Trang 258 / 609 Đầu tiênĐầu tiên ... 158208248256257258259260268308358 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 2,571 đến 2,580 / 6088

Chủ đề: Nhóm KUCKYKOOL

thư ký không hổ danh là thư ký )

Quote Được gửi bởi ninhhiep View Post
    Chú ý: Như em đã nói, các buổi off trên sẽ được setup sớm trong thời gian tới, vì chủ đề này hết sức nhạy cảm, do vậy bác nào có bà xã quê ở Hà Đông thì hết sức lưu ý, cần phải làm công tác tư tưởng kỹ càng, có ý kiến cho rằng tốt nhất hãy mua cho bả một vé du lịch Châu Âu hay Mỹ dài hạn để “lòng” ta “tĩnh” lại mới có thể sáng tác nghệ thuật được…
    hahahah, đoạn này mà trai chưa zợ, gái chưa chồng thì sao hả anh

Quote Được gửi bởi nicole View Post
    hahahah, đoạn này mà trai chưa zợ, gái chưa chồng thì sao hả anh
    Chưa có zợ thì tách làm nhóm khác. Không được tham gia nút "nặng" vì sẽ khó "tịnh". Chỉ set-up chụp nút "nhẹ" cỡ này nè...

KUCKYKOOL GROUP

Tấm Tịnh quá sốc, e xem xong mới biết mình "tịnh" không nổi?
    TEL:0908150354 YM!:chinhan1978
    https://www.facebook.com/nhannc

PHẦN III: Xung mãn

….Sau khi uốn…g… đến lon thứ 5…6…, có thể do lúc này trong cơ thể mỗi bác, lượng Bia nhiều hơn Pín nên men say đã tràn ngập không gian (không có tình ái…đâu nha !). Tiếng nhạc du dương nhè nhẹ vẫn được yêu cầu vặn nhỏ lại. Chỉ số dexiben (âm tần) từ những máy phát thanh di động của các thành viên tham dự ngày càng được nâng lên cao. Các tuyên bố rất hùng hồn đầy tính quyết đoán & dứt khoát cũng đã được đưa ra. Một số thành viên còn mạnh dạn đứng dậy vung tay “ném” tiếng nói của mình va đập vào khắp căn phòng nên nghe giọng có phần dài…ài… ra (nếu không để ý thì cho là lè… nhè… nhưng em thấy nói dài lại nghe rõ hơn…hic…ic…)

Như em đã nói ở trên, do SantaFe - Grandis & EOS 7D (lúc này lại phát sinh thêm For Everest mới chết chứ…) được các thành viên đưa lên tầm rất cao, nên chủ nhân của chúng cũng rất mong muốn được xứng tầm trong giới ăn chơi đất Sài thành…

Khởi đầu là tuyên bố của bác Turau: Sẽ quyết chi cho vụ làm sạch SantaFe là 2 chai/một chiếc (căn cứ theo tinh thần tự nguyện & tự giác…! Tổng số có 2 em SantaFe). Grandis do bị phát giác nên không được sạch sẽ lắm (em không có nói bẩn đâu nha…!) vì vậy muốn làm sạch thì cần phải đầu tư nhiều hơn, cụ thể là 5 chai. For Everest tuy cũ nhưng cũng cần phải làm sạch thì nó mới sáng bóng được vụ này cũng cần đến 1 chai.

Tiếp theo là ý kiến của bác Nap: những thành viên đã đăng ký “Gặp” mà không thấy “cái mặt” thì sẽ bị phạt mỗi bác 1 chai với lý do đã làm bể cục gạch, em nghĩ… nói phạt thì hơi nặng, cứ để các bác tự sửa chữa lỗi lầm thì cũng phải được 2 chai/bác (hy vọng là em nghĩ đúng…). Các thành viên không đặt chỗ nhưng vẫn có mặt như: Suebeo, WindowMobile, Nicole, Lup & em…thì được bêu dương tinh thần nhiệt tình, sẽ được miễn phí Campuchia trong kỳ họp tới (em lại thấy bác Nap nói có lý…hic…).

Sau khi lấy ý kiến biểu quyết các thành viên tham dự về những ý kiến đề xuất trên (100% đồng ý) là đến vụ sử Canon 7D của bác Turau. Em xin xác nhận là 1 thùng Ken & 3 dĩa xoài chua chấm mắm đường đã “phần nào” làm sạch được chú EOS này, bác nào còn băn khoăn chưa thỏa mãn thì cứ PM cho bác Tú để được lau chùi kỹ càng hơn…

Các bác liên quan sẽ gặp Paloma để làm thủ tục cần thiết. Em không nêu tên trên diễn đàn vì ngượng chít…híc…biết rồi còn phải hỏi !?

Dự kiến buổi làm sạch SantaFe - Grandis - For Everest sẽ được tổ chức TRƯỚC ngày 23 tháng chạp (Tết ông Táo). Các bác sắp xếp lịch, chọn địa điểm, đăng ký tham dự trên topic nhóm để số lượng tham dự đông đảo & được chăm sóc chu đáo hơn.

