Trang 12 / 609 Đầu tiênĐầu tiên ... 210111213142262112512 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 111 đến 120 / 6088

Chủ đề: Nhóm KUCKYKOOL

Hình sao ít vậy các bác? Hình buổi sáng off chân dung và hình phóng sự buổi chiều nữa. Em ko đi được nên mong xem hình của các bác

màu Nikon đẹp quá anh titanic ơi, một màu đỏ rực luôn, em zọt
    KUCKYKOOL GROUP

zọt gì mà zọt, đúng rồi còn gì. Theo lời sư phụ fan thì Nikon D80, nếu kỹ thuật chụp ok thì khi chụp xong có thể đem in ảnh liền luôn mà ko cần touch up. Nghe xong thấy mát lòng mát dạ luôn vì em cũng đang xài D80 hehehe. Em zọt!!!

Quote Được gửi bởi davidsbo View Post
    zọt gì mà zọt, đúng rồi còn gì. Theo lời sư phụ fan thì Nikon D80, nếu kỹ thuật chụp ok thì khi chụp xong có thể đem in ảnh liền luôn mà ko cần touch up. Nghe xong thấy mát lòng mát dạ luôn vì em cũng đang xài D80 hehehe. Em zọt!!!
    Ơ thế mà sư phụ lại không cho anh biết
    Vậy khi nào off cho anh mượn D80 chụp phóng sự với nhé
    KUCKYKOOL GROUP

Tâm trạng LALANG kiểu này thì hôm đó chụp đẹp là đúng rồi. Ngồi với 2 mẫu xinh như mộng mà còn phone cho cô thứ 3. LALANG dạo này đắt sô ghê!

KUCKYKOOL GROUP

Quote Được gửi bởi laktrui View Post
    Ơ thế mà sư phụ lại không cho anh biết
    Vậy khi nào off cho anh mượn D80 chụp phóng sự với nhé
    Ông laktrui nhanh ghê nha, hồi nã thấY ông out tui mới nhảY Vô comment, ko ngờ còn quaY lại đâm tui. Thôi được, ông lấY D80 chup phóng sự, tui chơi PentaX chup đời thường nha

Chào mọi người trong nhóm KKK nè,em là bé Diễm (Ny).
    Trước tiên em xin chân thành cám ơn các mạnh thường quân trong nhóm KKK đã ủng hộ nhiệt tình,cám ơn các anh và các bạn đã giúp sức cho chương trình "ấm áp mùa đông" có 1 ngày hoạt động thật ý nghĩa Chúa nhật/21/12/2008 vừa qua.Số tiền các anh nhóm KKK ủng hộ quá lớn 6.400.000 nghìn đồng Ny dung để mua mì tôm (10 thùng),gạo (90kg),3thùng bánh,sữa hộp, kẹo các thứ và ăn uống ..v.v.vậy mà vẫn còn dư đến 2.900.000 em sẽ sử dụng tiếp cho buổi hoạt động từ thiện thứ 2.Một lần nữa em cám ơn các anh rất rất nhiều.Cầu Chúa ban bình an cho mọi người trong nhóm KKK cũng như gia đình của các anh.hihi.Ngày mai em sẽ post bài tường thuật lại buổi hoạt động cho mọi người xem nhé.Em xin lỗi vì em bận 1 số việc nên giờ mới báo cáo với các anh.Xin lỗi mọi người vì sự chậm trễ này nhé...

hoạt động của các bác vui quá, nhưng e thấy ít ảnh được post lên quá.
    E mạn phép hỏi, ngoài forum ra, các bác có để đất ở khu "Công nghiệp mới" nào để post ảnh của cả nhóm chưa ạ, thế mới được nhiều và mọi người mới vào xài xả phanh được chứ ạ.
    e vừa mua cái D80 dưới sự tư vấn của ông anh làm về sửa thiết bị ở HN cho Nikon, giờ đọc thấy các bác nói sư fụ Fantasy nói D80 chụp tốt, em quả thật ở xa mà lòng như đang nở từng khúc (kiểu như bột mì và bột nở gặp lò nướng ấy).
    Mảt ruột quá, ấy nhầm, nóng ruột quá
    Thanks lời chỉ dẫn của bac Nguyencn, em sẽ làm theo

Nhờ các bác advice giúp em sản phẩm đầu tay để em tiến bộ

Mong được các bác bỏ chút thời gian chỉ dẫn giúp sản phẩm đầu tay của em.
    Em chụp bằng lens 18-55mm, manual, sử dụng đèn tròn ở Mĩ (bên Mĩ họ rất ít dùng đèn trắng ở gia đình, nên em chỉ có bóng tròn kiểu lờ tờ mờ).
    Link em để ảnh là đây:

http://nikond80usa.webs.com/apps/photos/

Các bác chê giúp em nhé, e đang tích luỹ từ zero mà. Thank kiu
    (nếu các bác vào website không được, thì vui lòng kiểm tra chế độ Block nhé, và bỏ tính năng Blocked đi trên thang ngang của Internet Explorer là oki)

Nếu có cười, mong các bác cứ cười tháo phanh ra nhé, để em còn biết cách làm "đường chống trơn trượt" ở những bộ ảnh lần sau cho các bác ... an toàn

Quote Được gửi bởi vqscorpions View Post
    hoạt động của các bác vui quá, nhưng e thấy ít ảnh được post lên quá.
    E mạn phép hỏi, ngoài forum ra, các bác có để đất ở khu "Công nghiệp mới" nào để post ảnh của cả nhóm chưa ạ, thế mới được nhiều và mọi người mới vào xài xả phanh được chứ ạ.
    Bác vô đây để xem hình mới nhất của vài thành viên trong nhóm chụp: http://vnphoto.net/forums/showthread.php?t=29699

@Chinnyplus: A focus ác nha..canh đúng nhân vật chính..hehe..
    Tấm đó là A chụp lúc E đang xem hình rồi phán: Má ơi...Mình chụp vợ a Chinh còn đẹp hơn 5D Mark II chụp nữa
    HP: 0988 889973

Trang 12 / 609 Đầu tiênĐầu tiên ... 210111213142262112512 ... Cuối cùngCuối cùng