Trang 2 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 49

Chủ đề: Ảnh chân dung

Cám ơn bác Xuan Vinh viết bài cho anh em đọc, cách viết của bác rớt đơn giản và dễ hiểu, mong được đọc thêm nhiều bài từ bác.
    Chân thành cám ơn bác.
    Nikon
    Flickr

Quote Được gửi bởi Xuan Vinh View Post
    Bác quậy quá rồi đó nhé! Bác cứ hết mắng người này, phê bình người kia, rồi đến xúi giục cả tôi nữa!

Việc viết bài của tôi đâu phải để bán kiếm tiền đâu mà cần phải quảng cáo? Ai thích thì đọc, không thích thì thôi. Đó là niềm vui của tôi, tôi thích thế, không người này đọc cũng có người khác xem. Với tôi, tất cả đều là anh-chị, ai trẻ tuổi thì là em-cháu, họ thích đọc bài pha tiếng Anh cũng kệ, tôi cứ viết tiếng Việt, “pro” hay không “pro” cũng chẳng là gì!

Còn bác? Từ lúc tham gia diễn đàn, bác đã có tấm ảnh nào cho anh em xem chưa? Hình như là chưa thì phải? Lại còn quậy người này, chọt người kia, bác thật là… Bác coi chừng, quậy quá BQT họ treo bác lên cột điện thì… ê mặt!
    Bác ơi, em chỉ phê bình những cái kỳ cục, những điều không đúng trên diễn đàn, cũng là một sự đóng góp của em vậy, cho những điều không đúng trở nên đúng, không hay trở nên hay, góp phần làm trong sạch những vấn đề giao lưu văn hóa, ngôn ngữ, tinh thần cộng đồng, giữ gìn sự trong sáng của tiếng Việt… Sao bác lại bảo là em quậy?

Em không có hình cho mọi người xem thật. Vì thú thật với bác (với mọi người) em chưa có mày chụp hình, lấy đâu ra mà có hình (máy em đã bán vì gia cảnh cách đây mấy năm rồi). Nhưng, với kiến thức mà em có được, em cũng chỉ muốn đóng góp cho diễn đàn mà thôi.

Em cứ xem hình rồi góp ý với tư cách người xem ảnh được không? Vì ảnh đã đưa lên là muốn cho mọi người xem và nhận xét, bài vở post lên để mọi người đọc và góp ý là chuyện bình thường. Và bác phải làm sao khi thấy “sạn” ở trong những “món ăn’ tinh thần đó? Có phải là bác cũng sẽ “nhặt” những “hạt sạn” đó ra không? Vả lại, nội quy diễn đàn cũng đâu có bắt buộc là thành viên phải có hình cho mọi người xem mới được tham gia ý kiến? Miễn sao em không có vi phạm gì.

Còn việc bác bảo em xúi giục bác là không phải đâu, em đùa “tếu” với bác tí thôi mà, cũng vì em đang bức xúc với chuyện nhiều người trên diễn đàn tiếng Việt (dành cho người Việt) mà khi viết bài bằng tiếng Việt lại kèm theo tiếng Anh không giải nghĩa, cứ phải vừa đọc vừa đoán mò bực lắm! Bác mà không viết tiếp loạt bài hướng dẫn này thì lấy gì cho em học? Thôi thì em xin lỗi bác và xin lỗi mọi người vậy!

Cảm ơn bác đã có những bài viết rất có ích cho người mới biết sơ qua về nhiếp ảnh như em. Mong bác luôn khỏe để có những bài viết giá trị như thế này!

bài viết rất có ích cho newbie chúng e,cám ơn anh V nhìu lắm!

Bác Tiến : bác pro quá thì bác thấy sai ở đâu bác góp ý ở đó cho bài viết nó chỉnh chu hơn, tốt hơn. Chứ cái kiểu góp ý của bác em không thích lắm lắm ạ.
    Được sửa bởi S7000 lúc 04:52 PM ngày 11-07-2009

Cái Ông Tiến này, ở bài panning thỉ đả kích cách viết bài có sử dụng tiếng Anh, còn ở đây thì lại đi nói móc. Bác giỏi thế thì viết một bài đóng góp cho ra hồn để em học hỏi.
    Cám ơn bác Xuân Vinh đã có bài viết rất hay, súc tích, dễ hiểu. Những người mới như em rất cần những bài viết như thế này. (quái bài viết này tối hôm qua em mới đọc có tới 17 trang mà sao giờ còn 03 trang là sao nhỉ)

Đọc các bài viết của bác Xuân Vinh lúc nào cũng xúc tích, dễ hiểu rất phù hợp cho người mới làm quen với nhiếp ảnh như em.
    Cám ơn bác thật nhiều và chúc bác luôn vui khỏe !

Bài viết rất hữu dụng.
    Cảm ơn bác Xuan Vinh nhiều.

cảm ơn bác Xuân Vinh lắm lắm. hôm nay em được đọc lại bài của bác. thật là hữu ích. chúc bác khỏe và vui ạ.
    Hãy tha thứ và hãy cố quên !

Cảm ơn bác lần nữa, rất bổ ích bác ơi, bác cứ thế mà viết, dễ hiểu lắm.

Trang 2 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng