Trang 670 / 771 Đầu tiênĐầu tiên ... 170570620660668669670671672680720770 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 6,691 đến 6,700 / 7701

Chủ đề: Nhóm VNphoto Cần Thơ

Quote Được gửi bởi BlueGreen View Post
    Hi các bác, cộng dây zin đeo máy ảnh canon có một mặt hình như bằng da, khi bỏ vào hợp chống ẩm có cần tháo ra không ? em sợ nó khô quá nứt nẽ hết.
    Khi cất máy vào hộp thì pác tháo cọng dây đeo ra !

Quote Được gửi bởi maycatang View Post
    Nếu các bác không muốn hiểu rõ, để khỏi hoang mang thì em xoá comments của em.
    Còn nhiệm vụ em đi duyệt bài thấy post nào không phù hợp thì em xoá.

Vậy thôi.
    ( cho em ké nó nằm đây vài giờ, cho bạn nào muốn đọc để hiểu thì đọc, rồi em xoá)
    ui, bác cứ để đấy, xóa mần chi, kẻo sau này lại có một số em mới tụi nó vào lại quote bài từ mấy năm trước của bác... lúc đó bác lại phải vào giải thích "này nọ"... mắc công lắm

@Huy: CN này không off cùng anh em vì mới thay đổi kế hoạch cuối tuần này đi Hà Tiên thay vì đi Ninh Chữ như dự kiến roài

Quote Được gửi bởi nguyenbang65208 View Post
    Trời ơi!
    Các bác thật đúng là ...
    Có một vài bác chả hiểu đầu cua tai nheo gì cả mà cứ hay lo những điều không đáng lo.
    Nhóm VNPHOTO Cần Thơ của anh em mình sinh hoạt trên này bao nhiêu năm rồi vui vẻ thế có sao đâu. Từ hồi lẻ tẻ cho đến khi nâng cấp thành Câu lạc bộ đến nay cũng vẫn được sự giúp đỡ rất nhiệt tình của Ban Quản trị VNPHOTO cơ mà, sao một vài bác cứ lấy ví dụ của những hội nhóm khác áp dụng cho nhóm mình để rồi hoang mang làm gì cho khổ nhỉ.
    Theo mình nghĩ: Anh em thành viên của nhón VNPHOTO Cần Thơ phải hết sức bình tĩnh, đừng nóng vội mà hiểu sai những vấn đề không đáng có.
    Lỗi của những hội nhóm khác họ vi phạm điều lệ của diễn đàn thì họ phải trả giá thế thôi. Còn với nhóm VNPHOTO Cần Thơ của anh em mình sinh hoạt từ bao năm nay như thế nào thì cứ thế mà phát huy và phát triển chứ lo nghĩ những điều không cần thiết làm gì cho vất vả và đôi khi căng thẳng.
    Bữa nào tổ chức ọp ẹp các bác cứ thông báo cho mọi thành viên tham gia và sản phẩm thu được cứ vô tư post hình vào đây thoải mái như những gì mình làm ngày xưa là OK chứ lăn tăn làm gì... Khổ thật!!!
    Vâng cám ơn Bác Bằng đã hiểu.
    Anh em đã được sự ủng hộ từ BQT nên có việc gì mà phải lo lắng sợ xoá topic.
    Đã hình thành từ nhóm nhỏ giờ lên CLB rồi còn gì. :-)
    "VNphoto nối vòng tay lớn"

My Gallery
    - My facebook

Quote Được gửi bởi nino View Post
    ui, bác cứ để đấy, xóa mần chi, kẻo sau này lại có một số em mới tụi nó vào lại quote bài từ mấy năm trước của bác... lúc đó bác lại phải vào giải thích "này nọ"... mắc công lắm

@Huy: CN này không off cùng anh em vì mới thay đổi kế hoạch cuối tuần này đi Hà Tiên thay vì đi Ninh Chữ như dự kiến roài
    He he... em đã xoá post thì TV nào còn quota được ... :-))
    Thậm chí em edit luôn post ấy chứ :-)) em chạy đây....

My Gallery
    - My facebook

chủ nhật nào cũng mở hả anh? Cần Thơ chỉ mở đèn vào... ngày lễ + tết thôi ạ hic hic
    Em thấy cầu Cần Thơ thứ bảy nào nó cũng mở đèn pác nino ạ !

ê ku, vậy ku chưa gặp ổng hay thấy ảnh của ổng phải không?
    Đúng là em chưa gặp hay thấy ảnh ổng thiệt, bộ ổng già lắm rồi à

Quote Được gửi bởi powder View Post
    Khi cất máy vào hộp thì pác tháo cọng dây đeo ra !
    Thank bác nhiều, em cũng mới đọc được bài viết nói cộng dây đó nó hút mồ hôi nhiều lắm

Quote Được gửi bởi poweriss View Post
    trui ui cac bác lo bò trắng răng rồi. từ đầu anh em Cần Thơ có xin mở topic đàng hoàng, làm gì cũng đúng tiêu chí mà. linh tinh quá.

Thôi thì em post ảnh chụp linh tinh vậy.

CN này anh em hội viên CLB ảnh số cần thơ họp đông đủ nghe.

Phó Chủ nhiệm ơi!
    Ảnh đẹp, mẫu xinh thế... he..he... Hôm nào Phó Chủ nhiệm khao nhóm mấy mẫu tươi trẻ đi...
    Mai mình phải đưa cháu lên TP. Hồ Chủ tịch nhập trường rồi. Chiều chủ nhật mới về nên chắc chắn là không tham gia họp được rồi. Tiếc quá. Anh em cứ họp thông qua nội dung đi nhé. Mình xin giơ hai tay nhất trí hoàn toàn theo anh em thôi... Ban Chủ nhiệm thông cảm nhé... Sẽ tự phạt một chầu cafe cho cả nhóm sau hi..hi....
    Tôi yêu say đắm những miền đất tôi bước chân qua!!!

em là "mót chìm" nên vững nhìn thấy bác ợ he he he

Quote Được gửi bởi maycatang View Post
    He he... em đã xoá post thì TV nào còn quota được ... :-))
    Thậm chí em edit luôn post ấy chứ :-)) em chạy đây....

bác thì được đi chơi hoài em cứ phải đều đều không được đi đâu.

chống spam cái vậy.

He he.." Mót chìm" hổng thấy đâu... "ác nổi" còn chưa thấy nữa là ... ha ha....
    Thôi em không spam nữa đâu. loãng topic của mấy bác.
    Em đi chổ khác chơi đây. ( Xin lỗi vì xả rác)

My Gallery
    - My facebook

Trang 670 / 771 Đầu tiênĐầu tiên ... 170570620660668669670671672680720770 ... Cuối cùngCuối cùng