Trang 2 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 32

Chủ đề: Nude art - Tôi vẫn đi tìm

hehe sao bác không kéo dài ra thêm nữa nhỉ , biết đâu có ngẫu hứng làm thêm được vài cái nữa ! Ảnh đẹp lắm nhưng crop nhỏ quá hix
    Đào tạo Nhiếp ảnh|Đồ họa từ Cơ Bản đến Nâng Cao tại Việt Nam

Đúng xem thì dễ,mà khi cầm máy thấy khó, nhất là với em xinh đẹp thế này,, biểu sao ko khó ..
    ThaoRau -NhaTrang

Quote Được gửi bởi Kiều Phong View Post
    Cảm ơn những lời góp ý của các bác rất nhiều, phải nói đến lúc cầm máy mới thấy hết được khó khăn. Buổi trưa oi bức em gọi cho tôi bảo hôm nào rảnh anh chụp giúp em mấy kiểu ảnh nhé, tôi bảo em đến luôn đi. Buổi chụp chân dung diễn ra rất nhanh vì dù sao chúng tôi cũng chụp ảnh với nhau nhiều rồi, chụp xong, tôi thu hết can đảm và sự nghiêm túc đề nghị: "em giúp anh một kiểu ảnh nude nhé", hic, tưởng như đó là một câu khiếm nhã nhưng em chỉ tỏ ra một chút do dự rồi đồng ý. Đứng trước một cô gái 21 tuổi đang nude hoàn toàn, ko hiểu sao mồ hôi trên người tôi cứ ròng rã chảy ra dù điều hoà đang để 17 độ C. Tôi kéo vội đèn ra sau giơ máy lên bấm vội vàng 2 kiểu, một kiểu ko có nước, một kiểu có vài giọt nước li ti, rồi bảo em mặc đồ vào, bởi vì, có kéo dài thêm nữa tôi biết mình cũng chẳng nghĩ ra hay nhớ ra cái gì mà chụp.
    Rung động trước cái đẹp là bình thường mà bác...

TFS
    40d và tamron 17-50 f2.8
    http://www.flickr.com/photos/canhhacxanh81/
    09370678xx

quá khó, quá khó ;)

Cảm ơn những lời góp ý của các bác rất nhiều, phải nói đến lúc cầm máy mới thấy hết được khó khăn. Buổi trưa oi bức em gọi cho tôi bảo hôm nào rảnh anh chụp giúp em mấy kiểu ảnh nhé, tôi bảo em đến luôn đi. Buổi chụp chân dung diễn ra rất nhanh vì dù sao chúng tôi cũng chụp ảnh với nhau nhiều rồi, chụp xong, tôi thu hết can đảm và sự nghiêm túc đề nghị: "em giúp anh một kiểu ảnh nude nhé", hic, tưởng như đó là một câu khiếm nhã nhưng em chỉ tỏ ra một chút do dự rồi đồng ý. Đứng trước một cô gái 21 tuổi đang nude hoàn toàn, ko hiểu sao mồ hôi trên người tôi cứ ròng rã chảy ra dù điều hoà đang để 17 độ C. Tôi kéo vội đèn ra sau giơ máy lên bấm vội vàng 2 kiểu, một kiểu ko có nước, một kiểu có vài giọt nước li ti, rồi bảo em mặc đồ vào, bởi vì, có kéo dài thêm nữa tôi biết mình cũng chẳng nghĩ ra hay nhớ ra cái gì mà chụp.
    Bác chia sẻ cái "behid the scene" càng thấy nude-art khó thật... Ảnh đẹp đó bác àh.

Caí này em chịu ...Khâm phục bác giá bác có nhiều nhiều một chút cho anh em thưởng thức nhỉ ...
    Con nghệ thuật, nó ở đâu nhỉ ?

Đẹp , sáng tạo , chân thật !

Cảm ơn các bác đã động viên, nói thật là em rất thích thể loại ảnh này, em thường ngắm đi ngắm lại những tác phẩm lớn và mơ màng về những kiểu ảnh mình muốn chụp, nhưng hôm đó em chẳng có dự định gì cả, lúc chụp chân dung thấy vòng 2 của mẫu đẹp quá nên đánh liều nhờ vả thôi.

Cảm ơn các bác đã động viên, nói thật là em rất thích thể loại ảnh này, em thường ngắm đi ngắm lại những tác phẩm lớn và mơ màng về những kiểu ảnh mình muốn chụp, nhưng hôm đó em chẳng có dự định gì cả, lúc chụp chân dung thấy vòng 2 của mẫu đẹp quá nên đánh liều nhờ vả thôi.
    Vòng hai đẹp sao bác lại đi chụp vòng một

Đùa thôi , ảnh bác chụp đẹp lắm .TFS

e cũng thích cách xử lý ánh sáng của bác, xin được chia sẽ kn của bác thanks

Trang 2 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 Cuối cùngCuối cùng