Dự đoán buổi RỬA XE này sẽ rất hoành tráng nha các bác……!!!!!!!!!!!!!
    Lần này sẽ có tình ái….. hòa quyện cùng men say…. !!!!

Em lại có hình ảnh minh họa cho xúc…tít…ạ !

Trân trọng thông báo: Hết ạ !

Ghi chú: Vì không mang theo giấy bút, chỉ tường thuật lại nên có đoạn nào chưa chính xác rất mong các bác bỏ qua….Sorry all !
    Được sửa bởi ninhhiep lúc 01:34 PM ngày 26-01-2010
    KUCKYKOOL GROUP

PHẦN KẾT:

Cuối buổi off, một số bác lại nhắc em làm thơ…Em nghĩ bụng: Thời buổi cuối năm, đang phải đánh đu với kinh tế thị trường…thì làm sao nặn ra thơ được…hic…
    Cũng may tấm hình của bác Chinnyplus làm em rớt cái bịch….khỏi vòng xoay kinh tế & cuối cùng cũng văng ra được mấy vần… tặng các bác nhân dịp chào năm mới:

Quote Được gửi bởi Chinnyplus View Post
    Chưa có zợ thì tách làm nhóm khác. Không được tham gia nút "nặng" vì sẽ khó "tịnh". Chỉ set-up chụp nút "nhẹ" cỡ này nè...

Áo em mỏng tựa sương rơi !
    Để anh phơi cả cuộc đời chưa khô…
    Ước gì anh hóa thành thơ,
    Đung đưa tà áo, hong khô chữ: Tình
    …………………………………….
    Không may tà áo tàng hình,
    3K Gờ rắp giật mình…: Tịnh tâm…!!!
    Ây zdà……….
    KUCKYKOOL GROUP

Hoan hô bác Ninhhiep! hoan hô vụ rửa xe, rửa máy! Hoan hô tinh thần buổi off hôm đó, đề nghị xử phạt hành chánh các bác điểm tên mà ko có mặt

bác Ninhhiep đúng là xuất khẩu thành thơ. em phục quá!

BTW, em phản đối! Mức "thuế" áp dụng cho em nặng quá. Em chính thức đưa ra lời đe doạ/ năn nỉ cuối cùng đề nghị giảm thuế cho em. Chứ cứ cái đà này chắc đợt offchai sắp tới em phải đi công tác xa đột xuất quá huhu hichic
    KUCKYKOOL GROUP

My flickr: http://www.flickr.com/photos/ngbinhle/

Tuyệt vời bác Tổng Thư ký, đọc rì pọt của bác còn sống động và đầy đủ hơn những gì em còn nhớ được sau buổi off... xin tặng bác một tràng pháo tay :11:
    i sail alone..! see the world on my own

Em chỉ tham gia có phần I, đọc rì-pọt của bác ninhhiep mới biết phần II, III còn hấp dẫn, hoành tráng hơn nữa.
    Đề nghị mai mốt các bác nào có nhu cầu rửa ráy gì đó thì tự giác làm sớm sớm, chứ như lần này dồn rửa 1 lúc 3 chiếc thì chịu sao nổi.

Quote Được gửi bởi ninhhiep View Post
    PHẦN KẾT:

Cuối buổi off, một số bác lại nhắc em làm thơ…Em nghĩ bụng: Thời buổi cuối năm, đang phải đánh đu với kinh tế thị trường…thì làm sao nặn ra thơ được…hic…
    Cũng may tấm hình của bác Chinnyplus làm em rớt cái bịch….khỏi vòng xoay kinh tế & cuối cùng cũng văng ra được mấy vần… tặng các bác nhân dịp chào năm mới:

Áo em mỏng tựa sương rơi !
    Để anh phơi cả cuộc đời chưa khô…
    Ước gì anh hóa thành thơ,
    Đung đưa tà áo, hong khô chữ: Tình
    …………………………………….
    Không may tà áo tàng hình,
    3K Gờ rắp giật mình…: Tịnh tâm…!!!
    Ây zdà……….
    Nghe tai tiếng bác Tổng TK đã lâu, nay được mục sở thị tài năng văn và thơ lai láng, quyến rũ của bác.Em đề nghị bác ninhhiep vào vị trí setup chụp nút đễ mang "văn-thơ" rù wuyến mẫu cho AE nhờ
    Áo em mỏng tựa...mành the
    Để anh tưởng tượng không..bì kì ni (bikini)
    Ước gì áo rớt, quần rơi...
    Anh quì, em diễn, chúng (nó) la: đứng ìm! (đứng im)
    FX để Crop, DX để Avatar

Trang 258 / 609 Đầu tiênĐầu tiên ... 158208248256257258259260268308358 ... Cuối cùngCuối cùng