Trang 1 / 42 12311 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 411

Chủ đề: Hoạt động vnphoto tại LA - South Cali

Hoạt động vnphoto tại LA - South Cali

Để tiện lợi theo dõi hoạt động của vnphoto tại LA (South Cali), em mạn phép cắm dùi xin miếng đất nhỏ để anh em chúng ta có những đề nghị oplai/opchai hãy đưa tin lên miếng đất này nghe.
    Khai trương miếng đất này, em đề xuất chuyến oplai nhân chào đón 2 bác Scampi và apham qua Mỹ trong tháng tới cũng là dịp liên hoan tân niên 2009. Em xin chọn ngày 17-18/1/2009 tức thứ 7 & CN (vì Scampi về VN 20/1 và apham qua Mỹ 16/1). Địa điểm các bác có thể đề xuất thêm, nhưng trước mắt em xin đề nghị Palm Spring, mùa này có tuyết tại đây, và trên đường đi ngang qua Wind Field với hàng ngàn quạt gió tạo điện. Mong các bác huởng ứng và cho thêm ý.
    WELCOME SCAMPI AND APHAM TO LA
    Cuộc đời, những khoảnh khắc. Xô nhau đến, rủ nhau đi. Tôi mày mò góp nhặt. Phần nào cho em, cho tôi.

offchai đê ... thèm quá
    chữ ký vi phạm chính trị

Ý kiến hay bác Gen NT à. Nếu không có gì đột xuất thì mình sẽ tham dự. Không biết lịch trình 2 bác scampi & apham như thế nào cuối tuần đó, nhưng với 2 ngày sao mình không đi Bryce Canyon và Death Valley được nhiều cảnh đẹp hơn nhỉ? Bác CuteFace là expert 2 chổ này. Bác CuteFace nghỉ đi nổi trong 2 ngày không ạ?

Quote Được gửi bởi davidpham View Post
    Ý kiến hay bác Gen NT à. Nếu không có gì đột xuất thì mình sẽ tham dự. Không biết lịch trình 2 bác scampi & apham như thế nào cuối tuần đó, nhưng với 2 ngày sao mình không đi Bryce Canyon và Death Valley được nhiều cảnh đẹp hơn nhỉ? Bác CuteFace là expert 2 chổ này. Bác CuteFace nghỉ đi nổi trong 2 ngày không ạ?
    1 chỗ thôi... 2 chỗ lái mệt nghỉ ( I vote for Bryce ). cũng còn tùy lịch trình của mấy bác kia ạ.

alô... mùng 3 này có extreme auto show ở San Diego, nghe nói có bikini contest và xe độ.... có ai đi hông
    Được sửa bởi CuteFace lúc 04:44 AM ngày 23-12-2008
    chữ ký vi phạm chính trị

Bryce thì phải đi qua Zion nữa. Mùa này đẹp lắm đấy. Không biết 2 bác ở VN đã đi chưa. Bác CuteFace cho lên vài ảnh Bryce để quảng cáo chứ ạ
    Car show thì vừa chụp xong, nhưng bikini contest? .... chẹp chẹp

cái này có vẻ vui ah nha, Cho em du theo với mấy bác với

Chào các bác,
    Cám ơn các bác đã mời tôi offlai ở vùng LA, nhưng chắc là tôi không tham gia cùng chuyến này rồi, vì 13/1 đã phải đi NY. Chuyến đi này của tôi cận Tết quá, nên thời gian không thoải mái được. Chắc chắn đợt sau qua Mỹ tôi sẽ ở lại lâu hơn để tham gia cùng các bác.
    Chúc Apham tham gia cùng các bác ở đây vui vẻ nha.
    Scampi

Thành viên vnphoto

Giới thiệu các bác thành viên vnphoto tại LA. Ảnh chụp tại camerashow vừa rồi, vì mọi người tứ tán xem máy kô gom lại được nên chụp thành 2 group ráp lại.
    Từ trái qua: Uyle, Doodoo, Maison, GenNT, vthanh, Doodoo, denzel1301
    Cuộc đời, những khoảnh khắc. Xô nhau đến, rủ nhau đi. Tôi mày mò góp nhặt. Phần nào cho em, cho tôi.

anh Đàm giống NSNA ha
    Được sửa bởi CuteFace lúc 02:17 PM ngày 29-12-2008
    chữ ký vi phạm chính trị

Offline chợ hoa Tết Little Saigon

Tình hình là chợ hoa Tết Little Saigon sẽ được tổ chức vào thứ Năm Jan. 8th. Mình dự định sẽ phát hành một phóng sự về các sinh hoạt đón mửng Xuân Kỷ Sửu của cộng đồng người Việt tại Little Saigon và miền Nam California để giới thiệu đến các độc giả của vnphoto và đây là sự kiện đầu tiên của cộng đồng. Xin mời các bác vùng Nam California tham dự buổi chụp đầu tiên với mình vào thứ Bảy sắp đến, Jan. 10th. Nếu thời tiết cho phép, chúng ta sẽ tụ tập tại Thương Xá Phước Lộc Thọ để chụp đời thường, macro hoa lá, và chân dung những "hoa" đi chợ Tết. Nói chung là đề tài sáng tác và đối tượng để chụp của sự kiện này là vô tận. Xin thông báo và mời các bác tham dự cho vui. :11:

Trang 1 / 42 12311 ... Cuối cùngCuối cùng