Trang 92 / 562 Đầu tiênĐầu tiên ... 42829091929394102142192 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 911 đến 920 / 5618

Chủ đề: Clb Olympus Zuiko Fans

Quote Được gửi bởi nguyenanhnt View Post
    Kỳ hén.... Tấm thứ 2 chụp điêu khắc rồng gì đó... Nhìn thấy ánh sáng tung tóe ngợ là chụp Flash....Vào xem Exif thì không có, cố đọc tí nữa thì thấy set ISO=200, khẩu 4, tốc 1/8, Flash = ON ... hehehe. Chắc máy E-300 sắp bị lỗi rồi sao mà đưa ra INFO kỳ quá ta ????

Mà nghĩ cũng kỳ hen, xưa nay toàn chụp ở mục M, với thông số ISO=200, khẩu 4, tốc 1/8... đè thêm 1 vài miếng Filter thêm với ánh sáng thế mà không cháy mới lạ nhỉ ??? Thôi ! Hôm nào cắp sách đi học lại, mong gặp bác để được chỉ giáo thêm cách chụp

Em đọc Exif ở đây, có gì sai sót nhờ bác chỉnh giúp :
    em củng chẳng biết bác ơi,mới vào chơi mà :D

vài cái ảnh up để gọi là cảm ơn anh Cường đã tin tưởng cho thằng em mượn con lens zuiko 40-150,cảm ơn anh nhiều lắm

các bác ơi, có ai dư cái adapter không ạh?cho em mượn nghịch vài bữa với...tìh hình rất là thèm roài nhưng mà kiếm hoài vẫn không ra... :(

@ nguyenanhnt: sáng mình có cầm máy E300 của sinara shot thử vài tấm, cảm giác thoáng qua có cảm giác không ổn, chế độ A màn trập có vấn đề, có lẽ lỗi phần mền, nhưng tiếc là phải đi "họp nội bộ" với bác daubac nên không coi kỹ, chắc phải nhờ đến nguyenanhnt chỉnh lại máy cho sinsra rồi!

Quote Được gửi bởi hnhcuong View Post
    @ nguyenanhnt: sáng mình có cầm máy E300 của sinara shot thử vài tấm, cảm giác thoáng qua có cảm giác không ổn, chế độ A màn trập có vấn đề, có lẽ lỗi phần mền, nhưng tiếc là phải đi "họp nội bộ" với bác daubac nên không coi kỹ, chắc phải nhờ đến nguyenanhnt chỉnh lại máy cho sinsra rồi!
    dạ anh,cái này người bán trước nói là mới chạy cái frimwear mới nhất cho nó,em củng ko rành lắm

Chào các bác, cho phép TC gia nhập nhóm với, TC có một con Lumix GF1 + 20 pancake + 14-45mm Lumix.

Chúc các bác vui.

Quote Được gửi bởi The Country View Post
    Chào các bác, cho phép TC gia nhập nhóm với, TC có một con Lumix GF1 + 20 pancake + 14-45mm Lumix.

Chúc các bác vui.
    Chào mừng bác tham gia vào hội 4/3 nhé

Tặng bác 1 bức ảnh "Rừng cây thay lá" em mới chụp sáng nay luôn

(ảnh mộc luôn)
    Chỉ được cái nhiệt tình.... mà giờ bớt rồi
    http://www.facebook.com/kienmm

Quote Được gửi bởi hnhcuong View Post
    Con E-300 này hình như xuất xửơng cũng cỡ 5-6 năm rồi, không biết là máy của Sirina chụp được bao nhiêu shot rồi ???? Chứ hồi trước em có mua 1 con E-300 có 100 USD rẻ mạt... Lúc giao dịch là buổi tối, em dí vào bóng đèn đẩy tốc lên trên 1/1000s chụp liên tục được vài lần thì rớt gương ra ngoài nên... trả lại. Đó là lần đầu tiên em thấy máy Olympus rớt gương ra ngoài... Nếu máy của Sinara mới Shot cỡ 20 ngàn trên dưới thì cứ vô tư chụp đi !!!

Tới giờ Firmware của E-300 hình như là V1.3, để kiểm tra coi máy đã được ấp phơm-que hay chưa thì gắn adapter 4/3 chụp vê tay xem sao, nếu gắn vô máy cứ đơ ra thì chắc chưa ấp phơm-que... Phải ấp lên thì gắn Adapter vô chơi vê tay mới đựơc....

Chúc vui.
    Loanh quanh mãi thì máy móc cũng vẫn là... cái cớ

Quote Được gửi bởi kienmm View Post
    Chào mừng bác tham gia vào hội 4/3 nhé

Tặng bác 1 bức ảnh "Rừng cây thay lá" em mới chụp sáng nay luôn

(ảnh mộc luôn)
    Post thêm ảnh "mộc... mạc" đi em trai... Nhiều ảnh đẹp lắm mà... Thèm xem ảnh mẫu với rừng quá ....
    Loanh quanh mãi thì máy móc cũng vẫn là... cái cớ

Quote Được gửi bởi nguyenanhnt View Post
    Con E-300 này hình như xuất xửơng cũng cỡ 5-6 năm rồi, không biết là máy của Sirina chụp được bao nhiêu shot rồi ???? Chứ hồi trước em có mua 1 con E-300 có 100 USD rẻ mạt... Lúc giao dịch là buổi tối, em dí vào bóng đèn đẩy tốc lên trên 1/1000s chụp liên tục được vài lần thì rớt gương ra ngoài nên... trả lại. Đó là lần đầu tiên em thấy máy Olympus rớt gương ra ngoài... Nếu máy của Sinara mới Shot cỡ 20 ngàn trên dưới thì cứ vô tư chụp đi !!!

Tới giờ Firmware của E-300 hình như là V1.3, để kiểm tra coi máy đã được ấp phơm-que hay chưa thì gắn adapter 4/3 chụp vê tay xem sao, nếu gắn vô máy cứ đơ ra thì chắc chưa ấp phơm-que... Phải ấp lên thì gắn Adapter vô chơi vê tay mới đựơc....

Chúc vui.
    máy em còn mới tinh tươm lắm,chụp ì xèo cả mấy tuần nay,thấy vẩn ổn ko sao hết anh,nút bấm con cứng lắm ko có bị nhão :D,nếu đc thì anh cho em thời gian rãnh đi em mang máy tới cho anh kiểm tra :D

máy em FW 1.5 anh ơi,em xem cái hộp thì máy sản xuất năm 2007
    Được sửa bởi sinara lúc 11:28 AM ngày 25-01-2010

Quote Được gửi bởi tronglich View Post
    sắp tới em ra Hà Nội có gì em gọi cho bác. mong gặp bác ở Hà Nội, em thì ở dưới Vũng Tau khi nào bác vào lại Vũng Tàu công tác thì hú cho em nhé. số phone của em là 0973754748
    Thanks nhé ! Bao giờ bác ra thì alo nhé, giao lưu cùng ae.
    @ nguyenanhnt: khi nào em vào lại đó em alo ngay, chắc ra Tết thôi. Bác có dịp ra ngoài này thì giao lưu cùng ae nhé !
    Chú 100/F2 này cũng đắt nhưng khó kiếm lắm, hic, đồ Zuiko loại vê tay này ít thật và những chú kiểu vậy đắt hơn hẳn nhưng ảnh thì tuyệt vời.
    Phone của em : 0903.419166
    Chúc các bác khỏe và nhiều ảnh đẹp!
    Cuộc sống trong mắt người công nhân : Thật giản dị !

Trang 92 / 562 Đầu tiênĐầu tiên ... 42829091929394102142192 ... Cuối cùngCuối cùng