Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 16 / 16

Chủ đề: Nhờ giúp đỡ - cái ổ cứng của em chắc tiêu rồi!

nếu bác không dám vọc hay không dám vọc một mình thì cách hay nhất là bác gửi em nó đến bác Maycatang, chớ có đi đâu ra tiệm ngoài (lạ) mà test thì xem như tiêu luôn dữ liệu bác nhé ! chúc bác gặp may cứu được em nó.
    Hãy tha thứ và hãy cố quên !

Cái ổ cứng sao rồi anh?
    ... Woke up to the sound of pouring rain
    Washed away a dream of you
    But nothing else could ever take you away
    'Cause you'll always be my dream come true...
    Lament

Thanks các bác đã hướng dẫn tận tình, tình hình là theo chuẩn đoán của bác sĩ maycatang, ổ cứng bị cháy mạch của bộ nguồn nên phải thay, cón dữ liệu thì vẫn OK. Em đang kiếm chỗ thay mạch đây, hi vọng là sớm sử dụng lại được.

Quote Được gửi bởi kyanh2007 View Post
    Thanks các bác đã hướng dẫn tận tình, tình hình là theo chuẩn đoán của bác sĩ maycatang, ổ cứng bị cháy mạch của bộ nguồn nên phải thay, cón dữ liệu thì vẫn OK. Em đang kiếm chỗ thay mạch đây, hi vọng là sớm sử dụng lại được.

Dữ liệu vẫn ok thì mừng rồi; bác Cường tìm dc mạch nhớ phổ biến tiếp trên đây nhé

@songlam, theo m rẻ hơn chắc do tốc độ đọc, chép chậm hơn bác ạ, hix m cũng có 1 cái WD Ex 250gb vứt xó vì như rùa bò..

Bác maycatang cho em xin địa chỉ để mang cái ổ cứng qua nhờ bác xem với, em cũng cắm nhầm nguồn giống trường hợp này. Hix.

theo mô tả của bác thì rất có thể cháy main ổ cứng rồi bác có thể kiếm 1 con ổ cứng bị bad ổ mua lại và thay main sang...Nếu ở Hà Nội bác có thể lên chờ trời mua...lưu ý là mua main trùng với dung lượng và hãng của con ổ cứng cũ nhé

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12