Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 đến 50 / 50

Chủ đề: Em Mylen

hai bức cuối thì em thích bức B&W hơn, do em thấy bức màu tạo cảm giác hơi nhức mắt vì phần blur đồng màu chiếm đa số trên ảnh, làm khó tập trung. bức màu có cặp mắt màu đẹp thu hút, nhưng em nghĩ cái "thần" của cặp mắt trong bức B&W có cách thu hút đặc biệt và dễ nhớ hơn.

về các bức khác, ví dụ #2 em thấy as hơi mạnh làm bóng đổ đậm, phần as aToai nói (chắc bác dùng flash?) ít tương phản thì hay hơn. nói chung thì ảnh trong, nét, màu đẹp ạ.

vài ý còi, bác đừng chấp nhé!
    nhẫn nhất thời, sóng yên gió lặng
    lùi một bước, đất rộng trời cao

tấm wb đẹp hơn nhìn cuốn hút quá bác. T4S

ánh sáng đẹp dã man, đó giờ mới xem đc bộ ảnh đẹp từ vnphoto )
    Có thể chia sẻ thêm thông tin ở đây https://www.facebook.com/RafikDuyPhoto

Bao giờ xem ảnh của anh HuyPham cũng bị ấn tượng vì màu sắc và độ nét, đặc biệt là hậu kỳ rất trau chuốt.

Cheers!

Thật là ngưỡng mộ bro quá, thanks đã share hình.

#1 đẹp hơn anh ui, tông màu lạnh rất hợp với mẫu

Theo thiển ý của em thì tone màu đẹp hơn tone trắng đen vì cái thần của mẫu vẫn chưa hoàn toàn "lạnh".

bác cho em hỏi địa điễm cụ thể chỗ này là chỗ nào vậy bác.em thich cái cảnh này quá

xin cám ơn tất cả đã ghé xem và comment ảnh.

@conheocon, chỗ này là Coyote hills park ở Fremont, California. Bác gú gồ là ra à. Vì trời sắp tối, em chỉ chạy xe đâm thẳng vào chỗ này là chụp luôn chứ không biết park này còn có gì nữa ko.

Em cũng thấy tấm 5 hắt sáng tập trung vào cái mặt còn bó hoa nó tối thui nên cũng không tự nhiên lắm. Nếu bức 7 không đặt hắt sáng, không flash thì sao ha sư huynh? Em nghĩ hum đó mình cho mặt mẫu hướng về phía mặt trời, nhớ ánh sáng gần thôi chứ không sát mặt mẫu quá và không gian này của anh thì chắc là hoành tráng và bác Toại hết ý kiến. Nhưng thiệt ra em cũng chưa nghĩ ra cách nào để giữ nguyên bố cục này mà làm cho tự nhiên được, các bác có cách nào hay không?

Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345