Trang 717 / 771 Đầu tiênĐầu tiên ... 217617667707715716717718719727767 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 7,161 đến 7,170 / 7701

Chủ đề: Nhóm VNphoto Cần Thơ

Quote Được gửi bởi procameract View Post
    Các bác bỏ thời gian đi off đầu năm chụp hình mà chẳng thấy có tấm hình nào? Không biết các bác đi off làm gì không biết nữa.
    aha! muốn xem hình thì nói mẹ nó cho tui xem các anh các bác các pro. chụp xấu đạp ra sao! tào lao hoài!

Quote Được gửi bởi poweriss View Post
    aha! muốn xem hình thì nói mẹ nó cho tui xem các anh các bác các pro. chụp xấu đạp ra sao! tào lao hoài!
    Bác này nói vậy chắc chụp pro lắm. Bác cho em xin được xem vài tấm hình đẹp của bác đi ạ! Cảm ơn bác. Chứ mấy tấm hình bác chụp áo yếm up ở trước giống như người chết rồi thế kia chỉ hợp cho phim kinh dị thôi. Mà kinh dị sao lại là áo yếm nhỉ?

Bác này nói vậy chắc chụp pro lắm. Bác cho em xin được xem vài tấm hình đẹp của bác đi ạ! Cảm ơn bác. Chứ mấy tấm hình bác chụp áo yếm up ở trước giống như người chết rồi thế kia chỉ hợp cho phim kinh dị thôi. Mà kinh dị sao lại là áo yếm nhỉ?
    em thì chỉ chụp chơi có gì úp cái đó chứ pro con gì đâu mấy thằng chụp studio mới có chữ pro. trong đó. Còn cùn bắp như em "pro" so sánh với bọn chơi xác chết làm gì. "procamera"
    Được sửa bởi poweriss lúc 12:49 PM ngày 08-01-2013

ôi thôi, hai bác cứ cãi nhau mà làm chi cho mất hòa khí

em có một tấm trình cùi mía... các bác cứ lấy dao róc đại em đội ơn nhiều

Quote Được gửi bởi poweriss View Post
    em thì chỉ chụp chơi có gì úp cái đó chứ pro con gì đâu mấy thằng chụp studio mới có chữ pro. trong đó. Còn cùn bắp như em "pro" so sánh với bọn chơi xác chết làm gì. "procamera"
    Bác này đúng là thích nói chơi thiệt đó! Tự bác xưng là pro nên em phải làm theo lời bác yêu cầu, em đã xin bác cho em xin được xem hình bác chụp. Bác không cho em xem thì thôi. Chụp hình là thú vui thôi mà, chụp xong cũng nên cho người khác chiêm ngưỡng nữa chứ bác. Đâu lý nào đi chụp hình lại không có hình. Mà không có hình thì thôi mua máy làm gì bác nhỉ?

Bác này đúng là thích nói chơi thiệt đó! Tự bác xưng là pro nên em phải làm theo lời bác yêu cầu, em đã xin bác cho em xin được xem hình bác chụp. Bác không cho em xem thì thôi. Chụp hình là thú vui thôi mà, chụp xong cũng nên cho người khác chiêm ngưỡng nữa chứ bác. Đâu lý nào đi chụp hình lại không có hình. Mà không có hình thì thôi mua máy làm gì bác nhỉ?
    Bác ấy hôm đó không có chụp hình chỉ đi theo... giữ đồ cho mẫu thôi, mà bác thắc mắc làm chi vụ mua máy mà không có hình nhỉ.
    Đâu phải ai mua máy cũng để chụp đâu, ví dụ như em nè, em mua máy chỉ để khè thằng ku nhà em thôi đó bác.

Nói chơi thôi, các bác bác cứ kháy nhau mần chi, tập trung vô chuyên môn, cứ róc mía cái ảnh của em kìa để em thêm tiến bộ bác nhé.
    Nếu cứ "này nọ" hoài (em có biệt danh là này nọ á ) em nhấn rì pọt báo cáo BQT chém rụng rún luôn á

Chài ơi ! Nhịn được thì cứ nhịn đi các bác ơi, người ta nói gì thì mặc người ta, cứ để cho người ta nói một mình đi coi ai quê cho biết, các bác chấp nhất làm gì mấy người chuyên kiếm chuyện chọc gậy đó làm gì. Mà em thấy mấy bác nhịn được mấy ngày rồi sao không tiếp tục nhịn nưa đi, có mất mát gì đâu. Nhịn nhe
    Hãy nói thật lòng cho tâm hồn thanh thản
    Hãy sống lương thiện cho đời bớt khổ

Quote Được gửi bởi cu anh View Post
    dạ có nè bác

Chời ơi ,mẫu đẹp như zầy mà bác cu anh set cho đứng kế cái bịch gì đen đen ( không biết phải bịch rác ? ) làm giảm giá trị hết trơn !
    Được sửa bởi 999333 lúc 07:42 PM ngày 08-01-2013

Em góp vui cùng các Bác nha.

Quote Được gửi bởi vuquyen914293 View Post
    Chài ơi ! Nhịn được thì cứ nhịn đi các bác ơi, người ta nói gì thì mặc người ta, cứ để cho người ta nói một mình đi coi ai quê cho biết, các bác chấp nhất làm gì mấy người chuyên kiếm chuyện chọc gậy đó làm gì. Mà em thấy mấy bác nhịn được mấy ngày rồi sao không tiếp tục nhịn nưa đi, có mất mát gì đâu. Nhịn nhe
    Nhịn lâu ngày dễ bị bón, nóng trong người, nổi mụn :D

Trang 717 / 771 Đầu tiênĐầu tiên ... 217617667707715716717718719727767 ... Cuối cùngCuối cùng