Trang 3 / 609 Đầu tiênĐầu tiên 123451353103503 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 6088

Chủ đề: Nhóm KUCKYKOOL

Quote Được gửi bởi dvl215 View Post
    Đầu tiên là nhờ bác Paloma12 cập nhật lại nick của em là dvl215 chứ không phải là dvln215. Em cũng giải thích ý nghĩa nick của em luôn là tên Đinh Văn Long số nhà 215. Các bác cùng giải thích tại sao mình chọn nick như vậy cho cả nhóm cùng vui luôn nhé.
    Thứ hai là em và nicole xin phép chủ nhật này vắng mặt buổi off vì tụi em đã đăng ký đi Nam Cát Tiên với nhóm của bác Artuan. Chúc các bác có một buổi off vui vẻ và có nhiều hình đẹp.
    :D bác cho em xin không giải thích nick nhé :D
    KUCKYKOOL GROUP

Quote Được gửi bởi laktrui View Post
    :D bác cho em xin không giải thích nick nhé :D
    mắc zì bác fải xin xỏ, cứ giải thích xừ ra cho mọi người hiểu chứ

Quote Được gửi bởi laktrui View Post
    ...thực tế thằng Google rất ngu...
    Hơn 60% cư dân mạng nghe theo lời thằng ngu đó đó đồng chí..trong đó có cả đồng chí! vi2 thế chúng tôi kính mong đồng chí kg được mạt sát e nó nhá!
    HP: 0988 889973

Rất vui vì Nhóm của mình đã có tên, hiệu chính thức góp mặt trên DĐ với cái logo quá đẹp với công sức đóng góp ý tưởng của rất nhiều người đặc biệt là 2 bác LALANG và Laktrui.
    Tiện thể mình có vài ý như sau:
    1/ Mặc dù đã có bàn qua nhưng vẫn cần TIÊU CHÍ - NỘI QUY - ĐIỀU LỆ của Nhóm thể hiện bằng văn bản chính thức (có đóng Mộc của Đại ca vnphoto.net). Cái này cần soạn trước và có góp ý của nhiều người (như là góp ý cho logo)
    2/ Có nhiều bác không tham gia từ đầu (lớp newbie 2 hoặc các bác khác) có cảm tình, nhã ý muốn sinh hoạt chung thì các bác chủ xị cho biết điều lệ rồi mở rộng vòng tay đón nhận.( Xem qua các comment thấy nhiều bác ngõ ý muốn tham gia nhưng chưa thấy bác nào trả lời)
    3/ Suy nghĩ và chuẩn bị bầu luôn Ban Điều Hành Nhóm (tạm gọi như thế)
    4/ Chọn ngày sinh nhật Nhóm.
    5/ Để tránh xui xẻo nếu có từ vấn đề 3K hay KKK cứ thường xuyên off chai cúng cô hồn là êm hết các bác ạ.
    Có mấy ý mọn, có gì không phải các bác uống cạn dùm một hơi rồi bỏ qua cho ...dzô..ô.. ô..
    KUCKYKOOL GROUP

Chủ nhật này anh em bình bầu nhóm trưởng và những phụ trách nhóm ,việc kết nạp thành viên mới

Lên những nội qui và qui tắc nhóm ,tiêu chí và đinh hướng của nhóm .Những anh em muốn gia nhập nhóm có gì đợi chủ nhât anh em bàn rồi có câu trả lời cho mấy bác

Quote Được gửi bởi Compo View Post
    5/ Để tránh xui xẻo nếu có từ vấn đề 3K hay KKK cứ thường xuyên off chai cúng cô hồn là êm hết các bác ạ.
    Em thấy ý trên của anh Compo hay quá..em đề nghị tuần này cúng luôn ạ...

Quote Được gửi bởi Betonamu View Post
    chúc mừng nhóm KKK được thành lập . Chúc nhóm ngày càng triển mạnh mẽ , trên nền tảng là vnphoto , cùng gắn bó và phát triển , Chúc thành công
    Cám ơn anh Betonamu nhiều
    KUCKYKOOL GROUP

Em đã cố đọc kĩ cả 3 trang mà vẫn ko hiểu KKK là cái gì và mục đích hoạt động là gì, hic, nhưng thấy toàn người nhiệt tình với vnphoto trong này nên chúc mừng các bác 1 tiếng ^_^!
    Sống trong đời sống cần có một tấm lòng... để làm gì..... để gió cuốn đi.....

Mấy hôm nay lu bu quá quá không vào forum, thấy nhóm có đất để hoạt động rồi, mừng quá.
    Nhưng cũng buồn 1 tí, em mới vắng mặt có 1 buổi hôm CN mà không có tên rồi.
    CN này phải có mặt để ghi tên vô 1 cái chứ.

Quote Được gửi bởi Conmatconlai View Post
    Em đã cố đọc kĩ cả 3 trang mà vẫn ko hiểu KKK là cái gì và mục đích hoạt động là gì, hic, nhưng thấy toàn người nhiệt tình với vnphoto trong này nên chúc mừng các bác 1 tiếng ^_^!
    Thanks bác! AE chơi với nhau đã lâu, nay lập nhóm cho nó quy củ. Cón tiêu chí hoạt đông đang được gấp rút hoàn thành. Sẽ sớm trình diện với bà con cô bác gần xa thôi.
    TEL:0908150354 YM!:chinhan1978
    https://www.facebook.com/nhannc

Trang 3 / 609 Đầu tiênĐầu tiên 123451353103503 ... Cuối cùngCuối cùng