Trang 1 / 141 1231151101 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 1409

Chủ đề: Góc chân dung người không quen.

Góc chân dung người không quen.

Tình hình là em dạo quanh box chân dung thấy đâu đâu cũng mẫu nằm, mẫu ngồi tạo dáng mắt đong đưa, cười lúng liếng hay xa xăm mơ màng. Tự hỏi không biết bao tiền một buổi. Có lần nhìn thấy hơn một tá các anh súng ống to dài quây mỗi một em cư thế bấm lia lịa, mà có sung sướng gì đâu chứ, mồ hôi nhễ nhại. Thương quá.

Mà đã mang ảnh lên box chân dung thì phải là ảnh bộ, ít quá chẵng bỏ công bình. Từ rất lâu rồi em không thấy một bức ảnh chân dung nào diễn tả cảm xúc chân thật của "con người" đứng trước ống kính. Chụp người đang giận dữ có phải chân dung? Đang đau khổ có phải chân dung? Người lang thang có phải chân dung? Có rất nhiều câu hỏi về khái niệm chân dung mà em thắc mắc bao lâu nay.

Thôi thì thế này, em xin phép mở một góc nhỏ này dành cho những bức ảnh người không quen và cảm xúc chân thật của họ mà các bác tình cờ lưu lại được. Ảnh chân dung người không quen thì không nên tốn tiền mẫu hoặc chỉ vài đồng lẻ gọi là giúp nhau. Tốt nhất nên được sự đồng thuận của người được chụp khi bấm máy.

Các bác đã đâm chán ở những topic khác thì vào đây nghỉ ngơi xem ảnh thật. Các bác bị đâm cũng đừng vì vậy mà buồn, hãy vào đây xem ảnh không hắt sáng, không tạo dáng, không cát xê , không phục trang, không make up và không hẹn hò để lấy lại tinh thần và động lực. Nói đến đây chắc đã thừa. Mọi người tham gia cho vui.
    Được sửa bởi o v e r s e a s lúc 11:02 AM ngày 27-05-2009

Hoan nghênh chân dung thật...
    Chia cho em một đời thơ...
    Một đam mê một dại khờ một tôi !!!

ánh sáng của 2 tấm đầu đẹp quá bác Oversea ơi ... post thêm nữa đi bác ... à mà em có thể post chung dzui với bác được hông ạ?

TFS

Em có nhận xét là, bác cắt cụt ngủn mấy cái kèn, làm em thấy hụt hẫng thế nào ấy ạ ....

Tấm cuối dễ thương :D.

Cái này post rồi post lại

Cái này cũng ko set up, cũng ko pose, đúng như tiêu chí của anh Oversea. Con cún con nhà em

Mik_ng: anh post thoải mái đi, anh Oversea mở topic cho cả làng cùng nhau share ảnh cho vui mà

Quote Được gửi bởi o v e r s e a View Post
    Tình hình là em dạo quanh box chân dung thấy đâu đâu cũng mẫu nằm, mẫu ngồi tạo dáng mắt đong đưa, cười lúng liếng hay xa xăm mơ màng. Tự hỏi không biết bao tiền một buổi. Có lần nhìn thấy hơn một tá các anh súng ống to dài quây mỗi một em cư thế bấm lia lịa, mà có sung sướng gì đâu chứ, mồ hôi nhễ nhại. Thương quá.

Mà đã mang ảnh lên box chân dung thì phải là ảnh bộ, ít quá chẵng bỏ công bình. Từ rất lâu rồi em không thấy một bức ảnh chân dung nào diễn tả cảm xúc chân thật của "con người" đứng trước ống kính. Chụp người đang giận dữ có phải chân dung? Đang đau khổ có phải chân dung? Người lang thang có phải chân dung? Có rất nhiều câu hỏi về khái niệm chân dung mà em thắc mắc bao lâu nay.

Thôi thì thế này, em xin phép mở một góc nhỏ này dành cho những bức ảnh người không quen và cảm xúc chân thật của họ mà các bác tình cờ lưu lại được. Ảnh chân dung người không quen thì không nên tốn tiền mẫu hoặc chỉ vài đồng lẻ gọi là giúp nhau. Tốt nhất nên được sự đồng thuận của người được chụp khi bấm máy.

Các bác đã đâm chán ở những topic khác thì vào đây nghỉ ngơi xem ảnh thật. Các bác bị đâm cũng đừng vì vậy mà buồn, hãy vào đây xem ảnh không hắt sáng, không tạo dáng, không cát xê , không phục trang, không make up và không hẹn hò để lấy lại tinh thần và động lực. Nói đến đây chắc đã thừa. Em xin post vài tấm. Mọi người tham gia cho vui.
    Em khoái mấy vụ này. Bác oversea cho em ké với.Em chụp chân dung nó lỏng le thế này nè

Tiểu Thư và Kẻ Lang Thang

Các bác xem ánh mắt và thần thái của mẫu Nam nhé

Mẫu nam là 1 TV vnphoto.net: Chuyên gia chụp chân dung, mẫu nữ là bạn của 1 TV vnphoto.net luôn.
    Chúc Bình An
    FaceBook

Quote Được gửi bởi James Duong View Post

Ảnh này rất có thần, ảnh đẹp

Em thì em cứ huỵch toẹt ra là bác chủ topic chắc đang LÊN MẶT DẠY ĐỜI cho anh em trên forum biết thế nào là CON NGHỆ ĐÍCH THỰC chăng?

Chắc em mang con tele ra rình chụp cô Tây hàng xóm phơi nắng hồn nhiên trên sân thượng, xong rùi khoe khoang Nude Art đích thực, "ảnh không hắt sáng, không tạo dáng, không cát xê , không phục trang, không make up và không hẹn hò"

Trang 1 / 141 1231151101 ... Cuối cùngCuối cùng