Trang 3 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 32

Chủ đề: HCM - Cần tìm 1 người chụp ảnh event tối CN 21/12

Anh em không ah,thôi cho qua đi,hen ngày đẹp trời anh em làm chai bia là hết thôi
    mà đi chụp ecvent khố lắm,cứ biết việc của mình còn ai làm gì kệ họ

Quote Được gửi bởi hienmtd View Post
    Hic... khổ thân chưa... mấy cái vụ này anh Long ham chi mà đi về cho tức người.

@mt: nếu với tư cách người chụp hình cho BTC như thế thì chú hơi nóng rồi. Khi đó chú chỉ ở tư cách người đi làm thuê - còn bác oabel gần như là khách mời rồi. Dù có bị che ống kính đi nữa thì một là tìm góc khác - khán phòng chắc rộng thênh thang - hai là lên thưa gửi nhẹ nhàng thôi ạ. Vậy thì vui cả nhà mà. Chứ lên nói kiểu đó gặp em em cũng bực mình. Cái này thân nên góp ý mt nhá.

Lần sau đi chụp mấy vụ này chắc anh em thống nhất tiêu cự với nhau trên này trước luôn cho khỏe - khỏi sợ che ống kính nhau. Khỏi phải mất lòng nhau chi cho khỏe.
    Phải ưu tiên cho người chụp chính cho BTC Hiến ạ!
    Trừ trường hợp mình là Pv báo, đài. Nếu BTC mà có setup nơi đứng cho Pv thì cũng không được nhảy lung tung đâu!

Em trích lại câu em nói: "tôi là người chụp cho BTC, nếu anh chỉ chụp chơi thì đừng chen ngang ống kính của tôi, khán phòng còn rộng. tôi cũng chỉ nói với anh một lần thôi, còn nếu anh vẫn cứ làm vậy thì tùy anh". Và em kiên nhẫn đợi bác oabel về ghế ngồi mới nói, chứ chả bước lên nói ngay tại chỗ, ảnh hưởng đến bác ấy. Em chả thấy câu nói đó trịnh thượng chỗ nào, đơn thuần chỉ là sự thông báo, và em cũng chả cấm đoán bác ấy. Em nói bác ấy cứ làm vậy thì tùy bác ấy mà, khi đó em đi kiếm BTC chứ chả đụng bác ấy làm gì.
    @ hienmtd: xin lỗi bác, em lại không biết là người gần như là khách mời lại được cái quyền đó, điều đó BTC không nói với em. còn nếu đó là cái quyền bác tự phong cho người quen của bác thì em chịu thua.

Cũng chỉ là câu nói, nhưng thái độ và cách nhấn giọng nó có thể làm thay đổi nhiều chuyện. Tôi khẳng định là lúc đó bác không nói với cái thái độ góp ý. Chỗ tôi đứng là chỗ ban đầu bác đứng, bác đi xuống trước tôi. Nên cái chuyện quay mông về quan khách hay che ống kính ai đó thì bác cũng y chang thế thôi, đừng tự vả vào mặt mình như thế. Hơn nữa là tôi có hỏi trứơc và được phép bước lên trên. BTC không nói với bác thì bác lên mà kiện BTC

Thôi bỏ đi, tôi không phải lên đây ăn vạ đâu.
    Nokia 6120 classic 2.0Mp

Đúng như em nói ở trang 2, em chẳng bàn với bác nữa.
    Lần sau có gặp bác trong cùng hoàn cảnh, em sẽ trao đổi với người có trách nhiệm, chả phí lời nói chuyện với bác.
    Được sửa bởi lenam lúc 12:02 PM ngày 22-12-2008

Quote Được gửi bởi hienmtd View Post
    Hic... khổ thân chưa... mấy cái vụ này anh Long ham chi mà đi về cho tức người.

@mt: nếu với tư cách người chụp hình cho BTC như thế thì chú hơi nóng rồi. Khi đó chú chỉ ở tư cách người đi làm thuê - còn bác oabel gần như là khách mời rồi. Dù có bị che ống kính đi nữa thì một là tìm góc khác - khán phòng chắc rộng thênh thang - hai là lên thưa gửi nhẹ nhàng thôi ạ. Vậy thì vui cả nhà mà. Chứ lên nói kiểu đó gặp em em cũng bực mình. Cái này thân nên góp ý mt nhá.

Lần sau đi chụp mấy vụ này chắc anh em thống nhất tiêu cự với nhau trên này trước luôn cho khỏe - khỏi sợ che ống kính nhau. Khỏi phải mất lòng nhau chi cho khỏe.
    3 câu vô lý cả 3 ku ạ ,,

hehehe... trên này ai em thấy cũng đúng... thôi em xí phần sai ạ.

mai mốt ku đi chụp cái gì cho BTC, tao đi làm gần như là khách mời nhé. Khi đó đố có complain ah,tao làm gì kệ tao áh.

Thì đúng rồi... sao em dám í kiến í cò... tên tuổi như bác KT có cho tiền em cũng né...kakaka

biết thế thì tốt.....

Trang 3 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 Cuối cùngCuối cùng