Trang 4 / 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 40

Chủ đề: Rửa ảnh ở đâu đẹp ạ (HN)

Quote Được gửi bởi gibear View Post
    em vừa rửa ảnh ở Thanh Thanh hàng bạc xong. cầm đống ảnh mà chỉ muốn vất ngay thùng rác, ảnh ở nhà zoom hết cỡ chả có vấn đề gì, thế mà in xong lởm nhởm như bị iso cao, vàng ệch ra. tức không chịu được, mà giá ở đấy còn đắt hơn giá trên web,5k chưa ép, hỏi thì được tl là "hiệu ảnh nhà chị làm gì có web "
    x(
    Bác ra nguyên cầu hoặc ở phương đông hàng khay. Bác cứ nói làm ảnh thường xuyên rồi, sẽ được hạ giá đáng kể.cỡ 20% so với giá niêm yết.và rẻ hơn khá nhiều so với TT đấy.Đặc biệt bác có thể ngồi cạnh xem họ sửa ành cho mình ưng ý thì họ mới phóng ảnh
    Được sửa bởi sonnikond7000 lúc 09:42 AM ngày 04-05-2012

đọc xong topic này cứ thấy buồn cười ) e xl các bác nhé , e cười e thôi )

Các bác có biết chỗ nào ở HN dùng máy in ảnh xịn xịn + dùng giấy tốt thì bẩu em với. Em in mấy hàng gần nhà toàn cái máy minilab nhìn bé tý lại cũ rích + giấy ảnh Tung của mà đằng sau nó có chữ vàng vàng ý. Nhìn rõ ràng bầu trời xanh nhạt trên ảnh (nhìn trên máy thợ trong lab đó) mà in ra trắng xóa, không còn tí màu nào, khiếp thật. Nhớ thời xa xưa chỉ có giấy Fujifilm và Kodak mà giờ toàn cái giấy kia, em chắc là lỏm

các bác nếu rửa nhiều một chút thì tham khảo ở Minh Tùng xem sao ah, Minh Tùng ở ngã tư sở, Lê Duẩn và cả đầu Bà Triệu nữa đấy ah.

Thumbs up

Mình rửa ở ruaanhgiare.vn thấy giá rẻ và chất lượng tốt. Các bạn vào tham khảo đi.
    Giảm 10% với số lượng >= 15 ảnh lụa hoặc đơn hàng rửa ảnh >= 250,000đ
    Giảm 10% với số lượng >= 5 ảnh khung gỗ hoặc đơn hàng rửa ảnh >= 250,000đ
    Đặc biệt giảm 20% với đơn đặt hàng khi rửa 1 cuốn album.
    Yahoo: ruaanhgiare_vn
    Facebook: facebook.com/ruaanhgiare.vn

Mình in ở đây cũng được vài năm rồi các bạn tham khảo xem ^^

https://www.facebook.com/photo.php?f...type=1&theater
    Nhận Chụp Album 30x30 30t = 3.000.000
    Ảnh Cưới Đẹp + Rẻ

Em toàn in ở Inanhlengo.com các bác ạ! Lười đi nên em cứ bắn file qua mail cho bên ấy, ngay 1 lúc sau nó phản hồi lại ngay và lấy ảnh rất nhanh.
    đợt trước em in 1 lô ảnh cưới, cũng sợ gửi kiểu này không yên tâm nhưng ông anh em làm rồi nên giới thiệu, về sau nhận ảnh yên tâm thật. Giá chắc rẻ nhất nhì Hà Nội luôn, mà ship có 10-15k nên em cứ ngồi nhà rung đùi và nhận ảnh )
    Em thấy ảnh nhỏ nhất để bàn ấy, các bên nó toàn bán 50k mà ở đây có 28k nên em in 1 lố về tặng sinh nhật dần )

Mua phim, rửa ảnh thì cứ sang Zone5 ạ. Màu ảnh rất chất ^_^
    Đợi có máy trong mơ rồi iem ký sau

Các bác thử qua hiệu ảnh g9 , đối diện ngõ 297 hoàng mai. Đảm bảo k thất vọng.

Trang 4 / 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234