Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 27

Chủ đề: Phần mềm Portraiture

Phần mềm Portraiture

Em mới phát hiện ra cái phần mềm Portraiture nàY haY lắm ạ. Nó có thể là phần mềm chạY riêng lẽ 1 mình, cũng Vừa có thể là plug in cho Photoshop hoặc Aperture. Phần mềm nàY cho ta chỉnh những hiệu ứng rất haY liên quan đến hình ảnh chân dung ạ, mà phải nói là cái cách chỉnh Về skin tones thì cực kỲ chi tiết, ấn tượng ạ. MấY bác pro photoshop có thể chỉnh đc mấY cái nàY hết, nhưng cái plug in nàY tinh chỉnh tự động rất nhanh ạ. Ví dụ như để làm mịn da, chỉ cần bấm 1 cái là Xong, đã lắm hehe...

Thì nói chung là e muốn chia sẽ cùng mọi người trong forum, nếu ai chưa biết thì có thể tham khảo qua ứng dụng nàY (theo Ý kiến riêng e là rất rất haY), còn những bác nào đã dùng qua biết rồi thì cũng góp Ý thêm Về phần mềm nàY cùng mọi người nhé.

ĐâY là link đến trang chủ của nó, có thể doWnload bản Trial Về dùng thử:

http://www.imagenomic.com/pt.aspx

Mong là sự chia sẻ nàY của em có thể giúp ích cho những ai đam mê thể loại chụp chân dung như em ạ hehe...
    Được sửa bởi Viet.Lu lúc 05:13 PM ngày 01-05-2009

công nhận là cái này dùng sướng thât. Tất cả chỉ trong 2s là xong hết

cái này và portrait professional max thì cái nào hơn vậy mấy bác ?

E chưa dùng qua cái Portrait Professional bao giờ cả, nhưng em thấY Portraiture phải nói là tuYệt lắm rồi. Em Vừa Vào Xem qua thử thì thấY cái Portrait Pro bác nói giá bán chỉ có $69, trong khi cái Portraiture giá đến $200 lận ạ. Theo tiêu chí tiền nào của đó thì e đoán là Portraiture sẽ ngon hơn ạ :D
    Được sửa bởi Viet.Lu lúc 12:39 PM ngày 02-05-2009

Có phải cái này không?

Imagenomic Portraiture v2.1 Build 2105 là Plugin làm mịn da mặt cho Photoshop rất tuyệt vời

plugin này làm da hết ý, nhưng hôm trước (lâu lắm không nhớ) bác CaoHungVN giới thiệu em phần mềm CPAC Imaging Pro để chỉnh da, thiệt đúng là Professional lắm

bạn làm ơn cho hỏi , cái sof này có bán ở nơi đâu tại tp hcm được kô , và tên gọi của nó là gì để hỏi người bán ,tôi cũng muốn mua 1 số sof khác các bạn biết ở đâu bán thì chỉ giùm với , có lần tôi cũng gởi mua nhưng về kô thể cài đặt được , nên muốn biết chỗ mua tốt , cám on các bạn nhiều

Bac vao 4shared search la co day a!
    (xin loi muon may nen khong go tieng Viet duoc)
    Canon 5D + 20mm + 28mm + 50mm + 85mm + 70-200mm
    http://www.flickr.com/photos/quantb

Moi Nguoi sao em cung theo duong link cua anh Viet Lu ma ko dowload duoc. Ai co cach nao giup ko ? co cho khac de dowload ko ? hay neu co tips nao de dowload ko . LAm on giup gium di em can cai fan mem nay cho senior picture. Sap den han roi. CAm on nhieu

Khan Cap !

Moi Nguoi sao em cung theo duong link cua anh Viet Lu ma ko dowload duoc. Ai co cach nao giup ko ? co cho khac de dowload ko ? hay neu co tips nao de dowload ko . LAm on giup gium di em can cai fan mem nay cho senior picture. Sap den han roi. CAm on nhieu

Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng