Trang 1 / 9 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 86

Chủ đề: Deutsche Versammlung

Deutsche Versammlung

em mạo muội mở topic này truớc là để làm quen các bác. Thứ 2 để có dịp học hỏi thêm (em chỉ là newbie hihihi). Thứ ba khi nào có offline dễ đường liên lạc hihihi. Em xin chấm hết.

Em ở darmstadt - YM: tthd83

rất hân hạnh được làm quen với các bác.

hallo bác, không biết bác có đi chụp trong dịp Darmstadt Connection sắp tới không nhỉ. Em ở Hann mà không biết đợt tới có đi được không nữa :(

"Deutsche Versammlung" thì em không đủ điều kiện rồi ạ .
    Được sửa bởi xedapom lúc 08:18 PM ngày 20-04-2009

Quote Được gửi bởi tthd View Post
    em mạo muội mở topic này truớc là để làm quen các bác. Thứ 2 để có dịp học hỏi thêm (em chỉ là newbie hihihi). Thứ ba khi nào có offline dễ đường liên lạc hihihi. Em xin chấm hết.

Em ở darmstadt - YM: tthd83

rất hân hạnh được làm quen với các bác.
    Hoan nghênh bác mở topic mới này, nhưng tôi nghĩ bác nên viết tựa đề topic bằng tiếng Việt thì hay hơn. Thứ nhất chúng ta là người Việt, thứ hai không phải ai cũng biết tiếng Đức ( dù em leo.de thì cũng hiểu ý bác viết :D ), nếu viết vậy e rằng nhiều người không hiểu, thì lại thành localize quá, mất hay.

Có nghe nói đợt tới có tụ tập ở Damrstadt, hiềm nỗi ở trên này xa quá, chưa gạ được anh em nào để đi cả. Mấy tuần nữa có vụ Event của Nikon ở Köln đó, không biết bác đi không, anh em gặp mặt, kennenzulernen cũng hay. Tôi đã đăng ký cái vé rồi.

Thú thật là em cũng không biết tựa đề topic nói về cái gì luôn. ;P
    ALICE

Quote Được gửi bởi Trung.Nguyen View Post
    Hoan nghênh bác mở topic mới này, nhưng tôi nghĩ bác nên viết tựa đề topic bằng tiếng Việt thì hay hơn. Thứ nhất chúng ta là người Việt, thứ hai không phải ai cũng biết tiếng Đức ( dù em leo.de thì cũng hiểu ý bác viết :D ), nếu viết vậy e rằng nhiều người không hiểu, thì lại thành localize quá, mất hay.

Có nghe nói đợt tới có tụ tập ở Damrstadt, hiềm nỗi ở trên này xa quá, chưa gạ được anh em nào để đi cả. Mấy tuần nữa có vụ Event của Nikon ở Köln đó, không biết bác đi không, anh em gặp mặt, kennenzulernen cũng hay. Tôi đã đăng ký cái vé rồi.
    Kennenlernen (làm quen) còn dài hơn cả nghĩa tiếng Việt của nó rồi . Em nghịch thôi, bác đừng bực em nhé! Em cũng ủng hộ viết tiếng Việt. Chỉ từ nào chuyên môn không dịch nổi thì đành để thôi.

em cũng biết thế nhưng không biết ghi thế nào cho các bác để ý :-) Lần trước em ghi chả ai thèm để ý :-D giờ khá hơn chút, mặc dù bị la :-D Ý là tập trung những người ở đức các bác ạ nhưng ghi thế dài quá đành rút gọn lại "deutsche Versammlung" :-)

Ủa sao có offline darmstadt sao em không biết! Ở đâu, bao giờ????!!!!! Cho em biết để sắp đặt chứ!

Còn đi Köln thì em không đi đuợc, dạo naỳ em nhiều termin quá! Ah sắp tới pfingsten ở Aschaffenburg có hội các bác có đi thì nhớ nhắn em biết nhá, đặng còn là quen chứ!!!!!!!

Hân hạnh được làm quen các bác! :-)

30, 31/5 giao lưu SV tại Darmstadt .
    Hôm đó em cũng sẽ cố gắng đi ,
    bác ở đấy chỉ cần ra trung tâm thấy 1 lô 5D MII với 1Ds MIII,D700, D3x , A900 với lổn nhổn ống trắng viền đỏ , ống đen viền vàng , rồi viền xanh , viền tím ...rồi L , rồi N tíu tít đứng bên nhau chính là mấy bác nhà ta đó )
    Ai mặc quần đùi áo 3 lỗ là em nhé.
    Em ở Magdeburg , sinh viên nghèo vượt khó để chơi DSLR
    Think different

Thân chào tất cả các bạn ở Đức. Hy vọng sẽ có dịp cùng nhau off một chuyến cho thật hoành tráng. Mình ở Berlin. Trong tháng sau 29.5 sẽ có lễ hội văn hoá thế giới rất lớn diễn ra. Các bạn cố gắng thu xếp được thì cùng đi chụp !

Quote Được gửi bởi tthd View Post
    Ủa sao có offline darmstadt sao em không biết! Ở đâu, bao giờ????!!!!! Cho em biết để sắp đặt chứ!
    Tặng bác:
    http://www.svvn-germany.de/index.php?topic=393.0

http://www.svvn-germany.de/index.php?board=62.0

Trang 1 / 9 123 ... Cuối cùngCuối cùng