Trang 4 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 50

Chủ đề: Chân dung hè phô. trông mủi lòng quá các bác ah.

Tấm 1 khoảnh khắc đẹp nhưng bộc lộ quá rõ sự "bất lực". Bàn tay kia quá nhỏ bé, quá yếu đuối trước sự vùi dập thô bạo của cuộc sống.

Tấm 2 thì khác hơn, ý nghĩa hơn. Sóng gió qua rồi, ta vẫn đi, vẫn gánh cuộc đời vững chãi trên vai, phớt lờ mọi áp lực, mọi cản trở...

Được sửa bởi cattom lúc 10:25 AM ngày 13-06-2009
    ...made of unlimited passion...

Em đồng ý như các bác , tấm số 1 quá độc ...thời khắc bấm máy tuyệt ...Em nghĩ có thể sẽ là POW!

Quote Được gửi bởi tammymobile View Post
    bà gánh hàng rong k thể biết trước có xe chay và nước văng àh. càng không biết có người chụp hình mình, và di nhiên em cung chả biết, em chỉ định chụp bà gánh hàng rong thôi ah. nhưng lúc đó may có xe chạy qua...thế là WOW...

---------------

Éc !!! Đúng là nỗi khổ của người này lại là hạnh phúc của người khác bác chủ nhỉ .Thanks bác nhé ! À bác chủ ! Theo em được biết thì đang có 1 cuộc thi ảnh nghệ thuật với chủ đề " Phụ nữ với cuộc sống " lần thứ 14 để kỷ niệm 79 năm thành lập hội LHPN VN và 29 năm thành lập NVH Phụ nữ .Nhận ảnh đến hết ngày 15/8/09 tại Phòng nghiệp vụ NVH Phụ Nữ ở Lý Chính Thắng đó bác .Em thấy tấm #1 hoàn toàn có khả năng tham gia , biết đâu lại nên chuyện hả bác chủ . Chúc bác thành công !

Mí lại cái tên ảnh là " Tương phản cuộc sống " nó ko ổn lắm , thiển nghĩ của em là : "Nhọc nhằn mưu sinh " .
    Được sửa bởi zDucNamz lúc 11:17 AM ngày 13-06-2009
    Open Group
    Flickr

em thấy nên cho thấy rõ mặt người gánh hàng thì sẽ đẹp hơn,có cảm xúc hơn

mình cũng rơi vào hoàn cảnh như thế này hoài mà sao lúc đó không có bác nào chụp cho mình hé!!!

Đã bao lần mình bấm máy liên tục trước một khoảnh khắc đẹp nào đó,nhưng cuối cùng khi ra lò rồi thì tấm đầu tiên vẫn đạt được hiệu quả cao nhất.Cảm xúc đầu tiên bao giờ cũng vậy,còn những tấm sau ta vẫn chụp vì còn vương vấn,còn luyến tiếc,không thể "cưỡng" lại được.Mình thích ý tưởng của bạn.Tấm #1 rất đẹp và ý nghĩa.

tấm 1 quá đỉnh . . không còn gì nói

khoảnh khắc vàng đọng lại ở tấm 1 , và em thấy đẹp cả những "tấm" lòng của tất cả các Bác ở đây đã thể hiện tình người của mình qua những lời bình ảnh, xin nghiêng mình trước tất cả các Bác, xin cám ơn Bác tammymobile.

Quote Được gửi bởi nhn81 View Post
    em thấy nên cho thấy rõ mặt người gánh hàng thì sẽ đẹp hơn,có cảm xúc hơn
    Không nhất thiết và cũn g khg cần thiết bác ạ.
    Một gánh hàng rong, một chiếc xe hơi bóng lộn đắt tiền đã nói lên đầy đủ hai thái cực của cuộc sống!

nên tôi nghĩ khg cần thấy rõ mặt đó là bà A hay bà B cả chiếc xe cũng thế khg cần thấy mặt người (hihi làm sao mà thấy đươc) hay bảng số xe . Cả hai là đại diện cho hai thế giới đối nghịch nhau, như thế là đủ rồi!!

Có được cái biển xe thì càng tốt!
    Mình từng bị thế này rồi!!!
    Lên đại học, đi xe đạp, trời mưa bị xe máy té ướt hết người...
    Kèm theo là tiếng cười rú...
    Thật là tủi!!!
    Post ảnh
    Hỏi nhiều, 0 giấu dốt

Trang 4 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 Cuối cùngCuối cùng