Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6

Chủ đề: chụp ảnh cưới ở Sài Gòn

Smile chụp ảnh cưới ở Sài Gòn

Xin Mod cho em post ở đây.

Các anh chị trên Vnphoto ơi, vui lòng chỉ giúp em người nơi chụp ảnh cưới với, em đang tìm chỗ chụp ảnh nhưng không ra, hix hix, vào đây xem em rất thích phong cách chụp ảnh tự nhiên, đầy cảm xúc của mọi người. Mọi người giúp em với.

Cảm ơn mọi người.

ban ghé thử studio Uyen My 82-3/2-P12-Q10 xem thử đi , album mình chụp ở đó củng được mà giá lại rẻ, :D

Mình mới chụp 1 bộ hình cưới của 1 bạn freelancer nè…Mình rất hài lòng vì hình tự nhiên và chộp được khoảnh khắc hạnh phúc của 2 vc
    AX rất ngại chụp hình nhưng chụp 1 ngày thì thấy thoải mái và hứng thú chụp tiếp lắm (tụi mình chụp 3 ngày lận)
    Nếu bạn cần thì mình có thể cho bạn xem trực tiếp file gốc hình cưới của mình. Mình ko gửi file được…cho xem thì ok

Bạn có dự dịnh chụp AB của bạn ở nơi nào chưa?theo Em thì nên đi chụp AB Ngoại cảnh thì hình ảnh phong phú và đa dạng hơn,Em xin góp vài ý kiến:1 - là Bình Quới,chắc BQ không xa lạ với A đúng hông?nếu vậy thì A chắc không thích chụp AB BQ rồi đúng hông(vì sợ đụng hàng bạn bè).2 -Nhà thờ Đức Bà củng nhàm rồi,nhưng có một nét đặc trưng của Thành Phố Mang Tên Bác,nếu có vài tấm trong AB thì củng đẹp lắm,3- Bảo Tàng TP,thì có nét kiến trúc đặc trưng riêng,A có thích ở đây hông?4-Công Viêng Thảo Cầm Viên:chụp lên AB củng đẹp lắm A ơi,(xin lổi a đừng hiểu lầm là vào đây chụp với khỉ nha)ở đây có nhiều cảnh đẹp lắm,vd:có gốc cây to,có cả vườn Lan ,Hồ Sen ,thãm cỏ xanh,bờ hồ có đầy cá,vách tường rêu,hoa đủ màu,có bậc thang đi lên,......nói chung phong cảnh trong này chụp hình cũng ok lắm,5- Công Viên Gia định:vừa được sửa lại đẹp lắm:cũng gần giống như TCV vậy đó,đặc biệt có Rừng Thông mini chụp hình giống ĐaLaT lắm,6 - Bên Q7 có cây Cầu Đỏ (đẹp hơn cây cầu ở Thác Giang Điền)và Phú Mỹ Hưng phong cảnh cũng đẹp lắm,vừa lạ mà còn có phong cách tây lắm,7- còn xa hơn thì có Hồ Đá ở Thủ Đức,ở đây thì phong cảnh hoang sơ cộng chút lãng mạng như nguyên rừng Cỏ Lau,rừng Tràm(nhìn tựa như rừng Cao Su vậy)có cả nguyên Cái Hồ rộng lớn,xung quanh là đá,rồi vách đá cao nhìn đẹp lắm,8 - Nếu chưa đã thì đi xa thêm chút có thể lên Công Viên Bửu Long ở BH ĐN,9-xa nửa thì có Vủng Tàu,Phan Thiết,Đặc Biêt là ở Đa Lạt,phong cảnh thật lãng mạng,có cây xanh,có thác,.....nói chung đẹp không thể tả bằng lời được,Xin góp với A vài địa điểm để A tham khảo và chọn một điểm chụp thạt lý tưởng,đặc biệt là Album đẹp và ít bị đụng hàng,giá từ 4tr>9tr tùy địa điểm chụp,sau cùng chúc anh chị trăm năm hạnh phúc,Nếu anh còn gì muốn hỏi thì xin liên lạc e sẽ góp ý thêm,số e là:0908 777 430
    hoac thong_trands@yahoo.com

H&M Wedding - Hinhcuoi.net

Nếu thích hình cưới thể loại tự nhiên bạn có thể chọn trong các địa chỉ sau:

H&M Wedding: http://hinhcuoi.net

Ảnh cưới đậm chất Huế thương

Studio Đinh Khắc Dũng - Phú Nhuận

Chụp ảnh cưới ở Phú Mỹ Hưng

Chụp ở cánh đồng lúa

Ảnh cưới ấn tượng cùng Dinh Khac Dung Photo

Studio Dinh Khac Dung

437 Nguyen Kiem gan Nga 4 Phu Nhuan - Phan Dang Luu
    Được sửa bởi anhcuoiaocuoi lúc 08:19 PM ngày 11-05-2014
    Estella

Áo cưới Estella - http://aocuoiestella.vn

Phong cách ảnh cưới tự nhiên với thiên nhiên hơn thì ghé đây