Trang 3 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 42

Chủ đề: Nên có 1 khu riêng biệt dành cho người đóng tiền

Quote Được gửi bởi xinloitinhyeu View Post

Vd: người làm ra nhiều tiền họ có quyền đi xe hơi máy lạnh, người làm ra ít tiền thì đi xe 2 bánh với bao khói bụi. Làm sao bắt người ta phải đi xe 2 bánh như mình khi mà điều kiện họ cho phép, họ phải hưởng thụ những thành quả do mình làm ra. Ngược lại làm sao bảo những người đi 2 bánh phải mua xe hơi để cho VN ta hiện đại giống đường xá Mỹ ???

Đọc chủ đề và comment nãy giờ thì cảm nhận của mình là "Giàu thì bị ghét, nghèo thì bị khinh"

:
    Cảm kích Bác đã nói lên SỰ THẬT trong cuộc sống. Điều này tưởng chừng đơn giản , nhưng có vẻ ít người muốn nói ra !

Thay vì tách ra,tại sao các bác tay máy cứng không vào bình ảnh những newbie để giúp họ tiến bộ hơn ? Rồi dần dần những cmt nhảm sẽ bớt dần và mọi người trau dồi thêm được kiến thức. Ngày xưa khi mới tiếp xúc với nhiếp ảnh,thử hỏi các bác được coi là "táy máy cứng" có chập chững bỡ ngỡ như họ không ?
    Tiên trách kỉ,hậu trách nhân,người xưa đã dạy rồi,muốn nhận được cái gì thì trước hết phải cho đi hẵng,nhất là ở 1 forum mà mọi người đều bình đẳng và có chung một đam mê.

mình nhớ bài học K+ ... chắc sắp đến VNPhoto+ rồi - cũng không hiểu ý của bá mdai3d8 "những lời khuyên chất lượng từ những chuyên gia nhiếp ảnh" - thấy có nhiều anh có account flickr pro, chụp hình nhìn cũng ko giống ai - rồi có mấy anh xài máy Dx, Dxx, xD ... chụp hình cũng chẳng ra sao
    nên tiền # hình & comment chất lượng bác ơi
    mình thì chụp hình cho vui thì mới tham gia diễn đàn này - thoải mái đi bác ơi - đừng đọc những comment tầm xàm và có đọc thì cũng đừng bức xúc - coi hình xấu cũng đừng bức xúc luôn vì mỗi người 1 con mắt và 1 khả năng mà bác - Chí Phèo còn có Thị Nở và ngược lại mà

dzọt ...

Hoàn toàn không nên,diễn đàn nhiếp ảnh không cần thiết đến nhưng box vip. Ảnh chụp lên để cho mọi người xem moi người đánh giá chung, không lẽ ảnh của bác chụp lên chỉ để những người vip được xem và đánh giá. Nếu bác có nhiều tiền thì lên máy diễn đàn nước ngoài dạy photoshop mua acc pre mà học các tút nhé
    Canon 5D mark III + 16-35mm mark II + 24-70 mm F2.8 + 70-200 mm F2.8 + 85mm F1.2 mark II+ 580EX II

Bác này chắc coi mấy web xx nhiều quá nên nhiễm cách điều hành của nó đây mà )
    Love was wrong, nothing right!
    OPEN GROUP

Đọc 1 lèo 3 trang lại tua lại từ đầu coi lại thì hóa ra bài này bác chủ đã post từ tháng 5/2009. Em nghĩ mod nên vào đóng lại topic này!

Bác này đinh phân biệt đẳng cấp,vip và ko Vip đây ạ.
    ở ngoài xã hội giờ đã đau đầu - suốt ngày tiền,tiền và tiền rồi.
    Lên diễn đàn giao lưu vui vẻ với ae cho đầu óc thoải mái........thì lại...............TIỀN.
    http://kuonganhstudio.com/
    5dmIII ơi,Sao em lâu ra thế?

Không ai giàu 3 họ, cũng chẳng ai khó 3 đời - hôm nay bạn giàu có thể buông lời ngạo nghễ nhưng mai bạn nghèo khó lúc đó mới thấy câu nói của mình nó làm khó mình , thử hỏi thê gian này được mấy ai giàu mà trước kia (ông cha mình) không từng vượt khó để có ngày hôm nay, vnphoto xưa nay vẫn bình đẳng bổng dưng nay có những ngọn lửa nhen nhóm sự chia rẻ phân biệt ! Ôi buồn thay..!

Topic này đã 3 năm rồi các cụ ơi! Suy nghĩ của bác chủ chắc cũng đã khác rồi, moi móc ra làm gì nữa? Em nghĩ giờ bác chủ có nhìn lại topic này chắc cũng thấy áy náy lắm! Cho qua đi thôi!
    DN

Thực ra e thấy ý bác ý là rất hay, muốn phân biệt chất lượng kiến thức và thành viên chứ j. Đã thế lập hẳn box mới cho những bác như chủ thread và những ng đóng tiền vào tự quản lý, tự post bài, tự đọc và trên hết là cấm k cho vào những box miễn phí nữa.

Trang 3 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 Cuối cùngCuối cùng