Trang 3 / 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 83

Chủ đề: Sách hướng dẫn chụp ảnh

Bác lehuy gửi cho em một bản nhé email của em hathanh145@yahoo.com xin cám ơn bác nhiều
    Con nghệ thuật, nó ở đâu nhỉ ?

Quote Được gửi bởi DTD145
    Bác lehuy gửi cho em một bản nhé email của em hathanh145@yahoo.com xin cám ơn bác nhiều

Đã gởi cho các bạn qua email. Các bạn cũng có thể download tại: http://www.box.net/public/aya628sqzx (Do bạn CaoHung uploaded, tôi vừa checked và thấy download vẫn OK và rất nhanh).
    Cheer,
    Huy

cám ơn bác CaoHungVN nhiều lắm

bác CaoHungVn cho em hỏi sao khi down sách hướng dẫn chụp cơ bản về và mở ra rồi nhưng không in được. Em mở bằng acrobat 7.0, nhưng máy in trên thanh menu bị ẩn. Bác chỉ cho em với, cáo ơn bác nhiều. Em cũng nhờ các bác chỉ dùm em,cám ơn các bác nhiều.

Cám ơn bác CaoHung em đã download dược rât cám ơn

Tại máy bác không có nối với máy in đó mà! Còn nếu không được thì bác copy (bằng cách dùng công cụ Select Text) qua Word rồi in bằng Word, chúc bác thành công!
    finding fantasy...

Bác Cao Hùng ơi em đã load được rồi nhưng không sao in ra được bác chỉ giùm em cách in với xin cám ơn

Cám ơn bác fantasy nhiều lắm. Nhưng bác ơi, vì sách này đã bị cài bảo vệ rồi nên không hiển thị máy in, cũng như công cụ save as text cũng bị ẩn luôn. Nhờ bác giúp dùm. Cám ơn bác nhiều

Em đã thử xem với bản này, đúng là đã có security, vậy thì em bó tay, sorry các bác vì em không xem trước!
    finding fantasy...

muốn phá security của PDF cũng đâu có khó, các bạn kiếm phần mềm Passware Password Recovery Kit là có thể bẻ được. nó có thể tìm password của khá nhiều chương trình khác như OE, Office,...

Trang 3 / 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng