Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 đến 44 / 44

Chủ đề: Teen hóa vnphoto.net

Quote Được gửi bởi pategan View Post
    Vnphoto không có các xteen thì giờ này làm gì có ảnh lưu niệm chén chú chén anh bên nhũng nồi lẩu bốc khói các khuôn mặt nhòe nhoẹt mỡ và đỏ gay vì bia rượu post lên chứ. Kô có các bạn teen chắc các bác già chả giám bắt chước show hàng như thế ^-^,
    Hihi xem lại mấy ảnh lưu niệm với offline ngày trước các mem vnphoto trịnh trọng như đại biểu quốc hội xếp mấy hàng đứng ngồi nghiêm trang
    Nhờ các bạn teen em bit các ký tự emotions từ sms đthoại nhìn rất dzui mắt, em học đc mấy cái thật là thik ."_".
    Các bạn xteen nói thẳng và thực tế, các bạn có thể chưa có nhiều kinh nghiệm nhưng có sự tự tin thật đáng quý hơn kiểu mí bác nói dựa nói tránh, quen nhau chả dám chê nhau, xuề xòa qua quýt.
    Việc các mẫu tham gia vào comment trong diễn đàn rủ nhau vào comment càng vui nữa, miễn ko vi phạm nội quy diễn đàn là đc vnphoto cho mọi ng chứ có phải cho ng già đâu ^0^.

Vnphoto mà teen hóa em ủng hộ hoàn toàn
    [*]Ở đây sự trong sáng của tiếng Việt chỉ là vấn đề phụ, vì chỉ yêu cầu các em gõ tiếng Việt (tiếng địa phương các miền thì vẫn là tiếng Việt!). Còn kiểu như
    - Dzj. ha?
    - Thj` seo nah? xynh thi'a co`n jia
    - To^j dda^u co lo^~j gj` co* chu*
    - “Đôy khy mìn thík cho`y mưa kjn khủn, màk seo khy kơn đau ập tớy tớ hok mún mua nu~a”. [*]Tạm dịch: Đôi khi mình thích trời mưa kinh khủng, mà sau khi cơn đau ập tới tớ không muốn mưa nữa.
    Đọc cũng vui vui nhỉ :D

Còn quả này mới độc
    .vCl]`])iF_µ`/v\µº]\[' ]\[º]‘…….!!!! (º’ ]\[†|µ]\[(¬? ])]F_µ` †† |Cl† §µ ]<º ††|F_? 3]F_†’ †Pvµº(‘ ])(. 3º]~ (Cl]’ v]F_]\[~ (Cl]\[† |? ]<†|] ])º’ ])]F_]\[~ PvCl v\/Cl' †|ºCl]\[` †|Clº?
    cũng may chưa có em nào trong vnphoto chơi món này, ko thì em chỉ có nước cuốn chiếu vào trường tiểu học học đánh vần lại!!

Không ai cấm đc các bạn tiếp tục duy trì thứ ngôn ngữ này, các bạn hãy dùng khi các bạn nói chuyện với nhau, đừng dùng với chúng tôi.

Đối với mình thì nó giống như 1 thứ ngoại ngữ ko phổ biến ở VN.
    /
    [*]Trở lại vấn đề chính, ở đây, chính là cách hành xử của các em teen
    cách hành xử này bị tác động môi trường giáo dục và môi trường sống của các em, vốn đang xuống cấp trầm trong trọng những năm gần đây, nó tác động trực tiếp đến cách hành văn mà Teen ngày nay thường dùng, Tây chả ra Tây, Tàu chả ra Tàu, mà VN thì cũng éo pha?j!! (xài ngôn ngữ teen tí cho thấm)

Nhìn lại cách xử lý vấn đề của các em, khi bị comment chê này nọ, bắt đầu sửng cổ lên, chí chóe, cãi cọ, rùm beng hết cả lên. Rối loạn toàn đội hình đội ngũ. Các bạn mẫu hãy xem lại cách các bạn nói chuyện.

vâng như bác pategan nói, đúng là nhờ các em teen,
    teen muôn năm, teen vờ cờ lờ =))
    Được sửa bởi buomVang lúc 04:52 PM ngày 17-12-2009

Việt Nam thua rồi mấy bác , chửi rủa làm gì nữa . Thôi em xuống đóng cửa nhà , đi ngủ đây , ko chụp đi bão nữa đâu .

em đi kiếm teen để tự teen hóa đây,,,buồn ùi

hay lắm mình cũng đồng ý tán thành ý kiến này cũa các bác phãi gìn giữ sự trong sáng cho tiếng Việt mà người Việt viết chữ Việt không rành,không đúng,thì đáng trách phạt lắm chứ lyly mèo hay lắm

Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345