Trang 51 / 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 41495051525361 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 501 đến 510 / 753

Chủ đề: Mẫu Vườn Tao Đàn

Quote Được gửi bởi pinkermun View Post
    Làn da đẹp, chuẩn , không mất các chi tiết khác , chỉ uổng cái khoảng khắc, mẩu đang mệt mà Bác ..sao lại bắn mẩu lúc nầy ...hi hi
    Tks bác. Mẫu không phải đang mệt mà là vừa thả lỏng sau khi gồng mình stylist. Tks mẫu...

Trời ơi, mẫu nhìn từa lưa hà, chứ đâu có biết nhìn ai đâu, mà các anh photographer nói send hình cho mẫu mà tính bài xù, ghim hàng nha, hix, chơi kỳ quá hà, xù catxê mẫu vậy đó.
    Nói vậy thôi chứ mí anh chụp mẫu đẹp quá, nhìn hổng ra luôn, bố mẹ mẫu nói chắc con ai chứ hổng phải con mình nữa, hà hà, thiệt tình...:11::11:
    Được sửa bởi kimdung090185 lúc 10:49 PM ngày 18-01-2010

thiệt tình xôm tụ quá đê,

Trời ơi, bó tay, mẫu kiện đó nghen, hix,

Quote Được gửi bởi agassiti View Post
    @nghangvu: Cảm giác ảnh hơi soft, em nghĩ chắc do lens. Ngoài ra, em không rành Canon lắm nhưng theo em, đối với những cảnh chụp chân dung ngoại cảnh như thế này thì bác thử chuyển sang đo sáng theo mode Center Weight Average thay vì Spot Metering.

Hôm đó cũng lơn tơn được 02 tấm
    Cảm ơn bác đã cố vấn, lần sau có điều kiện mình sẽ thử. Thật tình hôm CN lần đầu tiên chụp mẫu nên cũng tranh thủ không còn để ý đến vụ chỉnh máy nữa, đúng là thiếu sót nghiêm trọng, nhưng có vậy mới học được chứ đúng không Bác. Thanks Bác.
    Công nhận Bác agassiti cũng nhanh đấy chứ, lúc đang bắn mẫu có thấy Bác đâu?? vậy mà cũng làm được 2 phát, hay quá.
    Được sửa bởi nghangvu lúc 12:30 AM ngày 19-01-2010

Quote Được gửi bởi pinkermun;
    [I
    Bác nghangvu bận nhậu sao mà không chỉnh PS ? chỉnh đi Bác cho vừa ý hơn , hình không PS mình nhiều lắm, đến sớm hơn Bác nên nhiều hơn đó . ha ha Bác nghangvu có biết danh là Bác sỉ Mắt mà ...dời mụt ruồi em xem sao ..khì khì
    [/I]
    Để rảnh rỗi tý em sẽ chỉnh thử mấy tấm để các Bác góp ý. Chà hình em KimDung em cũng còn kha khá Bác à, đến sau nhưng em bắn cũng nhiệt tình lắm. Full card luôn mờ.. khà khà, để các Bác post hết, sau em mới thả vào vườn, coi bộ lúc đó là hàng hiếm à nghe. Còn cái biệt danh nghe hiền quá "móc Mắt" mới đúng chứ...khà khàkhà.

Ái chà , Kim Dung online rồi , mấy Bác cố gắng chăm chút hình cho đẹp nhen .
    KimDung là cô Mẩu xinh đẹp dể thương nhất trong quãng đời cầm máy của Pinkermun ...
    ( nói vậy thôi mới cầm máy mấy tháng hà ...hi hi )

Em cũng giống bác Mun, e Dung nhìn thiệt là dễ thương đó nha...hi hi. Đề nghị các bác hôm chủ nhật vừa rồi chụp mẫu thì gửi cho em Dung một vài tấm (Theo em khoảng 3 tấm ưng ý nhất của các bác) vì em Dung rất nhiệt tình diễn không quản ngại nắng và mệt và cũng không vì tiền bạc. Em chỉ là người yêu thích chụp hình. Địa chỉ em Dung đây ạ:
    kimdung090185@yahoo.com
    Các bác chụp cũng show hình cho anh em học hỏi thêm.
    Hôm nào off là em có mặt ạ:11:

Quote Được gửi bởi rustynail View Post
    Em cũng giống bác Mun, e Dung nhìn thiệt là dễ thương đó nha...hi hi. Đề nghị các bác hôm chủ nhật vừa rồi chụp mẫu thì gửi cho em Dung một vài tấm (Theo em khoảng 3 tấm ưng ý nhất của các bác) vì em Dung rất nhiệt tình diễn không quản ngại nắng và mệt và cũng không vì tiền bạc. Em chỉ là người yêu thích chụp hình. Địa chỉ em Dung đây ạ:
    kimdung090185@yahoo.com
    Các bác chụp cũng show hình cho anh em học hỏi thêm.
    Hôm nào off là em có mặt ạ:11:
    Cám ơn mọi người đã khen nhiều như thế làm mẫu đỏ hết mặt rồi này (dù biết mọi người nịnh mẫu cho mẫu vui thôi, hì) mẫu ham hố theo tụi bạn bon chen chụp hình nhí nhảnh post trên face cho vui thôi hà, mà mẫu cũng muốn nhờ các bác photographers gửi mẫu hình file gốc để mẫu rửa ra, mai mốt có gì về già ngồi nhai trầu còn khoe với con cháu chắt chít nữa chứ, hì. Mai mốt có off mọi người hú lên, để có gì mẫu bon chen với nhé! Ham quá nên hố rồi, hà hà

@nghangvu: em vô sau, thấy các bác đang hành quyết, nên nhào vô làm 02 phát ân huệ luôn.

Thiệt là nhí nhảnh quá đi...khà khà khà
    Được sửa bởi agassiti lúc 12:20 PM ngày 19-01-2010

Trang 51 / 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 41495051525361 ... Cuối cùngCuối cùng