View Poll Results: Bình chọn

Voters
69. You may not vote on this poll
  • Set 01 ------ OK (5 điểm)

25 36.23%
  • Set 01 ------ không OK lắm (3 điểm)

23 33.33%
  • ----Set 02 ------ OK (5 điểm)

29 42.03%
  • ----Set 02 ------ không OK lắm (3 điểm)

19 27.54%
  • -------Set 03 ------ OK (5 điểm)

8 11.59%
  • -------Set 03 ------ không OK lắm (3 điểm)

27 39.13%
  • ----------Set 04 ------ OK (5 điểm)

36 52.17%
  • ----------Set 04 ------ không OK lắm (3 điểm)

14 20.29%
  • --------------Set 05 ------ OK (5 điểm)

12 17.39%
  • --------------Set 05 ------ không OK lắm (3 điểm)

25 36.23%
  • -------------------Set 06 ------ OK (5 điểm)

19 27.54%
  • -------------------Set 06 ------ không OK lắm (3 điểm)

20 28.99%
Multiple Choice Poll.
Trang 1 / 17 12311 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 165

Chủ đề: Bình bầu cho cuộc thi Thách đấu toàn châu Âu của Kulaty

Bình bầu cho cuộc thi Thách đấu toàn châu Âu của Kulaty

BBK xin được tự hào công bố những bộ ảnh xuất sắc của đô để khán giả bình chọn. BBK cảm thấy sướng nhẹ vì những bộ ảnh tuy được thực hiện một cách khác nhau, nhưng đều đi sát với đề „The Sound of Photography“ này. Để xem các bộ ảnh, xin mời click vào link sau: http://vnphoto.net/essay/

Thay mặt BBK em cũng xin cảm ơn các đô đã làm việc hết mình (cả về vật chất lẫn tinh thần..hehehe) để cống hiến cho khán giả cũng như BBK những bộ ảnh tuyệt như vậy.

Việc bình chọn sẽ được diễn ra trong mười ngày kể từ khi các bộ ảnh được đưa ra trưng bày (từ 4.12. đến 14.12.09). Sau thời gian bình chọn BBK sẽ công bố người thắng cuộc. Để tiện cho việc bình bầu, BBK xin nhắc lại chủ đề cuộc thi:

• Thể loại: ảnh bộ (10 ảnh)

• Tên gọi cuộc thi: The Sound of Photography

• Nội dung: The Sound of Photography là một đề tài mà qua đó tác giả sẽ tìm cách để truyền tải những âm thanh qua khung ngắm tới người xem. Vì từ “sound” có thể nói là một từ không thể dịch chuẩn được trong ngữ cảnh này nên nó có thể được hiểu theo nhiều nghĩa. Đơn giản là âm thanh hoặc âm nhạc hay những tiếng vang vọng của cảm xúc từ bộ ảnh. Âm thanh của Nhiếp ảnh là gì? Câu trả lời xin nhường cho người cầm máy.

• Kỹ thuật trình chiếu: SlideShow, có hoặc không có nhạc nền.

• Quy định cuộc thi: Vì cuộc thi ở trong phạm vi của box Film nên ảnh được chấp nhận là ảnh chụp từ film, số lượng film không giới hạn, không bắt buộc khổ ảnh vuông hay tròn, màu hay BW. Thời gian chụp là 01 tuần và tráng rửa là 03 ngày.

BBK.
    Được sửa bởi trauvang lúc 09:38 AM ngày 05-12-2009
    blowing in the wind...

theo nguồn tin ko chính thức, con bánh khảo đang dỗi, đòi từ chức. Đô nào ko phải thì pây pan cho bánh khảo để xin lỗi đi.

Công nhận lần này ảnh ngon ghê .

Tuy nhiên, có nhiều bộ post lên với size quá lớn, nên rất khó xem. Đúng ra, phải nên thống nhất từ đầu cho khổ ảnh, ví dụ ảnh 2/3 thì khổ 600x400, ảnh vuông thì khổ 500x500, như thế khi lên slide xem sẽ trọn vẹn hơn.

Các bộ ảnh quá hay!
    Thanks ý tưởng thách đấu của bác Ku, sự cống hiến của các đô, ban tổ chức và BBK ạ...
    Được sửa bởi ufo lúc 03:00 AM ngày 05-12-2009

Đề nghị đô tinhtang ko chơi khóc nhè nhé, free style mà lị , hihihi.

Ấn F11 ấy cho nó full screen để mà chọn vẹn nhé .

Quote Được gửi bởi TinhTang View Post
    theo nguồn tin ko chính thức, con bánh khảo đang dỗi, đòi từ chức. Đô nào ko phải thì pây pan cho bánh khảo để xin lỗi đi.

Công nhận lần này ảnh ngon ghê .

Tuy nhiên, có nhiều bộ post lên với size quá lớn, nên rất khó xem. Đúng ra, phải nên thống nhất từ đầu cho khổ ảnh, ví dụ ảnh 2/3 thì khổ 600x400, ảnh vuông thì khổ 500x500, như thế khi lên slide xem sẽ trọn vẹn hơn.
    www.xichlo.com My Gallery @ vnphoto.net

One goal, One focus, One Red dot, One photography community, One VNPhoto.net

Quote Được gửi bởi TinhTang View Post
    theo nguồn tin ko chính thức, con bánh khảo đang dỗi, đòi từ ....
    Theo tin chưa chính thức thì 1 thành viên Ban bánh dẻo trong lúc đăng kí phát biểu bị tai nạn nghề nghiệp. Nguyên do là mỗi lần anh dơ tay đứng lên phát biểu thì lại bị kéo ngồi xuống, kết quả là đến lần thứ 6 chun quần anh đã bị đứt.

Quote Được gửi bởi xichlo View Post
    ...
    Ối hay quá, sắp đánh nhau to. Em tưởng tượng cuộc thi lần này ko phải là Ku đấu với 5 đô nữa (nhìn ảnh là biết bị loại rồi) mà là David đánh nhau với Goliath (mình cứ nha nhẩn 1 thùng đựng sỏi, tí lại ném viên cũng hay hay )))

.
    t.b: nói thế chứ em phục BBK lắm ý!
    Chụp ảnh buồn cười.

ảnh đẹp quá đẹp quá. đêm thứ 6 và 2 ngày cuối tuần thật thích, có ảnh để nhâm nhi với uýt ki rồi

Em ko hiểu có cần phải dịch ra chứ No Vote ra tiếng Việt không nhỉ , sợ nhiều bác không hiểu tiếng Anh, vote vào đấy nhiều quá
    www.xichlo.com My Gallery @ vnphoto.net

One goal, One focus, One Red dot, One photography community, One VNPhoto.net

e xong nhé, cuối năm có mấy ly vang mấy bác đem lên này nhắm nháp kể cũng hay nhỉ, sao ko làm thêm vài chai ở mình đi BBK

Quote Được gửi bởi xichlo View Post
    Em ko hiểu có cần phải dịch ra chứ No Vote ra tiếng Việt không nhỉ , sợ nhiều bác không hiểu tiếng Anh, vote vào đấy nhiều quá
    Em nghi là đồng bọn của Kulaty. Kiểu vote vào cái gạch giữa ấy đúng là chỉ có Ku, đơn giản, hiệu quả.
    .
    Chụp ảnh buồn cười.

Oài ảnh hay, ko biết vote thế nào nữa....???
    Vật ko nên dùng hết, thế ko nên cậy hết, nói ko nên nói hết, phúc ko nên hưởng hết.

Trang 1 / 17 12311 ... Cuối cùngCuối cùng