Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 26

Chủ đề: 1 Sớm Mai Bên Biển

Ảnh rất chân thực đấy chứ ah. Những ảnh trên hok cần PS làm j cả. cứ để vậy đẹp hơn
    -+- TÔI KHÔNG BẮT BUỘC MÌNH PHẢI THÀNH CÔNG NHƯNG TÔI SẼ KHÔNG NGỪNG CỐ GẮNG -+-

em xin gỡ xuống như cam kết ban đầu...vậy mắt em nó bị "lệch" nặng rồi ạh..cheer các bác
    Được sửa bởi QIDES lúc 07:23 PM ngày 13-07-2009

Tấm số 3 đẹp quá, em thích nhất vì nó thể hiện được sự bắt đầu (ảnh nguyên chưa sửa) . Xin cảm ơn bác đã share hình.
    www.tsttourist.com

400D + Canon 17-40 f4 L + 430 EX II+ Canon EF 28-135 IS USM

cảm ơn bác qides rất nhiều ah . cũng cảm ơn all đã cm cho em ah

em thích ảnh gốc của bác SHANKA hơn ảnh của bác QIDES ạ. Nhìn dịu mắt hơn. Ảnh bác QIDES nhìn hơi tức mắt, mà bác làm màu như thế, khó hình dung đây là Bình minh hay chiều tối nữa....
    hì!
    TFS!

Quote Được gửi bởi TuLi View Post
    em thích ảnh gốc của bác SHANKA hơn ảnh của bác QIDES ạ. Nhìn dịu mắt hơn. Ảnh bác QIDES nhìn hơi tức mắt, mà bác làm màu như thế, khó hình dung đây là Bình minh hay chiều tối nữa....
    hì!
    TFS!
    thanks bác đã cm cho và ủng hộ ah

Mình thích tấm 2 nhất dì nó có chiều sâu ảnh nhất. Ti nhiên, em có chút gópý thế nì:

- Chụp phong cảnh nên có..Tiền cảnh à Hậu cảnh, nếu Bác dí gần ống kính tới nguời kéo luới & lấg hậu cảnh là bình minh & biển thì em thích hơn.
    - Mặt trời không nhất thiêt phải ><uất hiện giữa ảnh. Bác chọn góc chụp sao cho không bị nguợc sáng toàn diện-> cảnh bị tối, màu không tưoi, mỗi mặt trời là sáng.

Em trình còi, đùa chút thôi. Chúc Bác có thêm nhỉều ảnh đẹp.

Thân
    Được sửa bởi Lukbanmai lúc 01:55 PM ngày 13-07-2009
    Lukbanmai*

Quote Được gửi bởi Lukbanmai View Post
    Mình thích tấm 2 nhất dì nó có chiều sâu ảnh nhất. Ti nhiên, em có chút gópý thế nì:

- Chụp phong cảnh nên có..Tiền cảnh à Hậu cảnh, nếu Bác dí gần ống kính tới nguời kéo luới & lấg hậu cảnh là bình minh & biển thì em thích hơn.
    - Mặt trời không nhất thiêt phải ><uất hiện giữa ảnh. Bác chọn góc chụp sao cho không bị nguợc sáng toàn diện-> cảnh bị tối, màu không tưoi, mỗi mặt trời là sáng.

Em trình còi, đùa chút thôi. Chúc Bác có thêm nhỉều ảnh đẹp.

Thân
    chân thành cảm ơn í kiến đóng góp của bác ah

Em thích ảnh 1&2 của bác, bác dùng body entry + lens kit chụp được như vậy là hơn nhiều người rồi (trong đó có em), :D. Bác còn có lòng đam mê dậy thật sớm để săn bình minh trong khi em thích ngủ nướng hơn.
    Em xin chém tí vì hiểu biết nông cạn mong bác thứ lỗi, ảnh của bác hơi thiếu sáng 1 chút, dù sao thì ống kit cũng không được trong nên cần thiết tăng thêm 1/2. Đường chân trời hơi bị nghiêng chút vì em thấy độ nghiêng ở đây không phải do tác giả cố ý. Bác để khẩu lớn nên ảnh không được sâu, chụp ngược sáng cần thiết giảm khẩu bác à. Mong được xem tiếp ảnh đẹp của bác, bác có thể qua box nguyên bản giao lưu với AE cho vui.
    Lao động là vinh quang!

Quote Được gửi bởi hero78 View Post
    Em thích ảnh 1&2 của bác, bác dùng body entry + lens kit chụp được như vậy là hơn nhiều người rồi (trong đó có em), :D. Bác còn có lòng đam mê dậy thật sớm để săn bình minh trong khi em thích ngủ nướng hơn.
    Em xin chém tí vì hiểu biết nông cạn mong bác thứ lỗi, ảnh của bác hơi thiếu sáng 1 chút, dù sao thì ống kit cũng không được trong nên cần thiết tăng thêm 1/2. Đường chân trời hơi bị nghiêng chút vì em thấy độ nghiêng ở đây không phải do tác giả cố ý. Bác để khẩu lớn nên ảnh không được sâu, chụp ngược sáng cần thiết giảm khẩu bác à. Mong được xem tiếp ảnh đẹp của bác, bác có thể qua box nguyên bản giao lưu với AE cho vui.
    vâng để em tìm đường mò sang ạ . cảm ơn bác đã nhẹ tay

Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng