Trang 1 / 8 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 75

Chủ đề: Bạn thần tượng ai trên VNPT này?

Bạn thần tượng ai trên VNPT này?

Kính gửi anh chị em VNPT!
    Em lên đây tham gia cũng lâu lắm rồi nhưng nick thì mới lập cách đây vài tháng mà thôi. Hôm nay tự dưng suy nghĩ mình lên đây đã được học những gì, học được ở ai từ việc kỹ thuật thiết bị đến máy ảnh ngoài ra còn học được nhiều điều về phong cách sống và đối nhân xử thế trên diễn đàn.
    Em lập topic này nhằm mục đích thay 1 lời cám ơn chân thành đến những người giúp mình ngoài ra nó cũng là 1 điều tốt để khích lệ mọi người vì newbie, mọi người vì mọi người. Có đôi lúc em cũng hơi buồn vì diễn đàn là nơi chia sẻ nhưng đôi khi cũng có sự ích kỷ, đố kỵ và đôi lúc cũng có phần đanh đá dù họ là những người am hiểu rất nhiều về nhiếp ảnh. Diễn đàn thì em tham gia cũng đã rất nhiều diễn đàn và cái mà em rút ra được cái gọi là 100% là sự thật đó là : diễn đàn ảo nhưng con người thật được bộc lộ tại đây. Hy vọng chúng ta sẽ suy ngẫm mình đã giúp gì cho diễn đàn, mình đã không làm được những gì để mà còn phấn đấu.
    Sau đây em xin nêu những người mình ngưỡng mộ nhất ( không phân hạng số thứ tự ạ):
    1. Ben 2003 - Anh Thịnh
    Là người em tình cờ gặp gỡ hôm giao lưu anh em bên nhóm macro và cũng tình cờ em bán 1 chiếc máy ảnh cho anh ấy. Sự giao lưu phút đầu còn bỡ ngỡ như thời gian giao lưu chụp ảnh, cà phê tán gẫu và cách cư xử trên diễn đàn cũng như cách cư xử ngoài đời với 1 thằng amatuer như em, em trân trọng cái tình cảm ấy và luôn luôn ghi nhớ những gì anh Ben dạy bảo cũng như góp ý, người anh em quý trọng nhất. Trân trọng khắc ghi

2. Phidao - Anh Phi
    Em coi như là 1 người anh để học hỏi, anh ấy không ngần ngại dạy bảo em về việc chụp ảnh macro và không chỉ có thế, phidao còn giúp em trong việc tham khảo tư vấn nhiệt tình trong việc mua 1 thiết bị nào đó. Người có ảnh hưởng khá lớn trong việc chụp ảnh của em và là người tận tình chỉ bảo em nhiều nhất mà không hề che giấu bất cứ thứ gì mà anh biết. Trân trọng khắc ghi và cám ơn.

3. 11002 - anh Toại
    Dù chỉ mới gặp anh 1 lần duy nhất nhưng đối với em anh là người em ngưỡng mộ trong việc tận tình chỉ bảo những người như em, cách xử sự trên diễn đàn là rất tốt vì người ta nói phật dạy rằng: không biết thì nói không biết, đó là biết. Em thấy anh Toại là 1 người như thế, chuyện gì anh ấy hiểu thì anh ấy sẽ chỉ dạy, không hiểu anh ấy sẽ hỏi như là một người chân ướt chân ráo hỏi, cách anh ấy hỏi hay tranh luận với thành viên thường là 1 câu kết thúc mở, 1 câu có thể anh ấy hiểu và biết nhưng cảm thấy tranh luận không đi đến kết quả thì rút lui vì con người mà giang sơn dễ đổi bản tính khó dời và anh Toại hiểu điều đó nên không thể tranh luận ra ngô ra khoai được, anh ấy đáng để em học hỏi cách cư xử trên diễn đàn vì em là 1 thằng còn trẻ còn bồng bột rất nhiều. Trân trọng

Em post cái này lên ai thấy nhảm thì em xin xoá, còn nếu thấy cần thiết thì hãy nêu những thần tượng của mình ra, ngoài việc tôn vinh họ chúng ta cũng có thể góp phần xây dựng những người uy tín nhất, hoà đồng nhất và tận tình nhất. Đó cũng là 1 việc đáng để họ tự hào những gì họ đã, đang và sẽ làm trong tương lai.
    Chân thành cám ơn.
    LENSPRO CAMERA EQUIPMENT - 0918 789 818
    MY JOB

#1 còmnhom
    #2 còmnhom
    #3 còmnhom

:D

just kidding

It's me, it's me :D

Đúng là tán gẫu!
    FE 10-17/18-135/28-80/150-450/80-320/150-450/15/35/40/43/77/100/AFA 1.7x
    K-1/K-5/Z-1/ZX-5/ZX-L/ZX-7/K 1000/MX

#1 còmnhom
    #2 còmnhom
    #3 còmnhom

:D

just kidding
    It's me, it's me :D

Đúng là tán gẫu!
    Dạ em chưa hiểu ý các bác, em xin lỗi nếu các bác cho đây là chuyện vặt, chuyện hài hay chuyện tầm phào thì em xin close topic và việc này em coi như chưa nói. Riêng cá nhân em thì em vẫn tin mình nên làm việc gì đó không cách này thì cách khác để tri ân người giúp mình. Cám ơn 2 bác.
    MY JOB

#1 còmnhom
    #2 còmnhom
    #3 còmnhom

Newbi-SG : vợ đẹp (hoa hậu), con xinh, kiến thức như biển

Ấy chết! xin đừng nêu tên em chứ! Cứ để bụng là được òi mờ.
    Thân ái!

Talking

...Topic này hay nhểy ,đâu nhảm đâu2 năm làm mẫu cho đến giờ thì người em thấy đáng quý nhất với em là bác 7 búaBác đã chỉ dạy em tận tình và đưa cho em hàng trăm hình về cách poseVà cũng là người ít tiếng nói hay đâm chém các topic của người khác

@ thế ông không thần tượng ngừơi đã dụ ông vào macro hả. hehe.
    Tui thì thần tượng ông nhất, nhất là qua topic " cần mua - cần bán " . hehe. Ôi, thần tượng của em, phải chi anh dùng Nikon thì hay quá.

thế ông không thần tượng ngừơi đã dụ ông vào macro hả. hehe.
    tôi ghét thằng đó, ghét thằng đó, dụ dỗ toàn độc hại hichic.

Ấy chết! xin đừng nêu tên em chứ! Cứ để bụng là được òi mờ.
    MY JOB

Trang 1 / 8 123 ... Cuối cùngCuối cùng