Trang 31 / 31 Đầu tiênĐầu tiên ... 21293031
Hiển thị kết quả từ 301 đến 305 / 305

Chủ đề: Việt Nam Vô Địch!!!!!!!!!!!!

Vô chửi 1 câu đỡ tức, kèo chấp đến 0.5/1 trái còn đè tiền, VN đá như hạch, thằng thủ môn lết ko nổi còn ráng nhăn mặt đá ko chịu đi ra cho sân bóng nó trong, nhìn muốn đá nó 1 phát ghê, pha cuối cũng do nó yếu phản ứng ko kịp mới lọt lưới, đời nào thấy thằng hậu vệ đứng chình ình 1 đống còn ráng bu vô sau lưng, đúng là S.H.I.T cả đám! Mấy cu trung vệ tiền vệ thì ko bàn rồi, tiền đạo trân này ghét pa nào trên khán đài hay sao ih! hận ghê!

Quote Được gửi bởi Mr.Q View Post
    Vô chửi 1 câu đỡ tức, kèo chấp đến 0.5/1 trái còn đè tiền, VN đá như hạch, thằng thủ môn lết ko nổi còn ráng nhăn mặt đá ko chịu đi ra cho sân bóng nó trong, nhìn muốn đá nó 1 phát ghê, pha cuối cũng do nó yếu phản ứng ko kịp mới lọt lưới, đời nào thấy thằng hậu vệ đứng chình ình 1 đống còn ráng bu vô sau lưng, đúng là S.H.I.T cả đám! Mấy cu trung vệ tiền vệ thì ko bàn rồi, tiền đạo trân này ghét pa nào trên khán đài hay sao ih! hận ghê!
    Em thông cảm cho bác tức giận nhưng đây là cuộc chơi thắng thua là chuyện thường tình bác ui. Mình đừng quá kỳ vọng thì sẽ thấy ít thất vọng thôi bác. Các cầu thủ đã làm hết sức mình rồi họ cũng đã cố gắng. Như chúng ta đấy đi chụp hình bảo đi xa một chút là kêu mệt huống chi là các cầu thủ. HY vọng NEXT SEAGAME bác nhỉ
    www.vncreatures.net - Hãy đồng hành bảo vệ thiên nhiên hoang dã Việt Nam

Quote Được gửi bởi pmytrung View Post
    Em thông cảm cho bác tức giận nhưng đây là cuộc chơi thắng thua là chuyện thường tình bác ui. Mình đừng quá kỳ vọng thì sẽ thấy ít thất vọng thôi bác. Các cầu thủ đã làm hết sức mình rồi họ cũng đã cố gắng. Như chúng ta đấy đi chụp hình bảo đi xa một chút là kêu mệt huống chi là các cầu thủ. HY vọng NEXT SEAGAME bác nhỉ
    Em thì chỉ dám mong NEXT-NEXT-NEXT SEAGAME thoi ạ !
    nothing.....nothing......

Quote Được gửi bởi ducala_nguyen View Post
    Máu ăn thua, vô chửi bậy quá nha.
    Mới chạy ra đường đi công việc, đường vắng vẻ như ngày Tết vậy, kéo ga chạy sướng...
    Việt Nam vẫn mãi mãi là Việt Nam, không biết bao gambit chuối mới thành tầm vông đây...
    "....Không biết bao giờ chuối mới thành tầm vông đây..." Câu này hay nhất trong năm đây .Heeeeee

Trang 31 / 31 Đầu tiênĐầu tiên ... 21293031