gây ảnh hưởng không tốt thì cho nó out, giới hạn về số lượng chưa hẳn là có chất lượng.Các tiểu mục sao cứ mỗi lần chuyển qua lại phải đăng nhập lại mặc dù vẫn đang còn trong trang web, thấy hơi bị phiền phức. Vài lời tâm sự, nếu có gì không phải xin lượng thứ! Cảm ơn BQT đã quan tâm gởi thư chúc mừng sinh nhật các thành viên, dù chỉ là một cái click chuột nhưng vẫn thấy ấm lòng.thân mến.

XL không hiểu là tại sao bạn ko post bài được khi đã post bài. Đăng ký dự thi Marathon của Canon, VNPHOTO chưa bao giờ giới hạn ai cả. Việc vào các box trong forum cũng không đòi nhập password lại.

Quote Được gửi bởi tigon View Post
    Chào các bạn! Mình cũng là thành viên khá lâu trong này, có mấy lần đi off ở thác giang điền, thi canon marathon...vui, về thấy cũng có hứng thú post bài và hình ảnh nhưng cuối cùng không hiểu sao post hoài không được, hơi nản nên chỉ thường vào xem anh em trò chuyện cho vui thôi, sau này những cuộc thi canon marathon trên vnphoto không cho đăng ký dự thi dù là thành viên... buồn! mặc dù ở bên ngoài người ta vẫn đăng ký được bình thường nhưng mình có cảm giác ở đây mình là "con ghẻ" hihi... theo mình thấy diễn đàn có càng nhiều người tham gia càng vui, nếu bài hoặc hình ảnh nào BQT thấy không phù hợp hoặc gây ảnh hưởng không tốt thì cho nó out, giới hạn về số lượng chưa hẳn là có chất lượng.Các tiểu mục sao cứ mỗi lần chuyển qua lại phải đăng nhập lại mặc dù vẫn đang còn trong trang web, thấy hơi bị phiền phức. Vài lời tâm sự, nếu có gì không phải xin lượng thứ! Cảm ơn BQT đã quan tâm gởi thư chúc mừng sinh nhật các thành viên, dù chỉ là một cái click chuột nhưng vẫn thấy ấm lòng.thân mến.
    Được sửa bởi xichlo lúc 12:00 PM ngày 16-01-2010
    www.xichlo.com My Gallery @ vnphoto.net

One goal, One focus, One Red dot, One photography community, One VNPhoto.net

Chào Xichlo! từ cái dạo người ta nói đi mà không nói lại được nên đành... ngậm ngùi ra đi, hôm nay đi dạo một vòng thấy tự nhiên không đăng nhập mà vẫn hiển thị tên mình nên thử gởi vài hàng tâm sự xem sao, cái vụ mà mình đã gởi bài được là... hên xui! nên không dám chắc là mấy câu này có đến được bạn không nhé! mấy lần sau này mình gởi không được nữa nên bạn hỏi mà mình không trả lời lại được, giống như người bị câm, ức lắm!! thôi hên xui... úm ba la... hà hà...

e chưa biết gì về nhiếp ảnh mới vào đây chơi thấy rất bổ ích. e có 1 ý kiến như này. nhiều khi muốn diễn đàn phát triển mạnh hơn, muốn ủng hộ diễn đàn phát triển bằng cách mỗi thành viên đều có 1 mã đăng ký và nhắn tin để ủng hộ 5.000,10.000VND như bên kyxaoviet e thấy rất hay.

nick phamvannhan spam quảng cáo sex toys qua PM, admin check lại dùm em nhé
    Hỡi thế gian tình là gì?

Quote Được gửi bởi PetitTiti View Post
    Em góp ý một tí ạ:

Không hiểu sao hôm nay em gởi PM cho một nick cũng ở forum nhưng được một thông báo là em chưa post đủ 5 bài nên không gởi được. Hình như cách đây hơn 1 tháng em vẫn gởi được bình thường. Vậy là vì cần gởi PM gấp ( không có cách liên lạc nào khác ) cho người này nên em phải tìm mọi cách để spam 5 bài. Em đã vào forum này hơn 2 năm rồi, nhưng không phải là thành viên vì em chỉ có thói quen xem ảnh của mọi người post hoặc xem những hướng dẫn để chụp được một tấm hình đẹp. Em không hiểu tại sao lại là 5 bài được post, một con số không quá lớn để phải đặt ra điều kiện như vậy. Nếu vậy thì có lẻ tạo điều kiện để em hoặc một số người như em spam thôi a. Cũng nói thêm là em vất vã lắm mới post được 2 bài, vì em chẳng biết nên post ở topic nào và nên nói gì, vì em không muốn nói những điều không cần thiết chỉ để đủ 5 posts để gởi được PM. Em thấy một con số không nói lên điều gì và cũng chẳng giải quyết được vấn đề gì. Như ở box mua bán chẳng hạn. 50 posts có đủ để admin xác định được tính trung thực của thành viên?

xin lỗi admin cho em post ở đây 2 posts nữa để đủ 5 nhé, admin có thể xóa khi em gởi được PM, em không muốn post lung tung.
    Cái này nữa là đủ 5. Xin lỗi mọi người, chúc một ngày vui vẻ.
    Không có ngoại lệ bạn à. Bạn vì một lý do cá nhân mà spam vào ngay cả phần xây dựng diễn đàn thì bạn có nghĩ là đó là sự tôn trọng của bạn dành cho người khác không? Việc làm tối thiểu mang tính tôn trọng người khác khi tham gia chung cộng đồng là tuân thủ quy định chung của cộng đồng đó.
    Tạm nghỉ 2 tuần nhé bạn.
    Phó nháy.
    My Gallery

Mong BQT có thái độ thích đáng với kiểu reply xúc phạm thành viên như thế này, đừng để tình trạng này tái diễn, nhằm tạo sân chơi sạch cho mọi ngưởi

http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=68340

và ở đây

http://www.vnphoto.net/forums/showth...49#post1116149
    Được sửa bởi Authentick lúc 10:33 AM ngày 03-08-2010

Trang 10 / 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 89101112 ... Cuối cùngCuối cùng