Trang 36 / 770 Đầu tiênĐầu tiên ... 2634353637384686136536 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 351 đến 360 / 7699

Chủ đề: Nhóm VNphoto Cần Thơ

hôm nào tìm mẫu anh em mình bắn ảnh chân dung lại mới được.

HIHI sẽ cố gắng giao lưu với các bác Cần Thơ, chắc là vào tối thứ 7, có gì em sẽ phone cho bác bighead thông báo cụ thể, rồi bác bighead sẽ thông báo lại với các bác.Thnk

Quote Được gửi bởi enternalhieu View Post
    hix trên đường đi học chụp lung tung...chém em nhẹ nhẹ thôi nha...mõi tay rồi nghĩ...:P
    ........
    Hình của bác thì các bác kia đã chém cũng nhiều rồi! Em chia sẽ với bác cái này hy vọng ít nhiều có ích cho bác trong con đường đầy gian nan này!

Sen quê nhà

Quote Được gửi bởi waki View Post
    Xin chào anh em ở Cần Thơ ah! Dạo này em thấy phong trào nhíp ảnh ở Cần Thơ của mình cũng phát triển dữ quá! Sao mình ko thành lập một nhóm để các anh chị em đam mê nhíp ảnh có điều kiệu gặp gỡ, trao đổi kinh nghiệm!? Không biết ý kiến của anh chị em thế nào ah!?
    Xin chào các Bác!

Đọc qua 36 trang của các trong forum Minh thấy có vài góp ý sau:

1. Cũng là một cố gắng cho anh em đam mê chụp ảnh ở CT nói chung và các vùng lân cận khác có nơi để bàn luận, trao đổi học hỏi ... off chai ... Nói chung là vui. Tuy nhiên, cá nhân Minh nghĩ, mọi người nên mạnh dạn góp ý một tý nhất là các pro cho các newbie. Có thế 4rum càng ngày càng sôi nối hơn.
    2. Qua 36 trang của topic, các ảnh được post lên, nhìn chung chúng ta xoay quanh 3 chủ đề chính. Phong cảnh - Close Up Hoa Lá Cành - Chân Dung. Vậy có nên mở thêm chủ đề riêng biệt này để các thành viên thích món nào vào trao đổi chuyên về món đó để góp phần thêm sôi nổi và xôm tụ ( vì có người chỉ thích chụp chân dung, không quan tâm/ ít quan tâm các món khác, người lại thích hoa lá cành chẳng hạn ...).

Đây là ý kiến cá nhân Minh, mong trang Cần Thơ vui càng thêm vui. Nếu có gì sai sót mong các bác bỏ qua cho!

Quote Được gửi bởi nino View Post
    he he, đi phà Xóm chài hở bác Thiếu tá
    -------------
    Cụ cứ như ma xó!!!
    Tôi yêu say đắm những miền đất tôi bước chân qua!!!

Quote Được gửi bởi hanhanh7 View Post
    Hình của bác thì các bác kia đã chém cũng nhiều rồi! Em chia sẽ với bác cái này hy vọng ít nhiều có ích cho bác trong con đường đầy gian nan này!

Sen quê nhà
    Em cũng thích chụp bông hoa lá cành, có vài tấm ảnh góp vui cùng các Bác.

1. Sao Nhái ( ngoài thấy bình thường vậy, chứ khi làm mẫu cũng coi .... được.

2. Bươm bướm

a.

b.

------*****-------

Quote Được gửi bởi mnguyenct View Post
    Xin chào các Bác!

Đọc qua 36 trang của các trong forum Minh thấy có vài góp ý sau:

1. Cũng là một cố gắng cho anh em đam mê chụp ảnh ở CT nói chung và các vùng lân cận khác có nơi để bàn luận, trao đổi học hỏi ... off chai ... Nói chung là vui. Tuy nhiên, cá nhân Minh nghĩ, mọi người nên mạnh dạn góp ý một tý nhất là các pro cho các newbie. Có thế 4rum càng ngày càng sôi nối hơn.
    2. Qua 36 trang của topic, các ảnh được post lên, nhìn chung chúng ta xoay quanh 3 chủ đề chính. Phong cảnh - Close Up Hoa Lá Cành - Chân Dung. Vậy có nên mở thêm chủ đề riêng biệt này để các thành viên thích món nào vào trao đổi chuyên về món đó để góp phần thêm sôi nổi và xôm tụ ( vì có người chỉ thích chụp chân dung, không quan tâm/ ít quan tâm các món khác, người lại thích hoa lá cành chẳng hạn ...).

Đây là ý kiến cá nhân Minh, mong trang Cần Thơ vui càng thêm vui. Nếu có gì sai sót mong các bác bỏ qua cho!
    He he...
    1- cái này anh em trong nhóm cũng đã có ý đó. nhưng do anh em cũng có nhiều công việc riêng nên cũng chưa có bình luận góp ý chặc với nhau lắm. Cái này nếu được anh em mình sẽ có 1 buổi gặp mặt chung với nhau để bàn luận cách post hình trong nhóm VNphoto CT.

2- Đúng là anh em Cần thơ chưa có topic riêng cho từng dạnh ảnh: nhưng cá nhân tôi cũng nghĩ là anh em ai cũng muốn chụp Chân dung (cái này thì do đa phần anh em ít có mẫu để chụp, nên tạo phong cách cho mẫu cũng khó..) còn chuyện phong cảnh, hoa lá cành... thì ngoải đời quá nhiều. Nếu có thể anh em sẻ off với nhau qua từng chủ đề một. Nhưng trước hết là anh em mình có tìm hiểu trao đổi với nhau chút ít về nhiếp ảnh chẳng hạn. Thú thật tôi cũng cầm máy chụp đã lâu nhưng tôi chưa từng có bức ảnh nào ra hồn bơi tôi thấy gì chụp đó (chụp làm kỷ niệm là chính) nên tôi cũng muốn được trao đổi học hỏi anh em nào hiểu biết về nghệ thuật nhiếp ảnh.
    Được sửa bởi poweriss lúc 09:13 PM ngày 31-03-2011

Nếu các bác không chê thì tham gia thêm về ảnh ọt ở diễn đàn em: www.canthocity.vn , diễn đàn không chuyên về nhiếp ảnh như vnphoto, nhưng được cái anh em dễ giao lưu hơn bên này.

Sen chưa vào mùa (nên lẻ loi có mỗi 1 bông nở)
    Được sửa bởi onelight lúc 09:51 PM ngày 31-03-2011

ở CTC cũng hay nhưng mà hỗn tạp quá và thiếu ổn định.
    Được sửa bởi poweriss lúc 07:53 AM ngày 01-04-2011

mình thấy bác Quang nên mở lại box mua bán thiết bị & máy ảnh bên CTC để anh em CT có chỗ trao đổi mua bán thuận tiện

http://canthoclub.com/forum/showthre...373#post164373
    hôm nào anh em nhiếp ảnh tới đây thăm quan cái coi
    Được sửa bởi bighead lúc 10:26 PM ngày 31-03-2011
    My Flickr
    EOS 7D

Trang 36 / 770 Đầu tiênĐầu tiên ... 2634353637384686136536 ... Cuối cùngCuối cùng