Trang 94 / 562 Đầu tiênĐầu tiên ... 44849293949596104144194 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 931 đến 940 / 5618

Chủ đề: Clb Olympus Zuiko Fans

Quote Được gửi bởi kienmm View Post
    Mời các bác sau đây vào đăng ký buổi off cuối năm của giáo chủ nè:
    1. Sinara
    2. Binhbhdn
    3. Gio
    4. Giangnamag
    5. Bibi1118
    6. KhanhPhan
    7. Lomkhom
    ......
    http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=54267
    Đề nghị các bác bị và chưa bị gọi tên đăng ký mau để hội Olympus có 1 buổi họp mặt đông đủ nhất ạ.
    Hehehe... Em chưa tới tuổi gọi đi "nghĩa vụ"... hehehehe

Em thấy chơi ở hội này cứ thế nào ấy ??!!! Chắc âm thầm rút nhẹ nhàng như bao bác khác thôi... Đọc đi đọc lại thấy hở tí là rủ offline thân mật... thân mật... Nhưng khi có offline thì lại vắng teo... Olympus đúng là thích đùa nhỉ .... Thế này lại chuyển qua hội Canon, Nikon, hay hội Epson thôi.... hehehehe !!!

Em cứ thập thò... thập thò ... xem có ai đăng ký không.. không ai đi thì em đi, còn đông quá thì em ở nhà .... hehehehehe

Hình như nghe đồn hôm đó có buổi đấu giá lense Olympus gì ấy ? Ngoài ra có trò chơi bốc thăm trúng Adapter OM hay lense cho mỗi thành viên hay sao ấy... Chơi thế Pro quá !!! Đợi tin chính thức em bỏ nhà... đi ngay ... hehehehehe
    Loanh quanh mãi thì máy móc cũng vẫn là... cái cớ

Quote Được gửi bởi nguyenanhnt View Post
    Hehehe... Em chưa tới tuổi gọi đi "nghĩa vụ"... hehehehe

Em thấy chơi ở hội này cứ thế nào ấy ??!!! Chắc âm thầm rút nhẹ nhàng như bao bác khác thôi... Đọc đi đọc lại thấy hở tí là rủ offline thân mật... thân mật... Nhưng khi có offline thì lại vắng teo... Olympus đúng là thích đùa nhỉ .... Thế này lại chuyển qua hội Canon, Nikon, hay hội Epson thôi.... hehehehe !!!

Em cứ thập thò... thập thò ... xem có ai đăng ký không.. không ai đi thì em đi, còn đông quá thì em ở nhà .... hehehehehe

Hình như nghe đồn hôm đó có buổi đấu giá lense Olympus gì ấy ? Ngoài ra có trò chơi bốc thăm trúng Adapter OM hay lense cho mỗi thành viên hay sao ấy... Chơi thế Pro quá !!! Đợi tin chính thức em bỏ nhà... đi ngay ... hehehehehe
    Anh nguyenanhnt PR dữ quá. em vừa đăng kí rồi. bữa giờ phân vân là có về quê ăn tết dịp đó chưa.

Quote Được gửi bởi giangnamag View Post
    Anh nguyenanhnt PR dữ quá. em vừa đăng kí rồi. bữa giờ phân vân là có về quê ăn tết dịp đó chưa.
    Đấy.... đấy... y như rằng !? Mới nhận xét tí là Olympus lại thích đùa ???

Nhiều lúc em cứ thích chơi Chảnh thôi ?!... Thằng nào đi hay về thì mặc kệ nó... Cứ vác con máy chụp một mình rồi về cất nhốt vào HDD... Hội hè được thì ít ? Mất thì nhiều ? hehehehe
    Loanh quanh mãi thì máy móc cũng vẫn là... cái cớ

PR thêm tí nữa là mình đang tuyển .... hơi bị nhiều mẫu cho các bác chụp ảnh . Buổi họp mặt này dành cho các bạn chưa biết gói bánh đến học gói luôn.
    Chỉ được cái nhiệt tình.... mà giờ bớt rồi
    http://www.facebook.com/kienmm

Quote Được gửi bởi kienmm View Post
    PR thêm tí nữa là mình đang tuyển .... hơi bị nhiều mẫu cho các bác chụp ảnh . Buổi họp mặt này dành cho các bạn chưa biết gói bánh đến học gói luôn.
    Chấp nhận học gói học ... nói , học mở ... !! Gói sai thì gói lại và chụp tiếp __ He He !! Kiên rủ rê càng nhiều càng tốt .
    Fone : 0903710725

Các bác cho em hỏi mấy cái vari magni finder của OM có dùng được cho DSLR của olympus không ạ. em định mua nó để trợ giúp chụp bằng lens OM

13h Em mới qua CLPT được không các Bác!?Nếu được thì nhờ Pác Kiên đăng ký giúp luôn hen!
    Được sửa bởi Binhbhdn lúc 04:57 PM ngày 26-01-2010

Quote Được gửi bởi Binhbhdn View Post
    13h Em mới qua CLPT được không các Bác!?Nếu được thì nhờ Pác Kiên đăng ký giúp luôn hen!
    Em cũng vậy à, do qua trễ nên có thể em sẽ ở đêm bù lại
    Chỉ được cái nhiệt tình.... mà giờ bớt rồi
    http://www.facebook.com/kienmm

em muốn đi lắm mà k đi đc,off nhỏ 1 buổi ở thành phố thì em đi được chứ xa quá em đi ko được,anh em thông cảm dùm.ko thông cảm đc thì cứ tự nhiên sĩ vã mắng nhiết :((

thôi quyết định rồi,đăng kí đi luôn,sáng đi trưa chiều về,về nghe chữi củng đc :D
    Được sửa bởi sinara lúc 06:37 PM ngày 26-01-2010

Khà khà ! bác sinara vui quá! Có Bác nào gần Nguyên Hồng GV không ? Nếu đi sau 12h trưa thì đi cùng hen!

Trang 94 / 562 Đầu tiênĐầu tiên ... 44849293949596104144194 ... Cuối cùngCuối cùng