Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 16 / 16

Chủ đề: có ai CÙI BẮP như em ko?

Quote Được gửi bởi vthanhtrieu View Post
    khaaaaaaa. pro-k dám chọc ta phải không.năm nay ngoài 40 rồi.nhà mới nối mạng nên bắt đầu mày mò.chưa post ảnh bao giờ.sẽ cố gắng.cám ơn anh em nhé.
    40 có gì mà nhiều tuổi chú??

Ôi dào! Ông anh coi bạn bè có ai biết thì chở hắn về nhà, kêu hắn chỉ cho cụ thể, cũng nhanh thôi à. Còn ko, chiều cn nào rảnh thì hú em cũng được!
    à em ở gần BK TP HCM!

nếu là ban ngày , bác pm cho em nick name thisibuonek , em sẽ hướng dẫn trực tuyến bác bằng video cụ thể , có thể làm hộ bác thông qua phần mềm teview điều khiển máy tính từ xa luôn :d. Bác chỉ cần xem qua một lượt là biết ngay , dễ lắm bác ạh

đã là dân cùi bắp thì chắc phải rước hằn bác về nhà thôi.cám ơn bác nhé.để thu xếp tại mình cũng đi làm đến tối mới có thời gian ở nhà.khổ thế.

@bác chủ thớt, bác để ý trong phần Editor khi Submit bài hoặc Reply, bác thấy có cái biểu tượng hình Image, di chuột lên có chữ Insert Image, bác Click vào nó sẽ bắt bác điền một cái link vào, đấy chính là link ảnh bác ạ.

Để có link này, bác vào trang web chia sẻ ảnh nào đấy, em hay dùng www.photobucket.com, up ảnh lên, sau đó copy cái phần img link (origin bác nhé), bác paste link này vào là xong!

Chúc bác sớm có hàng share cho anh em :D
    7D, Canon 50 1.4, Tamron 18-270 Di II VC

Có ai cùi bắp như em không? -> dạ không (em dạ vì em nhỏ tuổi hơn í mà) hehehe.
    A99 + CZ 16-80 + 70-300G + 50 Macro + Flash 42

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12