Trang 1 / 22 12311 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 219

Chủ đề: Những hình ảnh trẻ em mà tôi ghi nhận được

Những hình ảnh trẻ em mà tôi ghi nhận được

Em bạo dạn mở topic ni!
    Em nghĩ trong quá trình chơi ảnh, ai ai chắc cũng đôi lần có những rung động đặc biệt đối với trẻ em. Những hình ảnh nô đùa, vui cười tí toét, hay những tâm trạng vui buồn... mang tính tự nhiên giàu cảm xúc đều mang đến cho ta những rung động mãnh liệt giàu tình thương yêu, cho ta những tình cảm chân thành bởi nét hồn nhiên, ngây thơ khó quên của các em bé trên mọi nơi, mọi miền.
    Trong quá trình chụp ảnh, em may mắn ghi lại được những hình ảnh mang tính tự nhiên nhất của một số trẻ em trên những nơi mà em từng lang thang đi qua. Những bức ảnh ni đều cho em những cảm xúc đặc biệt. Những bức ảnh có thể sai về bố cục, sai về khái niệm hay out nét... nhưng đó là những hình ảnh mà em rất khó để ghi lại thêm lần nữa.
    Rất mong các bác có chung cảm xúc cùng chia sẽ những bức ảnh ghi lại những hình ảnh trẻ em có ý nghĩa đối với các bác.
    Những bức ảnh đó như là tình cảm của chúng ta đối với trẻ em, mầm non tương lai của đất nước...

1. Em bé quê - Vinh Hiền - Huế

2.Hồn nhiên trẻ- Làng chài Cầu Hai - Huế

3. Cu Gô - con của bạn thân

4. Bé Thỏ - con của bạn thân

5. Bé Mi - con của bạn thân

6. Em bé đang chơi ở trước sân cột cờ Phu Vân Lâu - Huế

7. Em bé đang chơi trước sân cột cờ Phu Vân Lâu - Huế

Rất mong các bác cùng chia sẻ!
    Được sửa bởi TEQUILA1122 lúc 07:49 PM ngày 24-09-2009

rất đẹp bác ah. thích tấm số 2 làm tôi nhớ 2 chị em mình lúc nhỏ hehe

Quote Được gửi bởi TEQUILA1122 View Post
    Em bạo dạn mở topic ni!
    Em nghĩ trong quá trình chơi ảnh, ai ai chắc cũng đôi lần có những rung động đặc biệt đối với trẻ em. Những hình ảnh nô đùa, vui cười tí toét, hay những tâm trạng vui buồn... mang tính tự nhiên giàu cảm xúc đều mang đến cho ta những rung động mãnh liệt giàu tình thương yêu, cho ta những tình cảm chân thành bởi nét hồn nhiên, ngây thơ khó quên của các em bé trên mọi nơi, mọi miền.
    Trong quá trình chụp ảnh, em may mắn ghi lại được những hình ảnh mang tính tự nhiên nhất của một số trẻ em trên những nơi mà em từng lang thang đi qua. Những bức ảnh ni đều cho em những cảm xúc đặc biệt. Những bức ảnh có thể sai về bố cục, sai về khái niệm hay out nét... nhưng đó là những hình ảnh mà em rất khó để ghi lại thêm lần nữa.
    Rất mong các bác có chung cảm xúc cùng chia sẽ những bức ảnh ghi lại những hình ảnh trẻ em có ý nghĩa đối với các bác.
    Những bức ảnh đó như là tình cảm của chúng ta đối với trẻ em, mầm non tương lai của đất nước...

2.Hồn nhiên trẻ- Làng chài Cầu Hai - Huế

3. Cu Gô - con của bạn thân

4. Bé Thỏ - con của bạn thân

5. Bé Mi - con của bạn thân

6. Em bé đang chơi ở trước sân cột cờ Phu Vân Lâu - Huế

7. Em bé đang chơi trước sân cột cờ Phu Vân Lâu - Huế

Rất mong các bác cùng chia sẻ!
    Hay quá anh Hải ơi! bữa mô cho em bu xe lam đi theo mấy zụ ni zới nhe!

Hình nào cũng đẹp, bộ ảnh trẻ thơ của anh thật tuyệt vời, em sẽ học hỏi qua những khoảng khắc này. Thanks anh !!!
    Dinh Anh Dung - Hera Studio

Em cũng xin góp với bác Hải vài tấm ( hình như em đã post ở 1 topic nào đó rồi nhưng up vào đây cho nó tập trung )
    Bé và mặt nạ mèo

Bé và mặt nạ mèo 2

Đố các bác: Bé nào đây ạ? Phần thưởng là 1 ly ca fe cho đáp án đúng và lời bình hay hi hi hi

còn tiếp...nữa. Em khoái chụp ảnh các bé lắm, thích nét hồn nhiên vô tư trong sáng và đôi mắt tròn xoe. Hoa hô bác Te-quy-La ...em ủng hộ bác nhiệt tình topic ni

em cũng xin góp vui với mấy bác :

[QUOTE

QUOTE]

Nhìn hình này, giống y như mình hồi nhỏ. Cảm ơn bác đã ghi lại những khoảnh khắc này ạ.

@Bác SHANKA chụp máy gì mà nét căng thế. Chắc có lẽ bác chụp máy giống em, và Lens chắc cũng khủng lắm.
    Được sửa bởi nikond3x lúc 09:13 AM ngày 25-09-2009
    Thà mất mạng còn hơn mất máy!!!

Quote Được gửi bởi longkonica View Post
    Em cũng xin góp với bác Hải vài tấm ( hình như em đã post ở 1 topic nào đó rồi nhưng up vào đây cho nó tập trung )

Đố các bác: Bé nào đây ạ? Phần thưởng là 1 ly ca fe cho đáp án đúng và lời bình hay hi hi hi

còn tiếp...nữa. Em khoái chụp ảnh các bé lắm, thích nét hồn nhiên vô tư trong sáng và đôi mắt tròn xoe. Hoa hô bác Te-quy-La ...em ủng hộ bác nhiệt tình topic ni
    Hô hô , em đoán là bác Longkonica , bác cũng tự sướng kinh quá ạ , hehehe . Bác Long dẫn em cafe thôi :D
    Bình đây : " Konica " :D
    Được sửa bởi VincentV lúc 12:23 PM ngày 25-09-2009

anh chưa có lời bình hay chắc hok được cafe đâu

Con nít dễ thương quá!

Trang 1 / 22 12311 ... Cuối cùngCuối cùng