Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3

Chủ đề: Gửi các bác nhóm Đà Nẵng!

Gửi các bác nhóm Đà Nẵng!

Mấy ngày gần đây cả nước đang hướng về Đà Nẵng để chia sẻ nỗi đau mất mát của bà con ngư dân qua cơn bão số 1 vừa qua. Em nghĩ các bác nhóm ĐN có thể làm một phóng sự ảnh đưa lên cho anh em vnphoto biết thông tin, sau đó có thể phát động làm từ thiện ủng hộ bà con bị thiệt hại được không nhỉ? Em có ý kiến nhỏ như vậy mong các bác giúp, cũng là vì tinh thần "lá lành đùm lá rách" của dân tộc VN các bác ạ!
    Hãy xách ba lô lên và đi du lịch

Quote Được gửi bởi bvh2228
    Mấy ngày gần đây cả nước đang hướng về Đà Nẵng để chia sẻ nỗi đau mất mát của bà con ngư dân qua cơn bão số 1 vừa qua. Em nghĩ các bác nhóm ĐN có thể làm một phóng sự ảnh đưa lên cho anh em vnphoto biết thông tin, sau đó có thể phát động làm từ thiện ủng hộ bà con bị thiệt hại được không nhỉ? Em có ý kiến nhỏ như vậy mong các bác giúp, cũng là vì tinh thần "lá lành đùm lá rách" của dân tộc VN các bác ạ!
    Em cũng đang có ý đó bác ạ. Ngặt nỗi hiện giờ thì tin tức bay ra toà soạn vèo vèo, chưa làm phóng sự lên đây được. Chắc một vài hôm nữa sẽ có phóng sự ảnh, vì ngày mai đoàn tàu cứu hộ chở thi thể và các ngư dân trên biển sẽ về đến ĐN nên làm luôn một thể.
    Còn phần quyên góp từ thiện thì chắc phải họp nhóm xem thế nào, chứ một mình em, lính mới thì ko dám quyết.
    Cảm ơn bác đã đóng góp ý kiến.
    Có chiếc lá bay ngược chiều gió thổi
    Mềm như em và xao xác như em

Rất cám ơn các bác đã quan tâm, tôi hoàn toàn ủng hộ ý kiến các bác.
    Nhóm Đà Nẵng sẽ cố gắng theo dõi và sẽ tường thuật lại bằng một số hình ảnh.
    Hãy chung tay giúp đỡ những gia đình gặp nạn - nổi đau của gia đình, của cả chúng ta...
    D700s + Nikkor 12-300 f/2.8 VR Nano