Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 15 / 15

Chủ đề: Góp vui với bà con 03

thế thì chỉ cần chụp bằng PnS rùi về design cho giống vậy là đẹp,,hehe....không cần lăn tăn chuyện chụp ảnh

Quote Được gửi bởi bvh2228
    Ảnh đẹp quá! Cuối năm nay em cũng chụp cho 1 đôi đồng nghiệp, em phải học cách design của bác mới đc
    Cám ơn bvh2228 đã quan tâm, bvh2228 có thể xem thêm ở địa chỉ này: http://ducchanh.googlepages.com/weddingalbum4

Quote Được gửi bởi KhoanTuong
    thế thì chỉ cần chụp bằng PnS rùi về design cho giống vậy là đẹp,,hehe....không cần lăn tăn chuyện chụp ảnh
    Chụp free để tặng thôi mà bác, chỉ cần design độc đáo là đc, chứ em xem một số ảnh viện bây giờ design chuối lắm! Có tấm còn đem cô dâu chú rể mặc áo cưới ngồi bệt trên bãi biển nắng chang chang, chẳng hiểu là ẩn ý gì :gathering
    Hãy xách ba lô lên và đi du lịch

Quote Được gửi bởi bvh2228
    Có tấm còn đem cô dâu chú rể mặc áo cưới ngồi bệt trên bãi biển nắng chang chang, chẳng hiểu là ẩn ý gì :gathering
    Là "tình yêu" đó bác Mấy núi cũng trèo, mấy sông cũng lội... nhắm nhò gì cái vụ bãi biển nắng chang chang:D
    :gathering

Quote Được gửi bởi 1045
    Cám ơn bvh2228 đã quan tâm, bvh2228 có thể xem thêm ở địa chỉ này: http://ducchanh.googlepages.com/weddingalbum4
    ẢNH cưới đẹp lắm bác, nhưng khi em vào wed của bác thì mới đầu cứ tưởng tiệm cưới là LÊ QUANG cơ

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12