Trang 2 / 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 51

Chủ đề: Gợi cảm nhé !

mẫu diễn bình thường, góc máy chụp cũng không đẹp bác ạ. Em nghĩ bác nên khai thác gương mặt của mẫu ở góc độ khác thì ảnh sẽ chất lượng hơn ạ.

Cám ơn các bác đã góp ý e xin rút kinh nghiệm cho lần sau nhé.
    Samsung nx100 + fix 20 f2.8

Hình bác chụp trông chẳng có chủ đích gì cả. Góc chụp toàn tương tự. Mẫu làm dáng không đẹp mà cười cũng chẳng tự nhiê. Riêng phần make-up cũng phản cảm quá.

Hình của bác thuộc thể loại chân dung nhưng phải rất tập trung em mới nhìn vào mặt của người mẫu được. Nếu bác nghĩ thêm được nhiều góc máy thì bộ ảnh này sẽ đẹp và gợi cảm hơn rất nhiều.
    Máy ảnh tốt nhất là chiếc máy trên tay tôi. https://www.facebook.com/999rosesinmylife

em thấy bố cục có vấn đề đó bác, hình như em thấy bác hơi "thiên vị" cho vòng 1 nên bỏ qua các yếu tố khác thì phải, trọng tâm của ảnh được bác đặt vào đó nên nhìn thấy hơi phô, theo ngu kiến của em đối với gọc chụp này bác nên xoay máy ngang để có bố cục tốt hơn ( không bị mất tay và các chi tiết khác ). Ánh mắt của mẫu chưa đạt và cũng như em nói ở trên bác ít chú ý vào các chi tiết ở trên mặt mẫu. Vài ý kiến cá nhân, CHúc bác có nhiều ảnh đẹp

Sao bác quangbusy không post chung với AE chụp sáng chúa nhật 04/01 cho vui. Xé lẻ buồn lắm bác ạ

Mẫu của bác có ánh mắt kinh quá, theo em chụp mẫu như thế rất khó, em sẽ ko cố gắng làm gì cho mất công. Mà sao quanh đi quẩn lại chỉ có mâý cách pose thế thôi ạ ?

hihi...nhìn hơi phô nhìn vào thấy ...vòng 1 trước hihi....

Bác chụp đẹp, nhưng chắc do mẫu làm biếng thì phải ^^

Mẫu đẹp, sexy nhưng ảnh lại không gợi cảm. Theo em ảnh gợi cảm không phải là có và show ra vì như thế là khoe hàng. Thanks bác chia sẻ ảnh.
    Cuộc đời, những khoảnh khắc. Xô nhau đến, rủ nhau đi. Tôi mày mò góp nhặt. Phần nào cho em, cho tôi.

Trang 2 / 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng