Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 15

Chủ đề: Thắc mắc biết hỏi ai?? Hỏi bác MOD, Admin .LOL

Thắc mắc biết hỏi ai?? Hỏi bác MOD, Admin .LOL

Cách đây 2 ngày em có post 1 new topic trong mục "kỹ thuật cơ bản về nhiếp ảnh":
    100 cuốn sách về photography

Hệ thống báo là topic sẽ được MOD xem xét và duyệt để đăng.

Những đến hôm nay em vẫn chưa thấy topic này được đưa lên 4R, các bác xem giúp em, nếu có vi phạm thì cũng báo cho em 1 tiếng ( em chắc là không có vấn đề gì vì chỉ là những cuốn sách về photography chia sẽ với anh em thôi)

Cảm ơn các bác
    Máy dỏm - Lens cùi - Kiến thức chắp vá

Chỉ được cái nhiệt tình OFFLINE .LOL.

Chào bác,

Lí do là VNPhoto không cho phép chia sẻ links download software/e-book lậu. Ngoài ra em cũng có một thắc mắc là vì sao bác phải post đến 02 cái topics để hỏi về việc này ạ?

Trauvang.
    www.sondoan.com | another way of telling

Người ta có thể may mắn chụp được một tấm ảnh đẹp nhưng nhận ra nó đẹp thì không.

Chào bác trauvang,

Quy định của 4R thì phải theo rồi, nhưng như vậy thì cũng thiệt thòi cho anh em mới nhập môn muốn học tập thêm.

Em thấy nhiều diễn đàn vẫn cho post link về ebook miễn là ebook đó không upload lên server của vnphoto thì đâu có vi phạm bản quyền.

Vậy muốn chia sẽ ebook với anh em thì chỉ post tên của ebook, ai cần thì pm riêng cho nhau phải không ạ, hơi phức tạp thêm vấn đề :D

Còn về post 2 topic thì là do server hay đường truyền có vấn đề nên khi post xong không thấy báo gì hết em lại phải quay lại click post 1 lần nữa nên bị trùng lắp thôi, spam làm gì cho tốn thời gian.
    Máy dỏm - Lens cùi - Kiến thức chắp vá

Chỉ được cái nhiệt tình OFFLINE .LOL.

Quote Được gửi bởi zilli0n View Post
    Chào bác trauvang,

Quy định của 4R thì phải theo rồi, nhưng như vậy thì cũng thiệt thòi cho anh em mới nhập môn muốn học tập thêm.

Em thấy nhiều diễn đàn vẫn cho post link về ebook miễn là ebook đó không upload lên server của vnphoto thì đâu có vi phạm bản quyền.
    lol .
    Gooo Blueeee!!!
    Flickerio

XL thấy bác potoba viết gì có ích hơn là chỉ có chữ lol để trả lời vào bài này không ? forum rác cũng chỉ vì viết những bài kiểu lol như thế này. vui lòng để ý một tí đi.
    www.xichlo.com My Gallery @ vnphoto.net

One goal, One focus, One Red dot, One photography community, One VNPhoto.net

Quote Được gửi bởi xichlo View Post
    XL thấy bác potoba viết gì có ích hơn là chỉ có chữ lol để trả lời vào bài này không ? forum rác cũng chỉ vì viết những bài kiểu lol như thế này. vui lòng để ý một tí đi.
    Mong bác đọc kỹ câu em quote, em đã không quote toàn bộ cai post mà chon lọc, tức là có ý. Đôi khi không cần nói nhiều, bác ạ. Em chả cần spam bài làm gì vì ngay cả mục buôn bán em cũng không bao giờ vô tới. Muốn học tập thì thiếu gì cách học, cần gì phải đợi người khác post link bất hợp pháp vô ebook? No pain no game. Post link lên thì bác nghĩ ai sẽ thiệt thòi? Ba cái việc này nói quạch tẹt ra làm gì? Bác admin không thích thì delete bài em, em đã hứa chả bao giờ hỏi tới làm gì nữa.

Mong bác viết comments đúng ngữ pháp ạ.
    Gooo Blueeee!!!
    Flickerio

Quote Được gửi bởi potoba View Post
    Mong bác đọc kỹ câu em quote, em đã không quote toàn bộ cai post mà chon lọc, tức là có ý. Đôi khi không cần nói nhiều, bác ạ. Em chả cần spam bài làm gì vì ngay cả mục buôn bán em cũng không bao giờ vô tới. Muốn học tập thì thiếu gì cách học, cần gì phải đợi người khác post link bất hợp pháp vô ebook? No pain no game. Post link lên thì bác nghĩ ai sẽ thiệt thòi? Ba cái việc này nói quạch tẹt ra làm gì? Bác admin không thích thì delete bài em, em đã hứa chả bao giờ hỏi tới làm gì nữa.

Mong bác viết comments đúng ngữ pháp ạ.

No pain No game
    Nhận scan film 135 các loại , 200k/cuộn , file JPEG 17+ Mpx , 12+ MB , lh O9845179O3 .

@potoba
    VNPhoto không giống các diễn đàn khác, nơi đây áp dụng quy định cấm chia sẻ các phần mềm lậu, bẻ khóa, không có bản quyền. Up lên ở đâu cũng thế thôi.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Quote Được gửi bởi apham View Post
    @potoba
    VNPhoto không giống các diễn đàn khác, nơi đây áp dụng quy định cấm chia sẻ các phần mềm lậu, bẻ khóa, không có bản quyền. Up lên ở đâu cũng thế thôi.
    Vậy chứ bác nghĩ sao em cười. Em cười vì bác trauvang đã giải thích rõ ràng rồi mà OP vẫn hỏi thêm. Em hoàn toàn đồng ý với vnphoto mà.
    Gooo Blueeee!!!
    Flickerio

Vấn đề không phải đồng ý hay không. Đây là box thắc mắc giữa thành viên và BQT nếu không giúp được gì hay viết gì có ích cho người hỏi thì đừng vào LOL. Đơn giản thế thôi.

Còn chuyện đi xả rác rồi bảo admin không thích thì cứ xóa, rồi nói sẽ không thắc mắc thì đúng là rất văn minh và lịch sự. Free labor mà, cứ xả rồi sẽ có người đi dọn thôi. Nếu bạn thích thì đăng ký làm người quét dọn với BQT, sẽ được cấp quyền để đi dọn dẹp giúp BQT vài tháng như thế XL sẽ rất biết ơn.

@Zilli0n : BQT đã trả lời thắc mắc rồi , bác vui lòng không post đi post lại rất mât công BQT phải đi xóa.

Cảm ơn.
    www.xichlo.com My Gallery @ vnphoto.net

One goal, One focus, One Red dot, One photography community, One VNPhoto.net

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng