Trang 95 / 609 Đầu tiênĐầu tiên ... 45859394959697105145195595 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 941 đến 950 / 6088

Chủ đề: Nhóm KUCKYKOOL

Mấy bác nếu định bỏ thời gian ra Nha Trang làm cái C-card thì em strongly recommend Rainbow Divers (www.divevietnam.com) của Jeremy Stein, one of the best. Để tiết kiệm thời gian, có thể book course ở trong này và lấy text book về đọc trước, khi ra đó chỉ có practicing thôi chứ vừa lặn vừa phải vào lab ngồi đọc cũng hơi oải, mà khả năng fail cái exam cũng cao hơn do thiếu tập trung (Nha Trang longlegs rất nhiều) và thiếu cả thời gian (vì còn phải offchai). Học đến Advanced Open Water course (level 3) thì sẽ được chọn 5 kỹ năng lặn chính trong nhiều kỹ năng khác, trong đó có thể chọn Underwater Photography hay Underwater Videography

Có théc méc nào các bác cứ đưa ra nhé, nếu em có kinh nghiệm sẽ chia sẻ ngay. Vụ đi học lặn biển thì kg cần phải biết bơi, nhưng nếu kg thể tự nổi (đứng nước hoặc làm gì miễn sao nổi) được tối thiểu 10 phút là disqualify. Hope this helps
    my photoblog at http://lightrays.vn

Quote Được gửi bởi thesun103 View Post

Chúc anh em 3K luôn vui vẻ như 1 gia đình, càng lúc càng có nhìu hình đẹp !!!! và ko còn tệ nạn off chai lọ liên miên như hiện nay

Chào các anh !
    Nhóc này, người ta còn mong off chai lọ thường xuyên cho vui nhà vui cửa, sao dám gọi là " tệ nạn " hả? Mà sao em chỉ " chào các anh ", còn các chị đâu?

Anyway, qua đó ráng làm bài thi cho thật tốt nha nhóc, good luck. Có gặp Conan thì cho chị gửi lời hỏi thăm.

@thesun103: Chúc Vũ lên đường bình an và thi đạt kết quả tốt nhé. Cứ tụng kinh gỏ mõ đi nhưng lâu lâu cũng nhớ mang súng ra bắn chim cò qua cửa sổ chứ để không nó sét hết.

@hieprebel: bác sưu tầm nhiều chỗ hay thật. Sáng mai mong gặp mọi người ở đó.:11:
    KUCKYKOOL GROUP

@mr. scuk: thời gian hoàn tất khóa học và lấy được cái C-card đó mất bao lâu vậy bác? và cho em hỏi là bao nhiêu xiền ạ?

Quote Được gửi bởi Jasly View Post
    @legolas: welcome anh vào nhà KKK nhưng có thời gian rảnh ko mà đua đòi đi chung với nhóm vậy anh? Em đâu có biết lặn , vẫn chạy nhảy bơi lội tung tăng bình thường mà. Còn anh, độn thổ bấy lâu sao bây giờ trồi lên chi vậy?

@All: em nộp bài ạ, đi CC em được có mỗi cái hình này lại còn bị out out nữa
    Ôi, đâu ra mà lắm trứng thế hả JaslY. Em dọt!

@legolas: welcome anh vào nhà KKK nhưng có thời gian rảnh ko mà đua đòi đi chung với nhóm vậy anh? Em đâu có biết lặn , vẫn chạy nhảy bơi lội tung tăng bình thường mà. Còn anh, độn thổ bấy lâu sao bây giờ trồi lên chi vậy?

@All: em nộp bài ạ, đi CC em được có mỗi cái hình này lại còn bị out out nữa
    @Jasly: Ánh sánng đẹp, bố cục tốt lắm Jasly.
    http://www.flickr.com/photos/21017844@N06/

Chúc thesun103 vạn sự thành đạt.

Nghiên cứu học được cái gì hay hú anh 1 tiếng. Anh sẽ ráng sắp xếp, đầu tư... cho gấu anh đi học. Để ở nhà anh còn rãnh tay rãnh chân đi offshot... offchai với anh em.

Again, with all my best!!!
    KUCKYKOOL GROUP

@mr. scuk: thời gian hoàn tất khóa học và lấy được cái C-card đó mất bao lâu vậy bác? và cho em hỏi là bao nhiêu xiền ạ?
    C-card: certificated card, có cái này rồi đi đâu có biển là được lặn (tất nhiên là lặn giải trí với các PADI Dive Center thôi). Cost thì vary bác ui, mỗi cấp mỗi mức chi phí khác nhau, và cũng còn phụ thuộc vào từng nơi, ví dụ như Vietnam Dive Center (www.vietnamdive.com) hay Rainbow Diver (www.divevietnam.com) và một số Dive Center khác ở Nha Trang như Blue, Coco, vv... Vụ này nếu có thời gian thì cũng nên học qua cho biết, chứ theo đuổi chuyên sâu cũng mệt mỏi tốn kém kg thua kém gì photography đâu bác ui
    my photoblog at http://lightrays.vn

@All: Thêm nấm và hoa nữa nè

http://www.flickr.com/photos/21017844@N06/

Bác cttin80 chụp ác thiệt. Góc máy nào cũng có ảnh đẹp. Bái phục bác!
    KUCKYKOOL GROUP

Trang 95 / 609 Đầu tiênĐầu tiên ... 45859394959697105145195595 ... Cuối cùngCuối cùng