Cuối tuần này tớ có việc ra Nha Trang. Nếu anh em nào sắp xếp được thời gian thì tham gia offline cho vui nhé, tớ rất hân hạnh được mời anh em ly café

Để tiện cho anh em sắp xếp thời gian, tớ xin tóm tắt lịch trình của mình trong ngày Chủ Nhật. Anh em tham gia được khúc nào trong ngày thì nhắn tớ nhé.

Ngắm bình minh từ khoảng 5:00 đến 6:30. Sau khi café và ăn sáng chạy ra Quảng trường 2/4 ngắm cảnh người và cảnh biển từ khoảng 7:00 đến 8:00. Khoảng thời gian này vừa để đợi các bạn "thợ săn" đến điểm tập kết, anh em vừa tranh thủ cùng trò chuyện về súng ống và kinh nghiệm bắn phá, và tất nhiên, có cả phần quan trọng nhất là địa điểm được chọn làm bãi đáp trong ngày. Từ đây, kế hoạch tác chiến sẽ được phác thảo sơ bộ dựa trên kinh nghiệm và đề nghị của các đồng chí "thổ địa".

Một vài điểm lạ theo đề xuất ban đầu của một em gái bản xứ (có thể kiêm luôn mẫu nghiệp dư và hướng dẫn viên), không biết có anh em nào từng nghe qua chưa:
1/ Cầu gỗ
2/ Cầu sắt

Ngoài ra, còn có những điểm có nhiều cảnh đẹp để tăm tia:
3/ Chùa Kỳ Viên
4/ Vĩnh Trung
5/ Bãi dài (đường ven biển hướng ra Cam Ranh)

Anh em có ý kiến gì thêm thì mời bàn vô (khuyến khích) bàn ra (hạn chế) cho xôm tụ nhé