Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2

Chủ đề: Lừa đảo, gạ tình, tống tiền đội lốt “nhiếp ảnh gia”

Lừa đảo, gạ tình, tống tiền đội lốt “nhiếp ảnh gia”

Sáng nay đọc bài này trên báo mà thấy hơi buồn. Hồi trước có bác gì đó lập nguyên cái topic, viết hẳn bài trên blog riêng chửi rửa các bác muốn lợi dụng cái DSLR lên giường với gái.

Giờ thì báo chí cũng đăng rồi. Gần đây kinh tế Việt Nam cũng phát triển, máy DSLR cũng trở nên thông dụng nên mấy thành phần kiểu này nhiều quá. Đến nổi mà nhiều người cứ thấy ai chơi nhiếp ảnh thì có tư tưởng là để chụp gái, để lấy le cua gái. Nên mình thấy thật là quá oan ức cho những người đam mê nghệ thuật thuật nhiếp ảnh ( em không nói em nhé, các bác thích thì chém thoải mái ) vì những thành phần như vậy. Mình thì cũng sắm máy, nhưng là sau khi có vợ để những chỉ chụp con cái và gái nhà mình ( mẹ của mấy đứa con cái kia ). Chỉ là thấy tức giùm các bác yêu nhiếp ảnh thực sự thôi

Viết vầy để bác nào đang nghĩ trong đầu là mua máy ảnh để dụ gái, lấy le thì làm ơn biến đi chổ khác, hoặc là thay đổi suy nghĩ đi giùm cho không khí bớt ô nhiễm

Nguyên bài thì các bác đọc tại đây
    http://dantri.com.vn/nhip-song-tre/l...ia-1022583.htm
    Remember that good photography comes from your heart and your mind, not your wallet.

Cái này là dê chuyên gia chứ nhiếp ảnh gia gì bác ơi