Trang 3 / 15 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 146

Chủ đề: Co nen mua may anh o cua hang Vu Nhat?

Em cũng mua 1 máy, một lens của Vu Nhat. Phục vụ khá, giá cả thì không phải là rẻ nhất, nhưng chấp nhận được, hàng chất lượng.

1 phiếu chống nữa cho GDD, thái độ phục vụ của nhân viên không xem khách hàng ra gì, kiểu mày không mua thì thôi, đếch cần. Cả 2 lần ra đều gặp lão hói, tên là Tùng thì phải, gặp lão xong, nói mấy câu, nhìn cái mặt như đòi nợ của lão, khiến em chả muốn mua nữa, về. Riêng bác Huân thì em chưa được gặp. Em nghĩ nếu mua ở GDD nên gặp được bác Huân thì mua, không thì về.

Bây giờ mua đồ cũ cứ qua xóm,nhiều đồ tốt.

Quote Được gửi bởi tuanmam157 View Post
    Em cũng mua 1 máy, một lens của Vu Nhat. Phục vụ khá, giá cả thì không phải là rẻ nhất, nhưng chấp nhận được, hàng chất lượng.

1 phiếu chống nữa cho GDD, thái độ phục vụ của nhân viên không xem khách hàng ra gì, kiểu mày không mua thì thôi, đếch cần. Cả 2 lần ra đều gặp lão hói, tên là Tùng thì phải, gặp lão xong, nói mấy câu, nhìn cái mặt như đòi nợ của lão, khiến em chả muốn mua nữa, về. Riêng bác Huân thì em chưa được gặp. Em nghĩ nếu mua ở GDD nên gặp được bác Huân thì mua, không thì về.

Bây giờ mua đồ cũ cứ qua xóm,nhiều đồ tốt.
    phanh lại chút bác ơi, ở đây chỉ hỏi có nên mua ở Vũ Nhật không thôi ? Không nên kéo sang cửa hảng khác
    Vũ Nhật em có mua 2-3 lần ở đấy, cả 2 bố con bác chủ đều nhiệt tình và mềm mỏng, hỏi gi là tư vấn rất cụ thể. Các bác nếu mua hàng thì nên nói chuyện với 2 người này, nếu nói chuyện với các nhân viên khác ( nhất là mấy bạn trẻ) thì sẽ nghe nhiều lời tư vấn rất thương mại, ko giúp gì cho mình đâu
    Nếu bạn em mà có hỏi chỗ mua Camera, em cũng vẫn sẽ chỉ chỗ ra Vũ Nhật thôi

Tôi cũng đã mua ở Vũ Nhật và đánh giá là được.
    Gần đây thì Tràng Thi có 2 cửa hàng Vũ Nhật, trông giống nhau lắm, còn website của Vũ Nhật thì khẳng định là chỉ có duy nhất 1 địa chỉ, nên các bác xem kỹ :D

Mình giới thiệu bạn thì dẫn ra Vũ nhật nhưng mà khi mua đồ của mình thì lại ra GDĐ.. ) vì body của mình Vũ Nhật ko bán :p.Đã mua hàng tại 2 cửa hàng này, các bác vũ nhật tư vấn rất nhiệt tình,GDĐ thì bác Huân tư vấn cũng rất chi là nhiệt tình , ông râu kẽm thì khó tính hơn mà nếu mình mua hàng ko khó tính quá thì cũng không vấn đề. Thực ra mình nghĩ mua ở đâu thì mình fải kiểm tra kĩ thôi , cái BH của họ toàn là BH niềm tin thôi vì toàn là hàng xách chân. Trừ khi bạn mua hàng chính hãng phân phối tại VN (giá hàng chính hãng thì vãi lúa)

em cũng mới xách con kiss X3 ở Vũ Nhật, đánh giá là thái độ phục vụ tốt tư vấn nhiệt tình.

Quote Được gửi bởi kiencua View Post
    Mình giới thiệu bạn thì dẫn ra Vũ nhật nhưng mà khi mua đồ của mình thì lại ra GDĐ.. ) vì body của mình Vũ Nhật ko bán :p.Đã mua hàng tại 2 cửa hàng này, các bác vũ nhật tư vấn rất nhiệt tình,GDĐ thì bác Huân tư vấn cũng rất chi là nhiệt tình , ông râu kẽm thì khó tính hơn mà nếu mình mua hàng ko khó tính quá thì cũng không vấn đề. Thực ra mình nghĩ mua ở đâu thì mình fải kiểm tra kĩ thôi , cái BH của họ toàn là BH niềm tin thôi vì toàn là hàng xách chân. Trừ khi bạn mua hàng chính hãng phân phối tại VN (giá hàng chính hãng thì vãi lúa)
    Giá hàng chính hãng "vãi lúa" thì cũng phải thôi, tiền bác bỏ ra là mua cả dịch vụ bảo hành toàn cầu mà.
    Tiền nào của nấy thôi ^^

Đã mua mấy món chỗ VN, cả to lẫn nhỏ đủ cả, em thấy về giá cả như vậy là ổn so với Ngoc, Tech, Digiworld gần đấy. Tư vấn oki, thái độ bán hàng thì chỉ khá( hôm nọ mua cái pns cho đứa em muốn đổi thẻ SDHC sang SD mà không được.). Thế cho nên em nghĩ những đánh giá như kiểu 2pic này chỉ mang tính chủ quan của mỗi người thôi ah.

Hàng chuẩn
    Giá cao hơn so với 1 số cửa hàng khoảng 20 - 30 USD
    Thái độ phục vụ tốt, mua lần 2 trở đi lại được giảm 20USD/sp
    Túm lại khi đã mua máy trên 1k thì nên mua ở những nơi uy tín và support tốt
    Mình đã mua 3 body ở đây,nếu có ý định mua tiếp mình vẫn mua ở đây

Mình mua đến lần thứ 4 rồi mà có giảm đc $ nào đâu.. :(

đọc cái topic này thấy bác hỏi hơi bị chuôí, nhưng dù sao lương tâm em mách baỏ phải vote cho Vũ Nhật ạ, chả là em năm ngoái mua 1 body 40D, máu quá vách hết tiền cả ÚSD, VNĐ chẵn lẻ đủ cả, vác đến hỏi mua, mặc cả, đếm đi đếm lại taỉ cửa hàng vẫn thiếu 500k hix bác Vũ baỏ thôi cho e nợ chưa đưa giấy BH tuần sau quay lại lâý giấy cũng đc. 500k ko phaỉ lớn nhưng như vậy nó cũng là cái gì đó cuả cửa hàng lâu năm có uy tín (nhà em cũng trong khu phố cổ gần đó, từ nhỏ đến giờ em thấy cưả hàng đó đã có từ bao giờ, chắc nó phaỉ bằng hoặc hơn tuôỉ em rồi)
    Được sửa bởi hungvit lúc 03:12 AM ngày 15-02-2010

Trang 3 / 15 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng