Trang 2 / 15 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 146

Chủ đề: Co nen mua may anh o cua hang Vu Nhat?

ko phải up hộ vũ nhật nhưng mình mua rất nhiều và giới thiệu nhiều bạn ra đó, nói chung hài lòng vì một số thứ
    - Giá cả khá ok, nói ko tốt nhất nhưng em chả thích so giá tốt nhất của mấy bác vọng đức vì em ko thích ai nhắc đến việc mua máy ảnh ở vọng đức (sodi ấn tượng ko tốt) . Nói anh em xóm mua quen rồi thì lúc nào anh Vũ chả bớt cho chút ít, máy nhẹ nhàng cũng chục USD. Còn mua đồ thêm em thấy toàn được bớt tiền chả thấy đắt tí nào ạ
    - Chất lượng thì nói thật, lỗi do nhà sản xuất thì có cửa hàng giời nào cũng bị cả, có gì đâu ạ. Bác gì đưa dẫn chứng KissF hỏng, thay main 1000D, xong giờ vứt xó em cũng ko thủng lắm vì nếu vẫn còn bảo hành thì cứ vác ra sửa tiếp thôi ạ
    - Bảo hành thì em cũng chưa hỏng bao giờ nên ko sure, nhưng gọi điện hỏi bảo hành giùm đứa bạn thấy tư vấn rất ok và rất sẵn sàng trợ giúp

Đôi lời chia xẻ
    Giải nghệ

em thì kiểu filter rồi thổi bụi các đồ linh tinh thì ra vũ nhật hoặc vọng đức cho gần
    còn máy móc to tí như body lens hay chống ẩm thì GDD
    cũng chả hiểu tại sao có khi do từ đầu đã mua đó nên quen chân )
    Em thì thấy mua đồ thì thái độ phục vụ thì ổn nhưng không check giá xem có khác nhiều không.Còn filer với thổi bụi thì chắc cũng chả bảo hành gì )

Cảm ơn các bác rất nhiều vì dã tư vấn nhiệt tình. Em xem hết các lời khuyên của các bác thì nhận thấy số người khen = với số người chê Vũ Nhật. Vậy còn chỗ nào ở HN giá tốt và uy tín không ạ, các bác giới thiệu thêm cho em?

Em hay mua đồ ở shop rao vặt trong các diễn đàn, ai hở ra cái nào hay hay, re rẻ là em múc hihi.
    Em hay mua đồ chơi máy ảnh + ống kính ở chỗ anh Huân - Giang Duy Đạt. Em có "mẹo" để giảm giá ở đây đới, bác có cần bật mí không hihi.
    Body em mua 2 lần ở Vũ Nhật (1 lần mua hộ bạn, mua hộ có khi chọn còn kỹ hơn cả cho mình), đều mua mới 100%, thấy hàng ở đây rất ổn định, chất lượng cao.
    Đồ vặt vặt linh tinh như kiểu dù, nhại tàu, phông, album, khung... em mua ở Minh Tuyết - Vọng Đức.
    Bác cứ lượn lờ tham khảo cho thoải mái đi.

Em từng mua nhiều thể loại máy ảnh ở Vũ Nhật, thấy thái độ cũng ổn. Giá thì khá là tốt. Không phải là rẻ nhất.
    Hôm đến hỏi giá cái ống 50 1.8 anh ý bẩu 95$ nhưng khi biết mình là mem vnpt thì giảm xuống còn 90$ :D.
    Nói chung là đến giờ vẫn khá hài lòng với Vũ Nhật :D

Hàng mới thì ra Vũ Nhật, hàng cũ thì lăng quăng trên xóm, em lại ứ thích GDD mặc dù gần nhà,khổ thế :D

Cũ hay mới thì Vũ Nhật thường chuẩn hơn, ngay cả về giá em nghĩ vẫn rẻ hơn so với GDD :D

Quote Được gửi bởi kakastar View Post
    Cũ hay mới thì Vũ Nhật thường chuẩn hơn, ngay cả về giá em nghĩ vẫn rẻ hơn so với GDD :D
    Anh chủ vunhat mà nghe thấy chắc mát lòng mát dạ lắm đây.!! Nói vui thế chứ em cũng mới mua cho cu em con d3000 ở đây. giá thì chắc chắn là đắt hơn các chỗ khác rồi, nhưng mà giá kèm cả thẻ nhớ, túi đeo thì lại thấy chấp nhận được. Giờ thì lo khoản bảo hành thôi. hi vọng mình với cửa hàng không gặp nhau trong tình huống ấy.+

Như đợt rồi em mua con Kiss X3 (500D) hộ bà chị.

Ra Digiworld ở Hàng Bài mua, 13,5T.

Hồi đó xem giá ở Vũ Nhật là 14 gì đó.

Nhưng mua cái thẻ nhớ 4GB (Vũ Nhật tặng kèm) với cái túi, em nghĩ cũng phải tầm 400k rồi.

Nên em thấy giá ở Vũ Nhật thế có thể nói là tốt.

Một phiếu cho Vũ Nhật, em cũng mua đồ ở đấy. Một phiếu chống cho GDD - em... suýt mua đồ ở đấy!:D

Trang 2 / 15 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng