Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 12

Chủ đề: Thông báo khẩn - Quyên góp hàng hóa gửi tặng đồng bào miền Trung gặp nạn

Thông báo khẩn - Quyên góp hàng hóa gửi tặng đồng bào miền Trung gặp nạn

Qua trao đổi với anh Quang maycatang và được anh maycatang chấp thuận, BQT kêu gọi các thành viên ngoài việc quyên góp tiền chúng ta còn có thể quyên góp hàng hóa gửi tặng đồng bào miền Trung gặp nạn. Anh maycatang sẽ đại diện nhóm VNPhoto ở miền Nam ra Đà Nẵng chuyến này cùng phối hợp với các anh em ngoài Đà Nẵng thực hiện công việc nhân đạo này.
    Do lịch bay của anh maycatang gấp (bay tối thứ sáu) nên thời gian nhận hàng hóa quyên góp chỉ vào 2 buổi trưa tại cafe Photo - Số 94 Mạc Đĩnh Chi, Q1:
    - Thứ năm 25/5
    - Thứ sáu 26/5
    Hiện nay chúng tôi không đưa ra hiện vật cụ thể tuy nhiên những món đồ nào các bạn thấy có ích cho người dân thì xin hãy ủng hộ. Cám ơn tất cả các bạn :wub:
    Được sửa bởi apham lúc 09:05 AM ngày 25-05-2006
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Trong chuyến đi Miền Trung nầy, nhằm mục đích chuyển tải ..... lòng hảo tâm đóng góp của tất cả anh em VNPHOTO.NET cho đồng bào Miền Trung bị nạn trong cơn bão vừa qua (không ngoài mục đích gì khác).
    Vì mình chỉ sắp xếp được thời gian 2 ngày thứ 7 và chủ nhật. Dự kiến tối mai mình sẽ bay ra. Vì vậy lần nữa kêu gọi lòng hảo tâm của tất cả Anh em tích cực đóng góp hiện kim và hiện vật nhanh nhanh trong 2 ngày tới chậm nhất là trưa mai (26-5-2006). Để mình còn thu xếp để đi.
    Lần nữa rất mong sự nhiệt tình ùng hộ của Anh Em. Nhân đây cũng chân thành cám ơn tất cả Anh Em, đã nhường cơm sẻ áo giúp đỡ đồng bào MT.
    Mình vừa liên lạc với Dynamic và Hoabaoxuan, chuẩn bị danh sách những gia đình gặp nạn cần chia sẽ,để sáng thứ 7 Anh em cùng đến để thăm những gia đình nầy ( có gì mới em sẽ thông báo tiếp theo).
    Thân !
    Được sửa bởi maycatang lúc 10:57 AM ngày 25-05-2006
    "VNphoto nối vòng tay lớn"

My Gallery
    - My facebook

Chiều nay em đã có trong tay danh sách của các gia đình có ngư dân bị thiệt mạng trong bão Chanchu, cả những gia đình đặc biệt khó khăn... UBND Phường cũng đã đồng ý sẽ cử người dẫn nhóm cứu trợ của VN photo.net đến tận nơi những gia đình sẽ được chọn để trao quà ủng hộ rồi.
    Bây giờ chỉ đợi bác Maycatang ra ĐN nữa là đi thôi ạ. Tình hình các bác quyên góp trong đó đến đâu rồi? Phần quà cáp, hiện vật như thế nào, các bác cũng thông báo cho em biết với để còn điều phối cho hợp lý ạ.
    Có chiếc lá bay ngược chiều gió thổi
    Mềm như em và xao xác như em

Vài thông tin cho Hoabaoxuan đỡ nóng lòng

Trưa nay đã tổng kết (đợt một???) , cộng luôn cả quỹ sinh nhật vnphoto được hơn 10 triệu ( con số chính xác thì hoa_kts và bác maycatang sẽ báo, mình không nhớ ), tối mai bác maycatang sẽ bay ra Đà Nẵng gặp các bác ngoài ấy .

Quote Được gửi bởi duc_sniper
    Vài thông tin cho Hoabaoxuan đỡ nóng lòng

Trưa nay đã tổng kết (đợt một???) , cộng luôn cả quỹ sinh nhật vnphoto được hơn 10 triệu ( con số chính xác thì hoa_kts và bác maycatang sẽ báo, mình không nhớ ), tối mai bác maycatang sẽ bay ra Đà Nẵng gặp các bác ngoài ấy .
    Cảm ơn bác Đức. Thế còn phần đóng góp hiện vật thì thế nào ạ?
    Có chiếc lá bay ngược chiều gió thổi
    Mềm như em và xao xác như em

Đóng góp hiện vật thì chắc phải đến mai mới tổng kết được. Mong bác hoabaoxuan chờ đợi ít thời gian nữa nhá
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Tôi ở xa, thấy các bác bỏ nhiều công sức chì biết ủng hộ và cám ơn. Anh maycatang lên đường bình an...
    "Live Simply, Love Generously, Care Deeply, Speak Kindly"

Rất Cám ơn lời chúc của Anh TheAmateur. Chiều may vào cơ quan mấy Chị làm chung cũng có đóng góp được 400.000đ +Baolinh 100.000đ + Dợt 1 của Anh Em VNphoto.net ủng hộ 10.550.000 đ,Tổng cộng số tiền Mình cầm là : 11.050.000 đ.

Sáng mai mình vận động thêm ở cơ quan được bao nhiêu, sẽ thông báo cho các Bác và Anh em Đà Nẵng biết để điểu phối cho hợp lý kể cả hiện kim và hiện vật.

Lịch bay ra Đà Nẵng là lúc 17g30 ngày 26-05-2006

Thân !

My Gallery
    - My facebook

Báo cáo tất cả Anh Em Thành viên VNPHOTO.NET và các Anh chị, đến thời điểm nầy lúc 13g30' ngày 26-05-2006. Tổng số tiền Anh chị và các bạn đóng góp Đợt 1 hướng về đồng bào Miền trung trong cơn bão vừa qua, mình đang nhận được là :12.650.000 vnđ.

Hoabaoxuan,Dynamic..... và anh em miền trung chuẩn bị sẵn sàng danh sách cụ thể những gia đình cần chia sẽ để ngày mai 27-05-2006 chúng ta có thể tiến hành ngay (riêng hiện vật thì chưa có, có thể có trong đợt 2)

Thân !

My Gallery
    - My facebook

Chúc anh Quang lên đường thượng lộ bình an!
    Cám ơn anh đã xung phong thay mặt anh em đi đợt này!

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng