Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5

Chủ đề: Giúp em với PTS4 không nhận máy in

Giúp em với PTS4 không nhận máy in

Thưa các bác không hiểu sao Pts4 em đang dùng thi bị lỗi không load được máy in, tình trạng này xảy ra khi em cài xong máy in. Lỗi khi mà mở file ảnh thì hiện ra khung báo lỗi dưới đây,. và không tìm được thiết bị máy in, .

làm thế nào để có thể in lại được, xin các bác giúp em với ạ. Xin cảm ơn các bác.

Oh,. khó quá em chưa gặp tình trạng này bao giờ, em không thể in được từ photoshop4,. các bản pts khác vẫn in được bình thường, em đã cài lại driver máy in(epson) và cả pts4 nữa nhưng vẫn tình trạng không in được. Search trên google cũng không tìm thấy cách khắc phục. Em post lên diễn đàn kính mong các bác có kinh nghiệm sử dụng pts biết và chỉ cho em cách khắc phục lỗi này với ạh, em đang rất cần. Mong tin các bác./.

có thể phần mềm pts4 chưa có rack, cho nên chỉ cho dùng thử chứ không cho in
    bạn đã bẽ rack pts4 chưa ?

Bác up lại dùm cái hình, link ảnh die rồi. trường hợp muốn in nhanh bác có thể xuất file, sau đó dùng phần mền khác để in cũng được vậy. ACDsee, Microsoft Photo...
    Tân Bình - Photo Hội Quán

Tôi biết PS CS3 portable không in được vì Windows không quản lý nó để cho nó giao tiếp với máy in. Trường hợp của bạn tôi không chắc là lý do gì. Tốt nhất bây giờ bạn in bằng bản CS, CS2 cũ, chất lượng in cũng vậy thôi.