Trang 3 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 25 / 25

Chủ đề: Dự án 1000 ảnh kỷ niệm 1000 năm Thăng Long

Quote Được gửi bởi giochuong View Post
    Cho em hỏi tí. Phạm vi ảnh chụp về Hà Nội có giới hạn theo địa giới hành chính cũ, mới không ạ ? Nếu 1000 ảnh mà chỉ loanh quanh Bờ Hồ, Lăng Bác thì hơi kém phong phú tí, thoang thoáng ra Hanoi 2 (tạm gọi ) thì em nghĩ sẽ có thêm nhiều ảnh hơn (ví dụ em có đôi ảnh về làng cổ Đường Lâm thì có góp được không).
    Hà Nội mới và Hà Nội cũ thì bây giờ vẫn là Hà Nội. Theo em nghĩ là được bác ạ

Quote Được gửi bởi Kokoro View Post
    Rất cảm ơn những ý tưởng thú vị mà bác thanhcong67 đã chia sẻ. Thực tế thì kế hoạch triển khai dự án 1000 năm Thăng Long đã được chuẩn bị từ lâu và khá kỹ càng, trong đó bao gồm cả các nội dung liên quan đến triển lãm, sách ảnh...

Ở thời điểm hiện tại, việc cần và quan trọng nhất chính là sự ủng hộ và tham gia đóng góp ảnh của anh em toàn site. Sau khi chúng ta đạt được cái đích đầu tiên là 1000 ảnh thì sẽ còn nhiều điều thú vị hơn nữa được bật mí.

Vậy nên mời tất cả các bác tiếp tục tham gia đóng góp ảnh cho dự án 1000 năm Thăng Long ạ.

Thân,
    Kokoro
    Không rõ gửi ảnh tham gia thì gửi vào địa chỉ nào Kokoro nhỉ?
    Gửi luôn vào topic bác Apham đã nêuở trên có được không?
    NIKON CANON

Quote Được gửi bởi Kokoro View Post
    Rất cảm ơn những ý tưởng thú vị mà bác thanhcong67 đã chia sẻ. Thực tế thì kế hoạch triển khai dự án 1000 năm Thăng Long đã được chuẩn bị từ lâu và khá kỹ càng, trong đó bao gồm cả các nội dung liên quan đến triển lãm, sách ảnh...

Ở thời điểm hiện tại, việc cần và quan trọng nhất chính là sự ủng hộ và tham gia đóng góp ảnh của anh em toàn site. Sau khi chúng ta đạt được cái đích đầu tiên là 1000 ảnh thì sẽ còn nhiều điều thú vị hơn nữa được bật mí.

Vậy nên mời tất cả các bác tiếp tục tham gia đóng góp ảnh cho dự án 1000 năm Thăng Long ạ.

Thân,
    Kokoro
    À, vậy mà mình tưởng Apham mới có ý tưởng và cần đóng góp để hoàn thiện.
    Nếu đã có chuẩn bị từ lâu và kỹ càng rồi thì khỏi phải lo rồi.

Mà tại sao phải đợi đủ 1000 ảnh rồi mới bật mí nhỉ? Nếu có tiêu chí rõ ràng ngay từ đầu thì việc gửi ảnh của thành viên có phải là tập trung và chất lượng hơn không?

Mình sẽ gửi vài ảnh tham dự với các bác.
    *** Đi để được cảm nhận nhiều hơn ***

Đề nghị BQT keo cái topic đóng góp ảnh cho dự án 1000 Thăng Long ra ngoài, sao cho anh em dễ thấy.

Thanks

Thật ra thì những gì em đã post bên trên là những suy nghĩ của em. Còn Kokoro nói đã chuẩn bị thì theo apham nghĩ đó là dự án của nhóm máy phim HN đã trao đổi với nhau trong các chuyến offline. Em nghĩ mình còn nhiều việc cần phải trao đổi và góp ý thêm từ mọi thành viên.

Công việc đầu tiên là huy động nguồn ảnh và tạo sự quan tâm của thành viên, theo em đây là tiêu chí quan trọng nhất. Mình phải bắt đầu thì mới kết thúc được
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Trang 3 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123